A5_Lớp của cô Lan

son_moi

Member
BÀ CON CHÚ Ý BÀ CON CHÚ Ý:

TẤT CẢ THÀNH VIÊN A5 , NẾU AI CÓ ẢNH THÀNH VIÊN LỚP( NHỮNG BỨC ẢNH KHI CHÚNG TA CÒN HỌC Ở CVA THÂN YÊU, KHI CHÚNG TA HỘI HỌP, THĂM THẦY CÔ HOẶC CẢ NHỮNG TẤM ẢNH CỦA CHÍNH BẠN) HÃY POST LÊN TRANG ẢNH TRÊN DIỄN ĐÀN. NÓ LÀ NHỮNG THỜI GIAN ĐÃ ĐI QUA VÀ SẼ KO BAO GIỜ TRỞ LẠI, TÔI YÊU LỚP MÌNH, YÊU CÁC BẠN.CHÚNG TA HÃY CÙNG GIỮ GÌN NHỮNG GIÂY PHÚT QUÝ GIÁ ĐẤY.

NẾU BẠN GẶP TRỤC TRẶC TRONG QUÁ TRÌNH UPLOAD ẢNH THÌ CÓ THỂ LIÊN LẠC VỚI SƠN HOẶC NÓI TẠI 4RUM. SƠN ĐÃ POST VÀI CÁI CÓ TRONG MÁY RỒI.

NÀO BÀ CON, CHIẾN VỤ NÀY ĐI CÒN ĐỢI CHỜ GÌ, CHẢ NHẼ CÓ ẢNH LỚP MÀ KO SHARE À. CHẢ NHẼ MUỐN ẢNH LỚP MÔC THÚI Ở NHÀ À.

CHÚ Ý : KHI POST ẢNH PÀ CON NHỚ GHI RÕ NĂM NHÉ( VD CHỤP NĂM 2004 GHI THEM 2004 VÀO:D)
GỬI LÊN TRANG ẢNH ĐÊ........................

unperfect_man86

Nhưng son môi ơi đống ảnh từ hồi trước toàn là ảnh trên giấy , làm gì còn phim mà đòi post ? thời đại này kiếm đâu ra máy scan , xa xỉ phẩm ...... à mà nếu lấy được cuộn phim gốc liệu có rửa được thành file ảnh ko ? nếu thế thì may ra , nhưng mà .... tốn :)) mới cả mày ko còn cái ảnh nào khá khẩm hơn để làm avatar à ? :))

Hôm qua đi sinh nhật việt sứt vơi long béo , chết cười , đi tay ko mà vừa được ăn , vừa được nói , vừa có thứ mang về ( mà lại là quà mới chết chứ ) , hô hô , tội 2 chú quá ...

HoAngDat

cún con à,bố vẫn khoẻ tình hình là lâu rồi không gặp mẹ con nhớ quá ;-)
mấy thằng lớp mình dạo này chăm online thế hôm nào lên cũng gặp ông tuân nhồi,việt béo với sơn mọi,bọn nó rủ bố chat voice con a,thằng béo có con em gái trông được đấy....cẩn thận trông chừng thằng mắt to hơn não nhé

ảnh thằng béo ở séc đẹp thật khi nào mới được sang đây???;-)

hôm qua sinh nhật việt sứt à? chúc mừng bây giờ có muộn không mình ngồi cạnh nó cả năm lớp mười mà còn không nhớ,tệ quá :-S

Linhchi_gucci

ảnh lớp mình đã post hết vào topic này nhiều phết rồi.Sơn rảnh ngồi save xuống và post vào trang ảnh lại từ đầu đi,hihi`.
vừa chat voice với 5 mống con trai lớp mình ,gồm có: hiếu khỉ,mắt to,sơn mọi,việt béo,hoàng dạt,và hiền lừa ,buồn cười quá.Lâu lâu ko có đông đủ ,chat được như thế vui phết,mai lại tiếp tục phát huy nha các bạn.Thảo cún chịu khó thức khuya tí đê nhé,vui lắm.

