A5_Lớp của cô Lan

latinh_boy

Member
Mọi ng`ơi thứ 3 này V sứt đi Nam rồi thứ 5 thằng Quân cũng bay luôn, ai muốn say goodbye thì nói lun đi kẻo ko kịp.
Mà hôm trước đi ăn đủ bộ cả thiếu mỗi mày nơron à.

Mat to

unperfect_man86 said:
ông già send con 1 bộ nike ..... ko thì cái áo khoác liverpool cũng đc :p :D :)) =))
ô mà sao trông cái ảnh angel thắng sơn mọi post nhìn giống thằng Tự Long í nhỉ ?
hờ.... 130$ Aus thôi, bố cũng mới mua cái áo Juventus..... hihi.... còn bộ nike thì xưa rồi, đồ toàn made in Vietnam..... hehe.... muốn đồ made in America thì bò lên Melb vào Nike in Melb mới có, hix.... quần áo đắt đỏ.....

unperfect_man86

bố nói thế thì còn đíu gì là tình nghĩa ..... nhớ khi xưa Lữ Bố sát phụ cầu vinh ......... ông già nên lấy làm gương học hỏi .
To duc bệnh : uh tao đang tâm trạng nên ko đi :) thông cảm
To ông sơn mọi : ông lắm chuyện vừa thôi , 2 tuần nữa về mà còn làm trèu

latinh_boy

Member
Sơn mọi dạo này rảnh nhể topic nào cũng thấy thò... tóc vào, tối hôm qua mấy thằng con trai đi tiễn chú Sứt lên tàu rồi, làm tốn của mình mấy lọ thuôc nhỏ mắt. :D

son_moi

Member
vậy là Việt đi rồi hả...tôi nghe mấy thằng bạn nói....nhiều người ở trong Sài Gòn ghét người miền Bắc mình lắm....bọn nó quan niệm miền Bắc dẫn quân đánh miền Nam đuổi Ngụy chứ ko phải giải phóng đất nước gì cả...người miền Nam ở cộng đồng Việt kiều cũng nhiều hơn mà.....chắc cũng chỉ một vài đứa hủ tục thôi...

@ Đức: tôi nghỉ học rồi, xong 1 năm rùi, đợi thi nốt 2 môn rùi về Vn chơi :)) nên rảnh lắm ông ạ

son_moi

Member
hồi trước em ấy vào nói linh tinh , lại còn chúc mừng SN chị Son Môi nữa :))....các bạn gái lớp mình trấn áp đi rồi :)):))

son_moi

Member
hahah:)) thôi đi pa làm như gọi là vào ngay ý :))....
...gọi các bạn gái lớp mình vào đi cho vui...đội cán bộ lớp ko thấy bà nào đâu cả:(

gladiator13

đang ở hà nội.về chơi mấy tháng rồi lại vào nha trang tiếp.khổ lắm,ở trong quân đội mà suốt ngày ăn với chơi.chán ghê đi được.thế khi nào ông về đấy.nếu về thì alo nhé.tôi chỉ o đến het tháng 7 là đi thôi.vì ở trong quân đội nên ít ra ngoài-------> kô có thời gian lên mạng.thông cảm nha.chào mọi người

HoAngDat

này, có phải nếu tôi pót thêm mấy dòng nữa là sang trang thứ 100 ko
:-/ nhỉ ko biết có được thưởng j ko
mọi người vẫn khỏe cả chứ j học hành vẫn tốt chứ gì nói chung là ko có chiện j để nói:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000