A5_Lớp của cô Lan

Cun ngoan

Hic......:(( :(( :((... A5 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.... nhớ lớp kinh khủng.....ko thể dùng từ nào diễn tả cho hết cảm xúc nữa.....
Hơn 2 năm đã qua kể từ cái ngày cả lò mình đi ăn với nhau lần cuối..... nhớ cái phòng học tường vôi vàng vàng bẩn bẩn, nhớ cái cửa sổ màu xanh ngoài hành lang mỗi lần trới sắp mưa mình với Hiền trâu đều ra ngắm sân trường & ngửi mùi mưa :p..... nhớ mấy ngày cuối năm anh em trốn tiết đi "may đồng phục lớp" rồi tí tởn ra hồ Trúc Bạch đi bơi thuyền ....:))..... cái hôm đấy mình với Chi bủm với Hkhi đi 1 thuyền... hehe... 2 đứa con gái ko biết chèo đã đành... đến ông hk cũng ko biết chèo... cuối cùng lại phải ngồi đợi cứu viện từ thuyền của Hưng.... nhớ hôm cuối năm cả lớp đi vào công viên Lenin đi nhà gương như 1 lũ nhà quê ra tỉnh....:)).... nhớ cả cái hôm rủ nhau đi thăm khoa đĩ trên doanh trại.... ngồi bãi cỏ vật vờ như bọn vô gia cư :D. Nhớ hôm đi chùa Thầy thắp hương cầu thi đỗ DH.... nhớ hôm 20/11 ăn bún chả ở nhà mrs HLan.... nhớ hồi tổng kết lớp 11 xong mấy đưa rủ nhau thuê xe đạp đôi :"> lãng mạn.... nhớ hồi lớp 12 bà kon kéo nhau lên bãi tre ngồi chơi phỏm, ăn củ đậu .... >:D< >:D< nhớ mấy giờ thể dục kinh hoàng, nhớ mấy buổi sáng học nghề xong về nhà con Liên 2 con ăn chới phè phỡn >:).... nhớ....nhớ & nhớ......

Đã hơn 2 năm rồi.... thực sự cảm thấy thật ấm lòng khi lớp mình vẫn " yêu quý" & gắn bó với nhau... dù giờ đây ai cũng có cs riêng, đưa nơi này, đứa nơi khác..... nhưng vẫn hỏi thăm động viên nhau :x :x .... A5 ơi... yêu quá là yêuuuuuuuuuuuuu.....

Ko biết bao giờ mới có dịp tụ tập cả lũ nhỉ? ngày đó có vẻ xa xôi quá .....:-S..... Thui thì.... chúc cả nhà luôn sống vui vẻ & tin vào 1 ngày nào đó ( sớm thôi)... chúng mình sẽ gặp lại nhau nhé.....

We promise...... >:D< >:D<

P/s: Bủm thân iu... bạn cũng nhớ mày nhiều lắm ý..... :( :(( >:D< .... hôm nào dỗi chị iem lại buôn dưa cà dưa lê tiếp nhé.... đang máu :p

KenDigital

Member
Cái con này, nhắc lại nghe đau lòng quá. Huhuhu.
Mà sao ko thấy nó nhắc gì đến mình cả, được được, hay rồi. Đệ tử kiểu này thì duyên quá rồi.

Mat to

hợ hợ.... sau 2 tháng đi cầy vất vả, cuối cùng thì hôm nay là buổi đi học đầu tiên.... mịe.... trường mới lớp mới.... chẳng thằng nào give me a face.... hix.... học từ 8h sáng đến 4h chiều.... đau đầu quá.... hi vọng được vào học chính thức thì nhẹ nhàng hơn.... còn 3 buổi nữa thôi.... cố lên đồng bào ơi......

HoAngDat

sao mà phải buồn?????
mấy hôm tết ở vn hôm nào tôi cũng nhậu,chẳng qua anh em xa nhau ko dược gặp thường xuyên thôi chứ mấy ông mà về vn thì kiểu chả đàn đúm(mẹ sao gõ cả dấu khó quá mình viết thường thì thằng bố lại ko hiểu) nhưng nói chung là thế ko có gì phải buồn cả xa nhau có mấy năm mà :>

sao mà phải buồn
mấy hôm tết ở vn hôm nào tôi cũng nhậu,chẳng qua anh em xa nhau ko dược gặp thường xuyên thôi chứ mấy ông mà về vn thì kiểu chả đàn đúm(mẹ sao gõ cả dấu khó quá mình viết thường thì thằng bố lại ko hiểu) nhưng nói chung là thế ko có gì phải buồn cả xa nhau có mấy năm mà

Linhchi_gucci

ơ thía bây giờ dư lao` hả các bác ơi,vẫn mung 5 đi chơi ah,để iem hẹn hò anh em 1 cái chứ,chả thây xôm xôm gi cả,minh phải ra tay thui,mệt quá.Mà hiếu béo ơi,mùng 5 là mai cũng đến nhà cô lun ha,mấy h ,tập trung o đâu???????? trả lời nhanh để Chi còn thông báo cho bọn nó.