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
mới cả mày ko còn cái ảnh nào khá khẩm hơn để làm avatar à ? :))
Mày thì sao? :)) Triệu Mẫn trong phim cười thì đẹp chứ làm ava của mày thì mất hết cả.... :p .

hoangdat said:
hôm qua sinh nhật việt sứt à? chúc mừng bây giờ có muộn không mình ngồi cạnh nó cả năm lớp mười mà còn không nhớ,tệ quá
Cảm ơnnnnnnnnnnnn!!! :x
mu_fan said:
Hic hic xin lỗi các bạn A5 nhé.Tại hồi truớc mình có thích một bạn A5 nên mới lấy tên lớp thế.
bây giờ ko đổi lại được.
Thành thật xin lồi
Lớp bọn tui hả ;) . Ai zậy??? ;-)
Hic lâu ko lên mà kéo đến tận 3 trang thể này cơ à. :D
sơn mọi said:
Đang đi thì ở phố có con Lambor ngon was ghé vô chụp ảnh
Đẹp thật. Chắc chưa có ở VN :( . Mà có thì cũng lên đến hàng nghìn, đến bao giờ đây... :-S :-S

Mat to

dis.... mệt vãi cứt.... hehe.... dạo này ngày nào cũng hơn 12h VN là online chat với thằng Sơn mọi, Việt béo, Hoàng dạt.... khắm nhị....
ặc, cái avatar của con Chi nhìn giống phù thủy vãi.....:D
Vừa già vừa xấu vừa đầu gấu vừa tham ăn...
mấy thằng lớp mình dạo này chăm online thế hôm nào lên cũng gặp ông tuân nhồi,việt béo với sơn mọi,bọn nó rủ bố chat voice con a,thằng béo có con em gái trông được đấy....cẩn thận trông chừng thằng mắt to hơn não nhé
Mịe mày.... chán sống à.....

unperfect_man86

Từ hồi có con bé ánh nào đấy vào đã khuyến khích chi bủm post ảnh lên , mấy hôm trước tự nhiên chat yahoo có cái ảnh chụp với bà già nào đấy , khen đẹp =)) , ko ngờ lại để lại hậu quả ông già nhầy ...
à thế tết ông già có về mừng tuổi con ko ? đang thiếu thốn tí , ngoài sơn mọi ra có ai về nữa ko ? À sao dạo này ko thấy liên lùn đâu nhỉ ? bỏ xừ , thế quái nào lại quên béng luôn bạn liên , đâu rồi nhỉ ?

Linhchi_gucci

chúng mày cứ đá đểu bạn đi,cứ chê đi .Bạn Chi thì lúc nào chả xấu,chả đầu gấu ,chả tham ăn.eo ơi bao nhiêu tật xấu là mắt to nó đổ hết cho mình kìa.Tôi nhận,được chưa?mai tao mua mic về chat voice chửi nhau với mày nhé,hiehie ức chế rùi,............

son_moi

Member
Thằng Hiếu béo y' kiến gi` avatar của tao.

To everybody : ảnh trong topic này được Sơn load về hết rồi. Đang ngồi xem cái nào chưa up lên thì up nốt đây. Ai có ảnh giấy thì thu thập lại khi nao mọi người về góp tiền scan ra chứ đễ nhỡ nó mất.

Vào lớp học roài :(

unperfect_man86

à đâu em có yww kiến ý cò gì đâu , chỉ là bạn Q.a xinh óa đánh giá tí thui hehehe hehee ..........
ơ mà dạo này trong này vắng vẻ ha , chắc ai cũng đang thi , mình còn 1 tuần nữa ... chán quá rồi ...
về ăn cơm ..... 11h trưa mới dậy ....

Cun ngoan

hic.. bà kon khỏe ko? Mấy hôm nay forum bị sao ý... có vào được đâu. Sơn mọi có ảnh mới post lên đi nhé... Đợi Sơn post xong còn ảnh nào chưa post Thảo sẽ post nốt...
Mấy hôm nay bên này nóng quá. ko fai đi làm là cứ ru rú trong nhà ko muốn đi đâu hết. Pà kon ở VN đã hết lạnh chưa?
Chi bủm dạo này ko thấy chat đêm nữa à? Rủ bạn lên chat mà mất tích chả thấy đâu.. hehe... tao mới nhuộm tóc tiếp mày ạ. Lần này nhuộm light blone rồi mà nó vẫn đen xì... có khi còn đen hơn màu tóc cũ ....tức quá... Để mấy hôm nữa cho nguôi nguôi nhuộm thử bạch kim xem thế nào... vẫn ko lên nữa là phải đi tẩy tóc quá .... :(( :((
Anyway... pà kon hav a nice week nha!

