A5_Lớp của cô Lan

latinh_boy

Member
Khà khà đã gần tết rồi mà có ng` vẫn còn phải đi học cơ à, trường mình thi muộn, thi xong là nghỉ tết luôn, vui quá, tuần trước tết ko hiểu chúng nó đến lớp thì có ý nghĩa gì ?
To Sứt: cửa hàng đó là của nhà thằng bầu đấy, ông đến định làm ké hay chơi ké hả, mà nhà nó xa lắm, chả bõ công đến chơi đâu, có dịp nào tiện thì anh em tạt qua xem.

red_heat

Hey, chào các huynh đệ, long time no see hehe
Các bạn đang lang thang xứ người ko biết có ai về ăn tết ko nhi, Thảo, Liên, Nhồi...?
Các bác ở nhà dạo này chắc đang đập phá chuẩn bị đón tết nhỉ, co hẹn đi chơi ko nhể
Thảo cún trông dạo này xinh ác nhỉ (đoán già đoán non qua cái avatar thôi :D)
À, mà nhìn cái ảnh thằng ron buồn cười vãi, đúng là "gặm một khối căm hơn trong cũi sắt" hehe
Thằng Sơn mọi thi đi đi về về như đi chợ, chẳng bù mình, về là vượt nửa vòng trái đất, tiền vé cũng lè lưỡi.
Đồng chí Việt Sứt có vẻ bây h yêu văn chương nhỉ, để cái sign khá đấy hehe, làm vài bài nữa đi cưa gái là ổn
À, mấy bạn nhắn YM cho mình ko thấy trả lời thì đừng complain nhé, máy Quân không chat được.

Mat to

Hehe.... Tết nhất mịe giè..... đi cầy còng lưng đau tay sưng chân lên đây này....
Chịu khổ 1 tí đợi V béo về rủ H khỉ đi bù khú..... hehe.... tưng bừng và hoành tráng đây

Linhchi_gucci

mọi người đâu hết rùi.đừng nói mải sắm tết mà mất tích hết nhé
Ko hiểu khoa đĩ về chưa nhỉ,chả thấy alo cho anh em giề cả
Thảo về malai rùi đúng ko,nhớ vợ ko mắt to,hihi`````````.
bạn nào lớp mình hay chủ trì những ngày tụ tập của lớp thì thiết kế 1 buổi nào đi chơi tết chứ nhỉ?

red_heat

thu 2 8h30 o cổng trường, tớ ngửi mùi thấy ko biết có đúng ko, đề nghi những bác có chức trách trong vụ này xác nhận lại chi tiết cuộc chơi.

Mat to

buồn thê thảm.... đời thiếu tình tiền.... nhưng dư tù tội....
hồi trước 3T..... Tuấn tiền tỉ....
bây h cũng 3T.... Tuấn túng tiền.... hehe

NOBODY

Member
Mat to said:
buồn thê thảm.... đời thiếu tình tiền.... nhưng dư tù tội....
hồi trước 3T..... Tuấn tiền tỉ....
bây h cũng 3T.... Tuấn túng tiền.... hehe
Còn hơn là suốt đời thiếu tiền ... :(
Mày ở tận bên Mĩ mà còn biết nhanh hơn cả tao. :)) Ghê thât.
8h30 thứ 2 cổng trường, ai thích đi thì đi ko thích thì đi đâu thì đi >:)
PS: đây chỉ là phần gửi xe thui :))

son_moi

Member
sắp về nhà rùi..dạo này hết cả tiền ăn cơm gà đói quá các bác ơi huhu:((
Ở nhà Tết này mọi người định mùng mấy đi thăm cô Hoa Lan vậy...có gì nếu kịp thì Sơn mọi đi với:D

Cun ngoan

hic.. pà kon ở VN có vẻ không khí tết rồi nhỉ. Mùng mấy đi thăm cô Hoa Lan thế? Cho Thảo gửi lời hỏi thăm cô với nha ... Mún về VN quá. Biết thế hồi đấy book vé về VN luôn... :-S... thui.. cố gắng năm sau về vậy ....

Nhớ tết VN thật ý .

son_moi

Member
uh đúng rùi đấy mấy ông bà xem ngày đi, nếu về kịp cho tôi đi thăm cô thăm lớp với, anh em xin vào CVA chụp ảnh ehehehe:))
TUẦN SAU VỀ NHÀ ROÀI muahahahahaha!

unperfect_man86

khổ thân bọn mày , lớp mình chắc phải mùng 5 mùng 6 gì đấy mới đi , các chú cứ từ từ ăn tết cho ngon đi rồi đi chơi .
Ôi hôm qua ăn lẩu ở nhà thằng hà minh xong lại đi ăn thịt chó tiếp , tối về uống hết lọ becberin luuuuuuuuuuuuuuuuunnnnnnnnnn

red_heat

mie thằng Híu béo đèo V Hương về rồi còn đi ăn thịt chó, trốn anh em.
Mà hôm trước, thứ nhất là tuyên dương các bạn gái lớp minh dẫ nấu ăn sau là phê bình vì ko hiểu ăn uống đ** gì mà về tao phải đả thêm một bát phở và một bát soup tráng miệng.

Mat to

dis.... chúng mày được về nhà.... còn tao với V béo ngồi đón tết xứ người đây này, vậy mà cũng lên đây than thở.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000