A5_Lớp của cô Lan

son_moi

Member
Avat tao đẹp ko Hiếu béo
Tóc tai cứ gọi là đúng kiểu Sơn mọi

Lớp mình dạo này bớt sôi nổi nhỉ.Nhìn các em khóa sau minh mà sướng quá.Bọn nó co 4rum , co diễn đàn post ảnh,ngắm nhau..tỏ tình..hồi mình phong độ:)) thì đâu có mấy cái đó...nếu ko lằng nhằng loằng ngoằng lại có mấy em nói gì đấy :)) hê hê...đùa tí :)

Hôm nay rảnh đi dạo 4rum toàn các em các bạn bé hơn mấy tuổi mà thấy mình cứ za` za` roai`:(...thì cũng đầu 2 rùi...sao nhớ cái hồi xưa quá.Ko hiểu bi giờ mà mình đang học cấp 3 thi sẽ thế nào nhẩy:(

CHEN VÀI DÒNG BỨC XÚC(ANH EM DỌC THÌ HƠN..CHỊ EM ĐỌC THÌ THÔ WA':( ):Bạn bè ở nhà đang vui vẻ giờ sang đây như F*cK).Tất có mấy chục đôi,lần nào sang cũng vác cả chục cái...rồi cũng dắt nhau đi...Ko hiểu thằng ch*' nào mà ác độc vô luơng tâm,có biết tất người yêu ta* chọn cho ta* mãi mới mua được ko.Cay cú ko chịu nổi...quần s*.p của ta* mà cũng ko tha...hết chịu nổi mài...ta* mà tìm ra...ta* ***************...mài giỏi chơi cái ao' nào của ta* đi..để ta* nhìn thấy cứ đầu mài ta* *****************...

latinh_boy

Member
Alô thông báo mọi người là Duy béo bây giờ đã là chủ hàng net, chuyên kinh doanh các loại thẻ Games online, thẻ điện thoại... ai có nhu cầu đến xà xẻo thì đến phố Minh Khai tìm nhé (đia chỉ cụ thể thì dog Duy nó ko chịu nói).
Cái chữ kí của Hiếu béo và Duy bầu đúng là tiền hô hậu ủng, thằng thì hình thằng thì chữ, còn chờ gì nữa mà ko kết hợp hehe.
Sơn mọi ơi nhìn ông giống Park Ji Sung quá, nhất là mái tóc giống nhau thế, nhưng dù sao S vẫn đẹp trai hơn thằng cha đó.
Còn chuyện bức xúc thì tôi thắc mắc mỗi một cái là làm sao nó có thể chịu nổi khi lấy cái quần s*p của ông cơ chứ, bó tay :))

Linhchi_gucci

úi lớp mình đã có bạn bắt đầu kinh doanh rui đấy ah,thích nhỉ
tóc sơn công nhận trông giống cái thăng cầu thủ của hàn quốc thật,cũng đẹp muh,về vn ko phải lo cắt đâu S ah.Mà câu chuyện của S là kể về cái gì thế,thề là đọc loàng ngoằng vật,chả hiểu mô tê gì .......
lớp mình tết có tổ chức party đến nhà cô chủ nhiệm ko nhi?ma sắp tết rùi,sao chả có cảm giác gì thế nhi,chán.........

son_moi

Member
Tóc toi giống thằng PAK lắm hả mọi người.Bọn bên này suốt ngày gọi Sơn là PAK.

@Chi, Đức:): tóc tai thế này về nhà đi xe máy nó thành...quỷ dạ xoa mất...Đến mừng tuổi mấy cháu bé...no' khóc thì khổ:D.

Tết này Sơn mọi cũng về...nhưng sợ ko có thời gian di chơi với mọi người:( ve co' mấy ngày thôi, mà gần 10h đêm 30 tết mới đến HN :(

Cun ngoan

trùi.... đúng là ko hổ danh sơn mọi... Ra nước ngoài rùi vẫn giữ đúng phong độ quá... quả đầu của Sơn sắp được vào guiness chưa thế.. hihi... .:p...

