A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

em ánh ơi em gây hiệu ứng giỏi thiệt nha,em nổi rùi đấy,chúc mừng,nổi cho người ta vớt ah.câu 1000 bài,thôi anh em a5 ơi cho nó lướt nhẹ đi,trẻ con lít nhít vô duyên
các bạn đừng nói tớ đanh đá chứ,phải thế mới ko bị bắt nạt chứ,hehe

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Alo mod đây!
------------------------------
Nhắn em Ánh :Anh ko del bài em mà chỉ thay đổi nội dung để em đạt chỉ tiêu 1000 bài thỏa mãn ước nguyện của em.
Nhắc lại ko spam bài ở topic các lớp học riêng tư.
-------------------------------
Thành thật xin lỗi các bạn A5 .mu-fan thực sự ko thích can thiệp vào các topic riêng của các lớp học thế này.Những topic này để cho các bạn tự do thoải mái.

unperfect_man86

mu-fan , mình hỏi ý ko phải nếu đã biết điều như vậy sao lai thay đôi nội dung bài của bạn Chi bủm lớp mình ? ông chỉnh sửa bài em ánh kia thì ko nói làm gì nhưng mà đã vào đây ko chào hỏi dặn trước lại còn ngọ nguậy linh tinh , có biết bạn chi gucci là ai ko ? nghịch dại , lần sau đừng thế nữa nghen.
To ông già : đời lúc suck nào chả đì con , nhưng còn cái link nhạc thì ... con chịu :p
To em ánh : cám ơn em đã hâm nóng bầu không khí ấm áp trong cái topic này , nhưng mà em về bên 05-08 hay 04-07 gì đấy được rồi. once again , thank ! :D

unperfect_man86

anh em ơi hiếu nơron nè , hoàng dạt nhà mình mới cải tạo đầu óc , anh em xem xét có thời gian rỗi qua thăm nó ,kẻo nó tủi .
Xin phép hoàng dạt trích dẫn 1 tí cho anh em sợ :
hieu hieu: ma sao may
hoang dat: MOT NOI BUON MAN MAC
hieu hieu: chia tay ng iu a ?
hieu hieu: hahahahha
hoang dat: KO
hoang dat: THOI
hieu hieu: bo ong
hoang dat: MAY CO CHUYEN GI VUI KO
hoang dat: TAO CHANG HEIU VI SAO TAO BUON
hoang dat: BAY H TAO KHAC LAM
hieu hieu: ac
hoang dat: MAY KO NHAN RA DAU
hieu hieu: thoi cho anh thi xong roi tam su
hieu hieu: ro kho
hoang dat: HIC
hoang dat: BAY H TAO NGOAN LAM
hoang dat: TOAN O NHA
hoang dat: DI HOC VE
hieu hieu: trui ui
hoang dat: NAU COM RUA BAT GIAT QUAN AO
hoang dat: CUOC DOI NGOAN NGOAN CHAN VL ( chỗ này em định sửa lạii nhưng thôi để nguyên mới diễn tả đầy đủ cảm xúc của hoàng dạt.... )
hieu hieu: thuong may qua........
hoang dat: HIC
hieu hieu: the sao buon` ?
hoang dat: MAY GIOI THEIU CHO TAO CON NAO XINH XAN DI
hieu hieu: sao ma " chang hieu vi sao tao buon ''
hieu hieu: a the hoa ra la vi the a ?
hieu hieu: duoc roi
hoang dat: YEU TAM

unperfect_man86

THANG HIEU NORON NGU SI DE BI LUA ANH EM DUNG TIN LOI NO NHE
H.D VAN BINH THUONG SAU KHI CAI NGHIEN THANH CONG
HIEN DA CO CONG AN VIEC LAM ON DINH
AI CO THOI GIAN TAO HO MINH CAI ACC DE VAO 4RUM CAI
MINH SE HAU TA
CAM ON

smooth

Member
(Yêu cầu em Ánh quay về ngay 0508, trả lại môi trường trong sạch cho A5 0104, nếu em còn vào đây câu bừa, bị phản ánh thì anh sẽ del số bài của em trong 0508 cho bằng với số bài câu trong này.)

son_moi

Member
Ảnh hôm noel ở SIN hehe' đi chơi với mẹ và em gái nên quên chụp anh:D

Sơn Mọi(chứ ko phải son môi như một số người ko bít=(( VD đau lòng, đau mề, đau gan, đau ruột nhất là em Ánh...chị son moi huhuhu:( ) và Đức, anh họ ở cùn bên này hi`

Đang đi thì ở phố có con Lambor ngon was ghé vô chụp ảnh

ko ngờ lại chụp đuợc lun 2 bạn này>:) >:) ;-)

hehe ai có ảnh ri` post lên cho vui nao`...

