A5_Lớp của cô Lan

latinh_boy

Member
hello bà con, 2 tuần rồi ko ai vào đây post bài cả, chắc cũng tại cái topic của lớp mình bị lỗi ko vào đc.
Mọi ng` bên này chắc vẫn còn đang thi hết kì, không khí World Cup ở nhà khí thế lắm rồi, thi nhanh nhanh còn xem bóng đá hehe, ở nước ngoài chắc ko đc như thế nhỉ ?

Cun ngoan

thảo cũng sắp thi mà chưa học hành gì cả... lo quá :( ... WC ở VN vui lắm nhờ... ở đây bùn chết... trời thì vừa khô, vừa lạnh , vừa hay mưa ... :-S

son_moi

Member
ai đưa tôi đi cắt tóc với .....nong' quá :((

Dợt trước đi vội quá...xin lỗi mọi người nhe' :(
dạo này học năm 2 rùi bận nên cũng ít lên 4rum mình

unperfect_man86

tôi bảo ông kiếm cái Tông sờ đơ tự tay lượn vài đường sát đầu cho nhanh , mệt. Tóc ông thì kéo nào cắt ???
Thảo ưi trời vừa khô lại vừa hay mưa là sao ............ :( ???
lớp mìn chuẩn bị làm chuyến Đồ sơn đê, đi xe báy cho tiện, mà cũng chỉ đi 1 ngày. cuối tháng là anh em thi xong hết cả , lúc đó tính cụ thể nhớ.
15-7 họp lớp

KenDigital

Member
Chán các ông chưa, ông nào cũng buồn với tủi. Hoho, tôi năm nay chả phải thi cử gì hết, mon men sang bỉên giới Đức chơi hưởng không khí WC.

Thôi đừng họp lớp mùa hè, nghe nói VN giờ 41 42 độ, tôi ko chịu được đâu. Tết về còn được chứ hè thì tôi chịu.

KenDigital

Member

Hôm nay tao mới để ý cái ảnh này. Nhìn kỹ thì thấy vấn đề quá. Chúng mày để ý xem, có phải con Tây này bụng hơi to ko. Mịe, tao nghi thằng Tùng này chót dại rồi lắm. Gái Tây thì vốn dễ dãi, ko cẩn thận là nó chửa ngay. Mịe cái bọn này, đẻ như gà luôn.

Cun ngoan

:O ... ôi... tùng choắt bây giờ đã level cao thế này rồi sao... ảnh ở đâu ra thế? Em này là em nào? nhìn phải tầm 30 ấy nhờ ;))

Việt béo dạo này nhìn ngon lành cành đào thế ;)) ... đang hồi xuân à:p ... mà công nhận sao bụng béo cũng to to nhỉ =))

Thảo nhiều ảnh lắm mà đang thi... tháng 7 holiday post từa lưa lên cho pà kon xem.. khi nào chán thì thôi nhá...
Lớp mình bao giờ đi tham quan thế :-/ pà kon đi chơi vui vẻ... nhớ chụp ảnh post lên cho đồng bào xa quê hương xem với nha ;))

Cheers >:D<

unperfect_man86

mồm thảo ngố cũng........ to to :-S ko hiểu đã béo lên được cân nào so với hồi ở đây ko
nhân tiện ông hà minh, cái ảnh này thằng đức bệnh nó post được 2 tháng nay rồi, giờ ông nói thế ........ lộ quá ông ạ, chả quan tâm gì đến lớp cả .....
còn 1 môn nữa thôi ....... cố nên ...... hè lày định rủ mấy thằng bạn đi Hải phòng + thái nguyên ... nghe nói có 1 cơ số người die ở hồ Đại Lải .... hãi quá :D

Cun ngoan

Happy birthday Hiếu khỉ ... >:D< >:D< >:D< :x

Chắc nó ko có thời gian lần mò vào đây đâu dưng mà chả bít làm sao nhắn nó nên vào đây nói tạm vậy :p

Cả nhà ai gặp hk kêu nó Thảo vẫn nhớ BD nó nha :x :x

son_moi

Member
Happy birth day Hiếu khỉ

:Dnhìn ảnh Việt béo bùn cười nhỉ ở đâu thế ông. Mà ông Tùng pót thêm ảnh đi nhỉ...cho pà con đỡ lao xao nào :D

unperfect_man86

ko biết hiếu khỉ còn sống ko nhỉ ?
Nghỉ hè rồi, sướng, nhưng mà cũng do nghỉ hè nên tài chính ........ ko ổn ko ổn, mà giữa tháng 7 xin đi làm đề tài rồi nên có muốn kiếm việc làm cũng ko ổn, chán quá
lần này họp lớp đi công viên nước nhé :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000