Mat to

hờ hờ.... đi đú à.... cho tôi đi với.....
Nói ra càng buồn.... nhưng nghe lời H zat "sao phải buồn" đúng ko con.... hehe.... sống phiêu du ko thích sao....
Hôm nay xong phần thủ tục.... mai đi đóng tiền, rùi tuần tới bước vào con đường adv diploma..... hix.... 2 năm hay 2 năm rưỡi thì được lên 3rd year.... and 1 năm nữa là graduated.... nghe có vẽ bằng phẳng quá....ko bít có được như vậy ko...... shit...... anyway.....
Hôm nay nói chuyện với mum.... bị bu chửi từ đầu đến chân.... ko kịp vuốt mặt.... thôi dẹp..... ko về VN nữa.... ( nhớ bu lắm bu ơi) hehe.... Anh em ơi ới ời, thôi nhé tết năm sau.....

son_moi

Member
Tết này về gấp quá, đúng hôm cả lớp đi chơi thì mình lại bay rồi.
Tuấn và Sơn mọi ở nhà Hưng

4 thằng ở nhà Bách dâm

Tuấn rau răm( nick mới Khôi béo khơi ra) và Sơn mọi

son_moi

Member
Vợ chồng tôi

Hưng củ tỏi và Phương híp :D

Khôi béo( giờ trợ giảng võ thuật ở trường CS T36) và Khoa đĩ vừa xuất ngũ ,đi bán quất về he he:D

Mat to

what the hell........ lâu lâu ko nhìn mặt thằng súc vật kéo.... tự nhiên nhớ ghê.... nhớ hồi anh em mình lang thang trên con cào cào chiến, nhớ hồi 2 thằng tập bốc đầu ở trước nhà Bác, nhớ hồi chú cứ khọp được gì là lại gọi anh.... hehe.... o VN sống tốt nhé,
Khôi béo ơi.... tao với mày cần phải nói rõ cho nhau 1 chuyện, tao nghĩ là mày đã hiểu nhầm tao rồi, thằng mắt to này hồi trước tuy có nợ nần đầm đìa, có cờ bạc, có hãm tài thế nào đi chăng nữa thì tao cũng ko chơi cái trò khọp đồ của người khác đâu....... dcm, 3 năm rồi.... tao ko nói rõ được với mày.... tao thấy áy náy, từ cái hôm mày say lòi ở karaoke....... nói chung là.... khi nào có dịp tao về VN chắc chắn tao sẽ phải gặp mày..... dẫu sao hồi tao cơ hàn thì mày là thằng cool nhất....hehe.... see yo soon....
Mịe.... nhìn Khoa đĩ trông như bộ đội thật ấy nhờ..... tao mà về được, chắc chắn sẽ lên nhà mày rồi lại rượu mận nhé.... hehe.... be bét quá.....
hô hô.... súc vật kéo yêu bạn Phương ah.... bây h mới biết.... ( chậm tiêu quá) hehe.... good damn luck nha kung.........
Tết nhất vui vẻ quá........ tôi ở bên này.... mới đi cầy về.... đầu cứ quay quay....:D

KenDigital

Member
Hưng ơi 2 con bé bên trái sau mày là ai thế. Xinh phết đấy, send cho sư phụ đi. Sơn ơi, con ngoài cùng bên trái trong cái ảnh mày chụp với vợ mày và 2 con bé nữa, có phải con My ko? Dạo này con bé nhìn ngon lành cành đào đấy. Xinh hơn xưa nhìu, hie hie.

Mat to

=)) Việt béo lại con cò con cưa con dưa con ngỗng rồi.... đang ở trên núi tu luyện võ công hả em....
Dạo nay cai topic này như chết rồi ấy.... thôi dẹp đê.... bà con đang ng` iu ng` đương, ko thi` dang du lịch sảng khoái.... hoặc đang bận rộn học hành.... đek còn ai có thời gian onl ghé vào đây nữa..... té té

son_moi

Member
mie. ngày nào tôi cũng vào đấy , bài post lâu lém mới có...ông Tuấn nhồi góp vào

Mấy cái topic 01-04 này chết hết cả rồi hay sao ý

Khi nào anh em rủ nhau quậy sang topic khác đi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000