Mat to

hehe...Sơn mọi à, có phải diablo 2005 thì phải.... giá bên tao vào khoảng 350 đến 400 khìn $, đẹp wa

TUAN NHOI KHOE KO BO
CON H.D CUA BO DAY
THINH THOANG LEN OFFLINE DI CHU
CHANG LE 1 NGAY KO CO LAY 5 PHUT DE NOI CHUYEN A
Sao mày ko đánh thêm cái dấu vào cho nó dễ đọc.... đau mắt quá, cứ như là chữ Ai Cập cổ đại ấy....
hehe... khỏe ko con.... tao dạo này phê lòi.... sắp chết rồi.... chỉ hi vọng mai ăn con lô tô 32tr $ về VN cho nó hoành tráng.....;-) (muốn gặp tao online sau 11h Việt Nam nhé)

Mie hôm qua gặp Chi bủm online .... thấy nó bảo mày ngoan lắm, lên 4rum lại nghe thằng nơron quote lại.... chà... thẩm nào HN mới có mấy đợt rét tăng cường.... thôi, cứ thế phấn đấu đi con.

Nhìn đi nhìn lại, thấy ông Sơn mọi pot quả ảnh cái xe có 2 con người mẫu ấy.... hehe... rim 22" của AMG đúng ko.... chrome như vậy giá bên tao vào khoảng 600 đến 800$ 1 cái....:D 4 cái hết mịe nó vài ba khìn rồi.... mún lắm nhưng đek có xiền mua.... đợi on sales thôi

unperfect_man86

trùi ui , lên lên xuống xuống 1 lúc vớ ngay cái ảnh ông sơn mọi post lên , mấy người ngồi cạnh ngó chắc tưởng mình vào forum biến thái , đến khổ........
Hoàng dạt sao thế ? ngượng à ? việc gì phải thế ? khổ ..... thành ra hôm nay nóng đột xuất , chết người .
To ông già : lô tô bên đấy bao nhiêu số ? nhân tiện nếu có đánh đề hôm nay con khuyên bố phang con 81 , chúc bố già đọc được bài này trước 7h kém 15.
Tối lên post cho các bạn mấy cái ảnh.
zeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Cun ngoan

hello ông già... ông già mới vào forum à> Khỏe ko bố... tình hình vợ con dạo này đến đâu roài? Lâu lắm ko gặp ông... hehe.. có ảnh gì mới gửi cho con xem với bố. Dạo này bố còn cờ bạc rượu chè gái mú ko hay ở nhà tu chí thật roài ;))...

Có 1,2 hôm ko lên thấy forum mình cũng đổi khác nha. Gửi lời cám ơn đến bác mod đã can thiệp vào cái vụ em Ánh gì gì đó. có em ý trong này đau đầu quá. Bây giờ em bé đạt mục tiêu vừa câu được bài. vừa nổi tiếng roài, hi vọng ko vào phá mình nữa.

Sơn mọi đi chơi noen với mẹ & em mà chả thấy mẹ với em đâu. tự dưng thấy 2 chị nào đứng xừng xững thế kia... ;)). Mang tiếng chụp xe mà chả thấy xe .... thấy toàn gì gì ý .... =)) =)).

mu-fan

Member
unperfect_man86 said:
mu-fan , mình hỏi ý ko phải nếu đã biết điều như vậy sao lai thay đôi nội dung bài của bạn Chi bủm lớp mình ? ông chỉnh sửa bài em ánh kia thì ko nói làm gì nhưng mà đã vào đây ko chào hỏi dặn trước lại còn ngọ nguậy linh tinh , có biết bạn chi gucci là ai ko ? nghịch dại , lần sau đừng thế nữa nghen.
To ông già : đời lúc suck nào chả đì con , nhưng còn cái link nhạc thì ... con chịu :p
To em ánh : cám ơn em đã hâm nóng bầu không khí ấm áp trong cái topic này , nhưng mà em về bên 05-08 hay 04-07 gì đấy được rồi. once again , thank ! :D
Hic hic xin lỗi các bạn A5 nhé.Tại hồi truớc mình có thích một bạn A5 nên mới lấy tên lớp thế.
bây giờ ko đổi lại được.
Thành thật xin lồi.

son_moi

Member
E hèm năm mới rồi, chúc A5 ta vẫn mãi thân thiết , năm mới tốt lành eheeh

Z Ô Z Ô cuời lên làm một pô nào pa` con ôi ới ơi.....:D

Hu hu hu bị dị ứng ngứa wa ko đuợc đi đâu,dang phải ngồi nhà tránh gió ...e'.....

Cun ngoan

Năm mới 2006 lai đến roài... nhanh quá... nhanh quá.... nhân dịp năm mới chúc pà kon cô bác 1 năm phát tài phát lộc, gia đình mạnh khỏe, con đàn cháu đống... ;).

KenDigital

Member
Trường tao này, trông như kiểu bảo tàng ý

Cái này là cầu tình, Kalus Moc, nghe giang hồ đồn đại 2 đứa nào yêu nhau cùng đi trên cái cầu này và cùng xoa tay vào cái bảng vàng trên cầu cùng nguyện ước thì sế được hạnh phúc. Tao cũng chưa có điều kiện kiểm tra

Scatsny novy rok, muj kamarady

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000