A5_Lớp của cô Lan

latinh_boy

Member
To Thảo: ADSL2+ thì hình như xem đc truyền hình trên máy tính lun phải ko, sứong quá bao giờ mình mới đc dùng nhỉ, vào thử trang www.phimanh.net xem.
To Nơron: ko cần mày phải bóc mẽ anh em thế đâu ác ác.
Hôm qua đi chơi ăn ở cái quán pizza box chán chết, mì ăn rất bình thường mà mỗi đĩa đc có tí tẹo, phòng ăn giống như cái phòng ngủ thì đúng hơn.

latinh_boy

Member
Ơ ảnh chụp ở hội trường hả, sao thằng Hoàng dạt mặt trông trẻ con thế, còn cái thằng ngỗi xa xa là Việt béo phải ko, còn mặt thu béo lên ảnh to phết nhỉ :D

Cun ngoan

hĩ... mấy cái ảnh hồi trại lớp 12... tuổi trẻ nông nổi của ông già nhà mình đây. Nhìn yêu thế... chả bù bây giờ... xăm trồ đầy mình... giang hồ quá ...>.<

M Đức à... nhà thảo mang tiếng 2+ speed 2.4GB mà thỉnh thoảng lắm nó mới được cái tốc độ đấy... còn lại cũng như ADSL bt thui... :)|.... xem TV trực tuyền thì phải xếp hàng.. chương trình nào hay là bà kon vào xem đông lắm... chả đến lượt mình đâu :-S ... nhớ TV VN quá đi... hic hic....

latinh_boy

Member
Nghe bài này mà nhớ Bằng Kiều quá ,tiếc quá :( (Ấn vào nút play để nghe nhé link vẫn tốt ko die đâu)
[MUSIC]http://store.keyvn.com/nhactuvanttw/vietnamese/BangKieu/traitimbenle-bangkieu.wma[/MUSIC]

red_heat

À, mà BK mới có nhiều bài hay lắm.
Vừa rồi cu cậu qua bang tao hát, nhưng tao không có dịp đi nghe. Sau những ngày tháng đầu lận đận, cu đã có chỗ đứng yên ổn bên đây rồi.

minhgacon

lâu lâu vo pót bài cái chơi,hi` hi` quanh đi quẩn lại cái topic của lớp mình chỉ có vài người pót bài,chán chẳng thèm pót nữa ^^

Linhchi_gucci

lop minh` dạo nay` im hơi lặng tiếng quá ah,lâu ko vào ma vẫn ko thấy mọi người post nhìu nhi,mọi người dạo nay sao rùi,vẫn học hành ổn cả chứ..lại sắp đến ngày họp lớp đấy nhỉ,nhưng chắc bi h it có cơ hội tụ tập đông đủ nữa rùi

Mat to

Ngày họp lớp....???.........
hix.... phi xứ từ lâu...... chẳng đc thông văn cáo....... các bô lão quên hết thằng này rồi....:(.... hix...... nghe Bủm nhắc ngày họp lớp mới nhớ..... lớp mình hội họp ngày nào.... để tớ kéo thêm thằng béo bệnh bên Czech về chơi cho xum tụ....:D

Mat to

ặc.... tan đàn xẻ nghé rồi à.... vậy mà trước khi xia tay mái trường, thấy anh em quay fim, chụp ảnh, rùi kí kek loàng ngoàng.... hix... đoàn kết lắm mừ....:(..... hix..... họp lớp đi tớ đi zới

Cun ngoan

hình như là ảnh màu đen :p....
sắp họp lớp đâu ... 15/7 mà... hẹn pà kon năm sau nhất định sẽ về họp lớp.... ( if tết năm nay ko về )... nếu về tết rùi là ko được về năm sau nữa đâu... hic... biết thế hồi đấy đi sing cho lành... dịp nào cũng được... cứ nghỉ là té về Vn ăn chơi đàn đúm.... sướng thế ko bít :-S.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000