A5_Lớp của cô Lan

Cun ngoan

ôi zoi`... lâu lắm ko vào thăm bà kon ... tình hình cả nhà thế nào rồi.... cái ông Sơn mọi đi du học gì mà lần nào vào đọc bài cũng thấy đang ở VN thế >.< >>.< .... holiday rảnh rôic ở lại đi làm đi... suốt ngày được về... unfairrrrrrrrrrrr :(( :((....

Bà kon tớ "góp ý " là ko nên nghịch dại câu bài như ông già nhà tớ nữa nhá ko thì trang web của mình bị admin lock đấy.... ông già này già rồi mà toàn bày trò đâu đâu ko à.... mãi ko thấy tử tế được tí cho con cháu được nhờ.... :p

Anyways... pà kon have a nice wkeend nha ;)

Mat to

Thực tập việc gì...... cưới vợ đẻ con à....???.... =))
Hix.... nhớ VN ghê..... có đủ tiền là về nuôn.... khỏi ngóng.....:D

latinh_boy

Member
Từ Cuba Tùng choắt có lời hỏi thăm mọi ng`, do nó ko thể post đc bài nên nhờ Đức viết lại hộ bài cho nó, sau đây là bài viết của Tùng, nó viết ko có dấu nên Đức thêm dấu vào cho dễ đoc.

HHEHEHEH
mấy tháng trời , mãi hôm nay mới thấy mặt các " bằng hữu",
giang hồ thật nhiễu " ai khổ"... không cái khổ nào bằng
cái khổ xếp hàng vào phòng máy tính.... nhục nhất là con
trong phòng máy tính nó xinh... nhưng mà kiêu....cứ mở
được cái trang web của lớp ra thì nó đuổi về....hehehhe,
sơ sơ mất khoảng có 1 tiếng hehehhehe
Hồi tao đi mới viết đến trang 78 thôi, hôm nay " giật hết
cả .... cửa .....mình" (thằng chó viết bậy quá hehe :p) , thấy các huynh đệ đã " luyện đến
tầng thứ 100 " rồi , đáng nể,....
Thấy thằng Hoàng mà lại vã mồ hôi hột,,,, nó ... ngầu ..
còn vãi hơn cả ngày tao ở nhà,,,,... Mày định lấn sân anh
em hả Hoàng...
Thằng Sơn,... tao đồng ý với Việt béo, mày vè liên tòng
tọc, ... thế là có ý gì... chọc anh em ở xa không về được
heee. .. không biét ông Việt béo thế nào , chứ tôi thì cứ
gọi là 2 năm 1 lần ... thế là may lắm rồi, không cứ mỗi
hè chơi của các cụ 1500$ thi xót lắm... hehheheh
Ah, hôm trước , nhớ vụ Tuấn nhồi " ''gọi điện về báo
chị tao lên mạng cho tao gặp-từ Australia đến Vietnam- vãi
vãi... Tuấn nhồi hoảng , không hiểu ông này từ đâu ra
hehehehhehe.......(tao cũng dek hiểu mày nói gì !)
Thảo cún dạo này văn thơ vẫn kinh nhỉ.... mình nhớ 5 tháng
trước( nhanh vãi) , mình còn tiếc cho cô bé, #~thèm ăn
phở@#, bây giờ mình cũng thế... Ôi , nhớ HaNoi đêm mùa
đông quá, hhohohohoh
Ma mấy anh em khác đâu rồi , sao không thấy xuất hiện, để
diễn đàn " rêu phong " thế ...
Đánh dấu ngày trở lài của anh TÙNG thật trọng
đại........hehehehhe
TB,... thằng Hoàng dạt, bây giờ tiếng ESPAÑOL là độc quyền
của tao nhớ, ai cho mày, AMOR, NO ES AMOR.... có hiểu
không mà post bừa lên thế.....
Đức tèo (ác ác) DẠO NAY KHỎE KHÔNG EM,,,,, gái gú thế nào, kiếm bừa 1 con đi ....mày lựa chọn quá .. ế đâý HEHHEHEH
GUI LOI CHO THANG QUAN TRANG, MAT TICH, LAU QUA DAY.....

unperfect_man86

Ông tùng choắt viết hỏi thăm anh em mà tao nhìn như văn tế =)) , đc cái rất súc tik đầy đủ ..... đức bệnh cho tao gửi lời hỏi thăm nó ..... cho hỏi cái đầu nó bây giờ thuộc thể loại gì ? vẫn hippi hay lại trọc lóc roài ?
các bạn cứ đòi về vn, mình ở vn thèm đi chết đc mà ko đc đây ........

