A5_Lớp của cô Lan

HoAngDat

ông matto ơi ở cái god damn topic của ông có thằng ôn nào o canada khệnh thế?anh em mình có ai quen no ko? tôi ghét nó rồi đấyB-)

Cun ngoan

ối giời ơi... thằng già nhà mình đây sao.... long time no see... khắm quá bố ơi... có ảnh nào mới nữa ko... gửi cho con với.... nhớ bố nhìu nhìu.... :p :p

Mat to

HoAngDat said:
ông matto ơi ở cái god damn topic của ông có thằng ôn nào o canada khệnh thế?anh em mình có ai quen no ko? tôi ghét nó rồi đấyB-)
Con à.... dạo này mày ở nhà khỏe không? nhìn mày phất thế..... trúng mánh gì đây????.... Còn thằng Tùng gì gì đấy ở Canada thì tao ko bít.... nhưng nhờ nó mang ke về VN thì hợp lí đấy....>:) nói chung là dek care......
hehe.... mà dạo này mày khệnh khạng nhờ.... có vụ gì nhá máy cho bố với....., tháng 6 bố về VN chơi với mày...okie???.... 2 thằng lượn hồ.... quần đùi áo phông đi than tổ ong.....:)) "rân chơi" Hà thành......=)) =)) =))

unperfect_man86

hoan nghinh hoàng dạt đặt một dấu chấm than chói lọi cho tinh thần post bài của anh em a5 , nhưng mày có thấy là mày rất thừa hơi ko :D
thèng sơn mọi mặt mũi thế kia dọa đíu ai , mà edit lại vứt sang trang này đi , trôi nhanh lắm , à cho luôn vào chữ ký í :D
yeah

Linhchi_gucci

100 trang lớp mình khủng phết nhờ,cái topic lớp mình tồn tại 1 năm rùi đó,công lớn thuộc về hiếu béo hiehie,post bài siêu nhiều,thành viên tích cực đấy nhờ
mắt to thang 6 về ah.sơn mọi đi về như đi chợ mua rau ý thích nhờ

KenDigital

Member
Mịe thằng Sơn mọi nhé, mày được về liên tục thế, biết điều thì be bé cái mồm thôi. Ông là ông cay mày lắm rồi đấy.

Mat to

tháng 6 về chém ló.....:D..... ko có ló thì "chém" ng yêu ló.....:D.... ko việc gì phải bực mìn hết.... kaka....kiddng arrrr

unperfect_man86

ông sơn mọi chưa về đã có số d đ là thế nèo , nháy thử vào có tín hiệu mới chết chứ ........ hay số của con vợ :))
hic anh em đều có avatar đẹp ...... mỗi mình .......... thế mới style ... ha haha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000