A5_Lớp của cô Lan

Mat to

Xổ số Truyền thống
Mở thưởng ngày 9/3/2006
Tại Cung VHTT Thanh niên - Số 1 Tăng Bạt Hổ - Hà Nội

Loại giải
Số trúng thưởng

Giải đặc biệt
45201

Giải nhất
81786

Giải nhì
96718 76505

Giải ba
33192 05373 93493 07681 27272 29333

Giải tư
4201 2543 7732 1775

Giải năm
1682 1290 4687 3602 2458 8145

Giải sáu
550 525 600

Giải bẩy
95 72 81 45

Nơ ron trả tiền cho bố nhé.... 15vnd kaka

unperfect_man86

Ơ nhưng mà chuyển sao đây ? vào cái gì cũng ko được à ? có lẽ nợ bố vậy ........... báo tiếp 94 49 mỗi con 15vnd , lô xiên 18 43 10vnd , tổng cộng con nợ bố 55 rồi nhé.

Mat to

ặc..... admin ơi.... tiền nong đâu hết rồi.... hix... ac.... đang làm ăn tí chút.... vậy mà khoản tiền ảo bay đâu mất rồi.... hãm chầy..... như s

HoAngDat

thằng Hiếu béo đã làm avartar đi tù rồi mà còn cố báo lô qua mạng thế nào cũng bị interpol bắt chết cụ màyB-)
Thang tùng choắt đang ở CUBA à nó đi lâu chưa? ai biết thông tin gì nói cho bạn nghe coi:|

unperfect_man86

ÔNG Già , hôm qua có 94 . thía là con ăn 60vnd, con nợ ông 55 , thế là ông thiếu con 5 vnd nhé, heheh , bao g về vn ông ko trả ông chết với con
HOàng dạt cho hỏi , vai mày hay vai ai thế ?
mie mất tiền roài ...... phí hic hic , dang chuẩn bị vào cầu..........

HoAngDat

ĐẸP KO NƠRON????
CỦA TAO ĐẤY.....
MÀ ĐÁNH LÔ PHẢI TRƯỜNG VỐN HẾT CẦU ĐEN LẠI ĐẾN CẦU ĐỎ THÔI...
NÓI CHUNG CHÚ CÒN NON VÀ XANH LẮMB-)

Mat to

hehe... mịe.... lói như ông cụ lon......:D
anh Hoàng bây h nà giang hồ có số có má cộm cán lắm đây.....lolzzz
Anyway.... tiên nong con khẹc.... tiền ảo thôi mà admin cũng tek rồi.... chán...
mai tao cũng làm 1 phát cho ló giang hồ lào.... hãm.....:D

Cun ngoan

bà kon dạo này im hơi lặng tiếng thế... có gì mới ko? tình hình nhà mình thời tiết thế nào rùi... bên tớ trời bắt đầu lạnh rồi... hic.. nhớ Hà Nội kinh khủng... :(( :((....
Mà hôm nọ có cái vụ tiền nong gì thế ? chưa kịp hiểu thế nào thì admin đã cancel mất rồi... chán.... :)|

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
tham quan ?? đức bệnh điên à ?
Sao lại điên, lớp Đức 1,2 tuần nữa đi tham quan nên rủ mọi ng` đi cùng mà, khuyến khích rủ thêm bạn ở ngoài cho vui hehe, lớp tao đông con gái lắm 60 đứa tạo điều kiện cho anh em đi tăm tia còn gì nữa ;)

latinh_boy

Member
Cun ngoan said:
bà kon dạo này im hơi lặng tiếng thế... có gì mới ko? tình hình nhà mình thời tiết thế nào rùi... bên tớ trời bắt đầu lạnh rồi... hic.. nhớ Hà Nội kinh khủng... :(( :((....
Mà hôm nọ có cái vụ tiền nong gì thế ? chưa kịp hiểu thế nào thì admin đã cancel mất rồi... chán.... :)|
Bên kia bắt đầu lạnh thì chắc ở Vn sắp nóng rùi, tình hình thời tiết ở nhà là gió mùa đông bắc vẫn về đếu đều.
Còn vụ tiền nong thì rõ chán chưa làm đc gì mấy đã cắt rồi.

sinhvienxaydung

Nghe vụ Đức Tèo rủ anh em đi chơi , tán gái lớp nó, tao thấy buồn thật đấy.
Nếu ở nhà mình , muốn tán em nào đó, phải bỏ thời gian ra thật nhiều, gọi là " hàm đầu tư" phải không phải là hàm ......." đơn điệu"...!!?
Mà như thế thì tốn kém thời gian , tiền của lắm... mà chẳng đi đến " nắm tay " là hết , hehhehe.
Mà sao , trong cái topic này, chúng mày toàn nói chuyện ba lăng nhăng gì thế, phải làm 1 cuộc cải cách cái trang này, .... mà.... tao cũng đang nghĩ là nên theo hướng nào đây...????

unperfect_man86

Ông định làm chính trị ở đây chắc ? vớ vẩn
con gái lớp đức bệnh thì chắc cũng ....... bệnh , mà nếu ko bệnh thì chắc chắn chúng nó ko tin tưởng gì bạn bè thằng bệnh đâu :D , lớp thu béo cũng chuẩn bị đi tam đảo đấy , tiếc là ko đc rủ ng ngoài , lớp quản trị cứ gọi là chất
Thời tiết hà nội bi r như shit í, sáng với tối thì lạnh cóng "..." , đến trưa chiều lại như mùa hè, điên hết cả ng, bên thảo bắt đầu lạnh à ? sắp có tuyết chưa ? có thì gửi cho bạn 1 ít, bạn reply lại cho ít nắng :((
buồn quá nhớ mọi ng quá, hôm kia có nhã ý mời các bạn đi ăn chè mà ko có đứa nào đi , việt sứt thì vào nam mất rồi , chán .........
Nhớ a5 quá :(( ...........
sơn mọi đâu rồi í nhỉ , bận quá chưa qua đc nhà mày để đưa mày đống ảnh lớp mình

latinh_boy

Member
Thấy bảo mùa này đi Tam Đảo thì chẳng có trò gì đâu, chán lắm.
Mà làm gì có khái niệm "ko đc rủ người ngoài", lớp gi mà như s thế,có phải sinh viên ko hay là học sinh cấp 1 vậy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000