A5_Lớp của cô Lan

red_heat

KFC ăn gà thì có vẻ khá hơn Mc donald nhưng french fried thi thua xa. Nói chung mình vẫn khoái MC donald hơn.
Trường Sơn trông hay đấy, đúng style của Sing.

latinh_boy

Member
KFC hay MC Donald thì Hanoi hình như cũng có 1 cái rồi nhưng mình ko nhớ nó ở đâu, chắc cũng chỉ quanh quanh trong HN thôi :D
Mà chú Việt sứt sắp nam tiến rồi làm cơm chia tay mọi ng` lên đây thông báo 1 câu nhé, làm chung luôn với thằng Quân Tráng hả?

unperfect_man86

các bố thik khoe trường hử ? được rồi , mai or kia sẽ có ảnh của nông nghiệp 1 hà nội cho các bố !
KFC là kí rì ? chắc là nhiều cholesterol , bỏ qua :D
Hôm tết đi chơi xong thấy hò hẹn kinh lắm tưởng valentine đi chơi , ai ngờ 9hp.m rồi mà chả thấy đứa nào ho he gì , toàn bọn đá lẻ , người yêu rải rác khắp hà thành rồi mà làm trò tưởng cô đơn ...... hic ........ chỉ có ta với ta mà thôi ......... a a. a.a.a......... bố ơi con cô đơn quá hic hic , bố cũng đang thế hử ??? về chơi với con đi , cả anh hoàng dạt nữa , rồi con khao bố nem chua rán , bố bao chân gà ok ? khổ thân thằng bố nhồi của con :))

NOBODY

Member
Linhchi_gucci said:
trường các bạn là hơi bị hoành tráng đấy nhớ,công nhận cơ sở vật chất có đẹp chút thì mới hứng đi học 1 tẹo ,chả bù cho cái trường mình học nhờ,chán chả muốn đi, ở nhà ngủ còn sướng hơn,hiehie
Thế tui mới phắn sớm X(

KFC, ặc ặc. Sắp có thì cũng chỉ biết sắp có. Ko được ăn, ko quan tâm. :D =;
nơron said:
các bố thik khoe trường hử ? được rồi , mai or kia sẽ có ảnh của nông nghiệp 1 hà nội cho các bố !
Tao khuyên mày đừng post lên đây thì hơn. Thúi lắm, toàn s... là s... thôi :)) :p

unperfect_man86

ông già có avatar mới , khao đê .......
mie hơn 1 ngày ko ai post , thật buồn .....
thứ 7 này việt sứt khao nam tiến cầu chữ ...... nghe đâu loáng tha loáng thoáng là học công nghệ thông tin , còn quân tráng lại american ( tho ) tiến , ai rỗi thì đi cho chúng nó đỡ buồn.

Mat to

hờ hờ.... chắc 2 năm nữa tao cũng về....kaka..... damn it
avatar mới thì mún tao khao gì hả thằng con zai..... hihi....

son_moi

Member
post mấy cái ảnh vui heheh

KO GÌ NGĂN CẢN ĐƯỢC TY

CUPID THỜI...GÃY CÁNH (mie còn đeo cả đồng hồ, mặc sloggy nữa hahahahahah)

unperfect_man86

ông già send con 1 bộ nike ..... ko thì cái áo khoác liverpool cũng đc :p :D :)) =))
ô mà sao trông cái ảnh angel thắng sơn mọi post nhìn giống thằng Tự Long í nhỉ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000