Thèm HN quá rồi... hic.. giá mà mình được về thì vui quá... :-(... Tết nhất ... đúng là máu chảy hết về nơi " chôn rau cắt rốn".... ( mình là bv bà mẹ trẻ iem) ... :( :( ... Giá mà lùi lại 2 năm thì vui quá... nhớ hồi đấy còn bày đặt đi chùa Thầy thắp hương các cụ phủ hộ thi cử trót lọt... :D... có cả Khoa đĩ đi... Khoa đĩ dạo này thế nào rùi ko bít... được về HN chưa? Có ai có tin tức gì ko thế /:|

son_moi

Member
Haha avat Thảo chu mỏ ăn cái gì nhìn bùn cười qua':))
@ DUY: Pakison cái đầu ông:))Dạo này thấy mấy đứa bảo mở hàng net gì đấy hay sao mà lên 4rum vui vẻ thế hả ông:)

unperfect_man86

Duy ơi , 5 ngày nữa máy tao hết tiền , mày cho tao cái địa chỉ đi , nhanh nhé , bạn bè mới nói thế đấy :D
ôi hôm nay là thi xiong , tết holiday , sướng vật vã , mới cả thằng mọi kia , tao nói với mày ko dưới 3 lần là năm nay chỉ có 29 tết thôi cơ mà ? 30 mày về thi mày định bay chuyến nào ? của hãng no shadow airline à ? mà 10h đêm về thì vân chơi tốt , kiểu gì chả lượn lờ luôn với con vợ mày , tao ơ nhà cả năm mà đêm 30 vẫn alone đây này , buồn bỏ *** , sh*t .....
Thắc mắc giống đức bệnh : chúng nó ăn cắp under wear của mày làm gì hả mọi ? lại còn cả tất nữa chứ , tất của anh THÔI CHẤN SƠN hahah hahahah ahha hahahahhaha haha =)) , cứ gọi là ....
THẢO ƠI , THẢO ƠI , trước là xã giao : avatar đẹp , sau là hỏi thật : Cái liên lùn đâu mất tiêu rồi ? mấy tháng nay ko thấy tí tin tức nào là sao ? lạ quá ?
To all : avatar của tao đẹp nhất !@!@!@!@!

Mat to

WhO's let the luck out?????????
ôi đời tôi........ ko khá lên được.... nợ nần đầm đìa.... chẳng có giè trong tay..... nghèo lại hoàn nghèo........... siêu chán......... chấm hết ạ.....
Chốt hạ thêm 1 câu......... mình mà ở VN thì chắc bị xiết nợ mà chết rồi....:D

Cun ngoan

hò hò... Hiếu béo à.... trước là xã zao.... cái avatar của Hiếu nhìn như phim kinh dị ý ...:p....sau là nói thiệt... Liên lùn dạo này đang bận học hành thi cử & đi làm kiếm tiền tháng sau bọn tớ đi travelling nên nó ko onl được Hiếu ạ... Hiếu có nhắn gì lúc nào gặp nó Thảo nhắn cho... Hiếu có gửi quà cáp gì cho nó thì cứ gửi Thảo.... Thảo dùng lun cho :D :D

unperfect_man86

ơ thế à , ko ko ko ko có gì nhắn nhủ gửi gắm đâu mà ham , chẳng qua lâu ko thấy nó lên hỏi thăm tí , khổ ....
Duy bí ơi tao la nơron chứ ko phải notron , chỉnh lại đi , mới cả hình như mỗi ngày mày có 1 cái avatar à ?

Mat to

chuyển dao diện gì gì đóa.... chưa kịp update hehe.... nên các bài viêt mới dần dần đưa vào.... chẹp.... mệt...

son_moi

Member
về VN rồi sang lại là dính ngay cái warning có thể học lại mấy môn( cái tội nghỉ nhìu quá):(( sau đó là một loạt kiểm tra huhu:((

Bù lại tháng 3 lại về Vn chơi với vợ rồi hahahahah:))
Về roài anh em bù khú gì thì báo nha:D
Gặp nhau đi uống cốc trà đá gặm, cái chân gà( mịe cúm gà:(( )làm tí phở bùn nữa haha...thèm rỏ dãi :))

unperfect_man86

ngày đầu tiên của học kỳ 2 ....... ôi ôi ôi ........ đầu năm dính ngay môn đất và phân bón ( :( ) , buồn tê tái ... thôi đành gợi nhớ bác hồ .... : " ko có nghề gì là thấp hèn ..... chỉ có những nghề ko cao quý ...." nói chung là còn tùy thu nhập :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000