A5_Lớp của cô Lan

Mat to

ôi rân chơi

Con bé ngồi cạnh con áo hồng xinh nhờ.... Sơn mọi lại định khọp ăn 1 mình ah....
góp ý kiến với mấy bác phát....
ảnh này show off wa.... rân chơi Hà thành có khác.... có thằng em Cường bí hay sao ấy... nhìn giống giống....:D(mà hình như cái box này chết mịe nó rồi ấy.... chẹp.... ai cũng bận rộn.... hì.... vô vị .... té

Linhchi_gucci

tuấn nhồi ơi ảnh ở đâu ra thế,đội hình đẹp thế ,qui tụ dân chơi hà nội đấy ah,hehe,toan` sh va sh i ,sợ thật.
Mọi người có bận gì đâu,dạo này thấy tình hình 4rum hơi oải nhi,đâu hết rùi,moi người ăn tết xong vui hông????????

son_moi

Member
YyOo0.........

Uh cả bõ 01-04 mình hơi nhạt rồi đấy( bảo mọi người post ảnh ăn Tết mừ cũng mỗi tôi post :( ) ,

Pà con quậy tí đi Sơn mọi mở topic roài kìa hie hie:D:D

Mat to

tao ăn tết ở chỗ làm.... có phải post ảnh lên ko....:D
Còn đội hình SH với SH i dấy thì tao đek biết.... hehe.... thằng em tao mới oe oe tao thì tao post lên đây luôn.... hix.... đội hình đẹp vãi sợ lại lạc con Dylan ghi vào mới chán.... hehe.... mình về cũng phải rủ bọn này chụp vài tấm phóng to cho nó hoành tráng.... ké hơi tí....hehe....=))

son_moi

Member
Có ảnh thì cứ post đi ông....

...à mà lớp mình có ai bị ISTC bùng tiền ko đấy :D:D:D:D....

đợt này về tháng 3 chắc tui gắn motor chạy bộ wa':)) :))

son_moi

Member
Sắp Valentine rồi có ai tỏ tình thì chiến đi...
...anh em đi mua socola chưa...
...hồi trước nhớ trước Valentine 1 tuần là cả lũ lại rủ nhau đi xem quà...tiền mừng tuổi cũng cứ thế là ko cánh mà bay thoai hie hie :D:D:D

unperfect_man86

ko ai yêu ...... ko yêu ai ........... tiền mừng tuổi thì đi hết tự bao giờ ....... chắc valentine dạt lên ký túc uống rượu .......... dạo này buồn quá .........chuẩn bị phải học rồi , chắc topic còn buồn nữa đây.

son_moi

Member
Trường tôi nè...sang học mới thấy thiệt...ở châu âu các trường học của nó đẹp wa' trời...nhìn như viện bảo tàng ý...hy vong lớn lên sớm có đủ tiền đưa vợ đi châu âu :D hy vọng thoai hie hie :))

Mat to

trường tôi bây h như cái mê cung.... đi toàn lạc....:( mấy hôm liền đi học toàn chạy cong đít đi tìm phòng..... chán

latinh_boy

Member
Trường mình thì cũng khá rộng, ai ko biết đi vào cũng dễ lạc, nhưng nhìn qua ảnh thi` thấy cơ sở vật chất thua xa trường của mấy bạn ở nước ngoài rùi.
Valentine à, một ngày bình thường như bao ngày khác.

Linhchi_gucci

oai` KFC sắp có hanoi thật sao ,uầy ở đâu vậy Sơn ,lâu k được ăn rùi nhớ quá,thèm qua.Ai bảo Sơn vậy??
trường các bạn là hơi bị hoành tráng đấy nhớ,công nhận cơ sở vật chất có đẹp chút thì mới hứng đi học 1 tẹo ,chả bù cho cái trường mình học nhờ,chán chả muốn đi, ở nhà ngủ còn sướng hơn,hiehie
tình hình valentine bà con thế nào rùi,update cái nhi?
Quân tráng đã phải sang mỹ chưa,cậu ăn tết hơi kĩ đó nha,hihi`
thảo và liên chắc travel về rùi,có ảnh gì hông post lên cho bạn xiem cái nhớ
tuấn đi học phải chăm chỉ nghe chưa,tháng 3 có về chơi với bạn hông?

Mat to

tháng 3...... về nhà làm gì..... ko về nữa đâu.... chính xác là muốn về lắm nhưng dek có xiền.... mai valentine à..... chẳng có mịe giè hết....
Còn vụ KFC thì..... hix.... tởn đến già.... :D
Trường tao cơ sở vật chất tồi tàn.... đc cái free parking.... mà chính xác là tao mới đến trường dc 1 tuần.... chưa đi hết mọi chỗ được....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000