sinhvienxaydung

Cứt gì , tao hiếm hoi " nắm " mới được một hôm vào được phòng máy tính, mà đúng vào hôm " máy chạy điên " thì mới đọc được bài,
Hôm nay may rủi thế nào , lại còn post được mới chết chứ,( mẹ ơi, tao vừa viết vừa quay cuồng đầu óc, có thằng nào phải thay cơm bẳng rượu tây và tôm hùm như tao không, khổ quá, sang Cuba đói thì cũng có, nhưng say thì mệt hơn)
Anh em cho hỏi thằng Quân tráng còn ở Vn hay đi rồi , cả tháng nay ,tao không thấy mặt nó đâu cả, thế mới " nạ " chứ,,,,,,
À , hôm trước chat với thằng Việt sứt mới biết nó Nam tiến, học Rmit , vãi đái,anh em lớp mình " phát tán " cũng kinh đấy nhẩy....thiếu mỗi châu ...Phi , châu Nam cực là chưa tới thôi, ( à còn, cả mấy vùng núi phía bắc vẫn chưa có người, đoạn này là tao tín nhiệm thằng Hiếu béo, nó lên đấy làm phỉ được đấy, hehehe.
Tèo ơi , mày biết pass của tao, mày sửa cho tao cái Avatar cái !!!!??, tao hơi mặc cảm khi nhìn ảnh thằng đek nào cũng " hoành tráng", nhất là ông Hoàng dạt , ông Việt béo, ...( mày đợi ngày mai tao gửi cái ảnh của tao đã nhớ, mà mày sửa cả cái mục...... Đang ở.....của tao nữa, cho nó oách hehehhehe
Mạng bên này chậm, cóc làm nổi.........
Bây giờ đang nghỉ học kì, những nửa tháng, chắc bọn tao lại đi cắm trại ở biển , làm qua đêm , nhậu gà với Napoleong......chán vãi......

Mat to

ặc,, hôm nay vào đây tự nhiên thấy thêm khoản tiền nong ảo mới chít..... kaka.....admin động viên tinh thần pót bài của anh em = tiền ảo..... haha.... so funny......
mịe, hôm nọ tự nhiên gặp chú Tùng nhắn nhủ từ Cuba là gọi dt về cho bà già nó..... hix... dek hiểu giè cả.... mình tuy ko cách VN 1/2 vòng trái đất thì cũng 1/3.... ac..... như trêu tôi....

Linhchi_gucci

cho góp vui với lao` mọi người,rôm quá....hiehie.........
ơ cái tiền nong ma tuấn nhồi bảo là gi,chưa nghiên cứu chưa hiểu ,lại đẻ ra thêm trò mới ah

unperfect_man86

cái tiền này í, thấy ông admin bảo là để đổi nick ,đổi màu nick niếc gì gì đại loại là những tiện ích của forum, có cái hay nhất là để chơi xổ số thì chưa nghiên cứu , ông nhồi xem xem thế nào báo lại con nhé, đúng chuyên môn còn gì :D ( note : vào hồ sơ, chọn tiếp ngân hàng ở thanh menu í )
@ tùng choắt : rồi bố mày còn vào cả phú quốc cơ, chờ đấy .

À đúng rồi , cái tiền nong này chuyển cho nhau đc đấy, anh em mình làm 1 topic lô đề đê :D phải làm rạng danh a5 chứ ? ông già thấy thế lào ?

son_moi

Member
hô hô cái khoản tiền ảo mới này hay đấy ông ạ...pa Hiếu khi nào đưa ảnh thì nhắn tin tôi nhé....về VN rét wa'...đi cùng Hoàng dạt cắt được cái tóc là ốm luôn mấy ngày nay rồi :((

son_moi

Member
mà tôi về đợt này có 800k VND cả đi cả về thôi :)) tình ra chỉ đắt hơn...tàu hỏa :)):))
Ảnh chụp với Hoàng dạt hôm vừa cắt tóc nè

còn đây là trước khi cắt( đợi ông Hoàng lau nhà):D

@Mọi người: mấy hôm nay tôi ốm wa', khi nào khỏi nhắn tin , rủ mọi người đi ăn cho zui nha

Mat to

tao nhận ôm lô, thằng nào oánh thì báo luôn trong này.... tiền nong ảo trên mạng cũng để làm gì đâu.... có kết quả thì post luôn nhá....:D ( đang học mechanical drawing.... ) ko post dài được...kaka

NOBODY

Member
Hô Hô. Có tiền thì phải vào post bài thôi :D
Mie. Thằng Nơ ron post đúng bài thư 1500 kìa. Mk. F...U.
Lâu quá không vào. Đáng ra admin phải thêm mục tiền vào lâu rồi mới phải >:)

unperfect_man86

@ông già , con báo con 76 , lô , hôm nay , 09-03 , 15vnd , thế nhé.
@việt sứt : kệ bố mày
@ sơn mọi : bao giờ ông về ?
@all : 8-3 lớp mình có đi đâu ko thế ?

breakduy

đíu muốn vào đâu nhưng thấy chúng mày lô đề khiếp quá nên tao phải lên tiếng.Các chú nên bỏ lô đề đi ko tốt đâu,chỉ có ích nước hại mình thôi.Bây giờ đang mùa C1 mà sắp tới la wc mọi người nên chuyển qua cá độ bóng đá,tiền phế ít lại dễ ăn,dễ tính.Thế mới là thức thời đó.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000