A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

alo đồng bào a5 dạo này sao rui,lâu lâu mới ghé 4rum thấy chuẩn quá nhơ`,đẹp phết nhỉ......
chẳng bít nói j,:)mọi người cho bạn chi hỏi thăm nha.........

Mat to

dạo này chẳng thấy Sơn mọi đâu nhờ..... mọi khi thấy vào đây hoành tráng lắm mà.....:D
dạo này nhớ VN, nhớ HN, nhớ 36 phố cổ, nhớ hồ con rùa....:( nhớ anh em, nhớ bạn bè, nhớ "hầm phố" nhớ coffee HN....:(( nhớ hết....
4rum thay đổi dao diện ko bít thọ được bao lâu....???.... kaka

unperfect_man86

buồn nhể , vào forum thấy bài gửi mới nhất của ông bô từ 2 ngày trước , choáng
dạo này học hành bận rộn vất quá, nhân tiện, anh em xem hộ có tài liệu nào liên quan đến việc sử dụng phân cho cây trồng ( gồm có Đạm_N, Lân_P, Kali_K ) thì send hộ cái link nhé, English cũng đc, nếu có thì bắn thẳng vào cả đây cả yahoo cho tui ( nhỡ mất ) , cảm ơn trước ........ nhớ là bao gồm đặc điểm sử dụng , biểu hiện khi thừa và thiếu .........
bye bye
p/s : có hình ảnh nào liên quan đến bệnh cây thì đẹp nữa :D

NOBODY

Member
Mày kêu tao vào đây để gửi đường link có liên quan đến S*** của mày hả? Thôi con xin bố. Tao có biết cái quái gì về nông nghiệp với phân bón đâu mà mày bảo cả đđ sd với cả cái gì thừa thiếu...CHỊU!
Lên google mà search, hay bbc, cnn, wiki cũng được >:)

NOBODY

Member
latinh_boy said:
Choáng ! 5-6 ngày lớp mình ko ai post bài, mọi ng` chết đâu hết rồi mọi ng` ơi !
Em bận present :))
Chẳng có gì để mà nói cả. Chán!
Lên 360 chơi còn vui hơn

latinh_boy

Member
Ê cái vụ làm presentation bọn tui hôm nào có tiết E. đều phải làm đấy, bọn ông làm về vấn đề gì chắc là khó nhỉ ?
Cô giáo bọn tui cũng uốn nắn tác phong khi làm present ghê lắm nào là ánh mắt, dáng đi, tay chân...hix hix.

Cun ngoan

hic.. thấy bà kon im hơi lặng tiếng quá định post mấy cái ảnh liên thảo đi thái lên mà cứ phải resize ảnh lằng nhằng quá .... :-S :| ....

Thôi chịu khó hôm nào thảo chăm chỉ sẽ resize post cho mọi người xem nha!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000