Linhchi_gucci

cái 4rum này 1 tuần ko down 1 lần hình như ko chịu được hay sao y nhờ các bạn nhẩy?,cứ đang rôm thì nó lại ''ngu ngu'' 1 vài ngày,làm mọi người mất cả hứng,hehe.viết thế này thì ko hiểu có bị mấy bạn admin edit lại bài ko nhỉ?
To Thao: mấy hôm nay bạn tu đi ngủ sớm nên ko chat được,mấy hôm mày lên chat voice ah,hehe,co luc tao chat lại chẳng thấy mày đâu,hay toàn để invi thế,vì tao cũng toàn thế,hiehie.Tóc nhuộm mấy lần rùi mà còn chưa ăn thuốc chưa lên màu ah.Đừng có dại gì mà đi tẩy tóc nhé,sẽ ko có dấu hiệu của mái tóc iu dấu ngày nào đâu.Tóc bạn nè,tẩy lai và làm xoăn,hichic,thô sơ và chẻ ngọn rùi,ân hận quá , oa oa, hic hic..... :(( :((.mà dạo này ko thấy bà Liên vào khuấy động gì nhỉ?2 bạn xúc tiến kế hoạch đi du lịch đến đâu rùi.?
Lớp mình tình hình pakon thi cử thế nào rùi,sắm tết được gì chưa?

Cun ngoan

ờ đúng roài... forum mình sao hay bị gì gì quá.... vào đến 4,5 lần mới được .. viết bài xong lại bị mất. :-S....
Anyway, bạn vẫn khỏe... mấy hôm nay sắp về với thầy u roài nên chán đi làm quá.... tuần sau thì thi bằng lái xe.. mà tao vẫn chưa biết đỗ xe mày ạ... hehe.. ko bít có được lấy bằng ko.. tóc tai thì vẫn đen xì... cố gắng tránh ko dùng thuốc tẩy mà sao giời ko thương mình cứ ép buộc thế.... hix.... bản chất tốt nhưng đới xô đẩy =)) =)).
Liên lùn thì mấy hôm holidays tranh thủ cầy quốc lấy xiền cuối năm đi du lịch, bây giờ chắc vào học lại roài... lâu lắm cũng ko chat với nó nên ko bít tình hình thế nào....

pà kon ở nhà có không khí tết gì chưa? Bao giờ thì được nghỉ tết thế ? trời còn lạnh ko?
Hiếu nơ ron có cái avatar gì nhìn ghê thế... :-S....
Thằng già Hoàng dạt vào viêt được mấy bài xong lại mất tích đi đâu roài ???

Mat to

hehehe

cái 4rum này 1 tuần ko down 1 lần hình như ko chịu được hay sao y nhờ các bạn nhẩy?,cứ đang rôm thì nó lại ''ngu ngu'' 1 vài ngày,làm mọi người mất cả hứng,hehe.viết thế này thì ko hiểu có bị mấy bạn admin edit lại bài ko nhỉ?

ờ đúng roài... forum mình sao hay bị gì gì quá.... vào đến 4,5 lần mới được .. viết bài xong lại bị mất. ....
hehe 1 đứa lắm chuyện lôi kéo vợ tui vào hóng hớt cùng.... lần nào con Chi bủm phát biểu là vợ tui cứ phải hóng theo nà sao.... :> :D

Hix.... lại chuẩn bị xa vợ xa con..... bùn quá.... chẳng còn lòng mề nào mà pót bài.... nhưng chót dại bò lên đây thì cũng để lại vài dòng nhắn nhủ.... Thằng Hoàng dạt chắc lại đỏ đen gì rồi mà thấy mất tăm mất tích thế nhờ.... chắc kiếm tiền chơi tết.... hix.... lâu lâu gặp H khỉ được 1 lần rồi cũng mất dạng luôn.... V béo thì hình như đang ghét mình ghê gớm vì ko bid được cái quần Armani cho nó.... hix... quần áo hiệu thì nhiều, chỉ tội only post to Aus or Uk hehe.... bad luck man....:D bạn cũng quên ko mua cái áo với cái quần D&G đây này..... nó hết sales rồi... damn it X( .

Dis... thằng Sơn mọi lại dc về Vn.... dis vé máy bay từ Sing to VN rẻ vãi trề.... dis ức chế... dis dis dis......X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000