A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

heno pà kon,lâu rùi cũng chưa post phát nào ,ngứa tay quá.pà kon đồng bào chơi noen vui chứ,ah hôm 25 là sn Sơn mọi nhi,chúc S thêm tuổi hạnh phúc ,may mắn ,vợ con vui vẻ,con đàn cháu đống nhé,keke.........
Em ánh này từ trường ams chui sang thái độ ghê nhỉ,tính em này có vẻ tự nhiên như ruồi quá cơ.post bài thì chẳng liên quan,lại còn nói người khác câu bài nữa chứ.Em nghĩ em là ai thế em ơi.Mà lớp chị chỉ có anh Sơn thôi ko có chị Sơn đâu mà em chúc hay quá vậy,đây gọi là hóng hớt đấy...
xin lỗi mọi người nhe'.khách vào ăn nói tử tế ko sao,kiểu này là tớ phải ý kiến liền

Cun ngoan

hehe... đúng rồi đấy em ơi... tất nhiên là nhà người ta người ta có quyền nói gì người ta thích em ạ.. có em trẻ con từ đâu đến tự dưng ăn nói linh tinh, bỏ mấy cái "uh" với " nhe" của em đi giùm chị nhé... theo profile của em thì ở đây ai cũng hơn tuổi em hết cưng ạ... nói năng lịch sự lễ phép tí đi.... otherwise.. you are not welcome here!!!!

unperfect_man86

Sơn mọi ưi ... tao nhớ ko nhầm con trai 22 hay 23 mới được lấy vợ cơ, con vợ mày thì tất nhiên là thừa tiêu chuẩn rồi nhưng mà mày thì còn baby lắm heheheh e , mà sơn mọi ở bển có tổ chức gì ko ? thằng Nguyên (26-12) cũng tổ văn chức hết 2 con cá nướng + 1 cân cầy ...
còn cái em bé Ánh kia hử ..... hừm ..... anh chả hiểu em vào đây làm gì ? nhìn cái tỉ lệ post bài của em là 12,25 bài/ngày mà anh ko hiểu em định làm gì ở cái đất cva này nữa ? hay là định câu nhiều bài để ông lam cho lên làm mod ? mới cả giọng nói chuyện của em hơi ương đấy , tưởng càng nhỏ càng ngoan ... tóm lạii là em định vào đây câu bài hay vào làm wen ( cái này anh hoan nghênh :D ) hay vào đây làm...loạn ?

Mới cả thấy có em Ánh này vào mới thấy là các bạn nữ lớp mình phản ứng cũng nhanh phết hehehe , chắc tại em í cũng xinh nên các bạn í ... hehehaha ha , nhất là chi bủm , ngày xưa tớ tưởng bạn í ngoan lắm cơ .......

Cun ngoan

hehe... đối với kưng thì ai đáng tôn trọng & ai ko đáng tôn trọng thế??? Ko ai bảo ko được vào... forum là của chung ai muốn vào thì vào... chỉ có điều là đã chia ra cho từng lớp từng góc rồi... vào đến lớp người ta thì phải chào hỏi phải giới thiệu chứ ko fai cứ vào mỗi bài bộp ra được 1,2 câu thế... ko viết được bài hẳn hoi thì đừng có viết nữa. hiểu chưa?

Cun ngoan

hehe... vì có tí nhan sắc nên mới phải nói rõ cho em ý hiểu ko em ý lại tưởng hơi xinh tí là làm gì cũng được , vào forum lớp ng ta ăn nói kiểu gì cũng được hoan nghênh... sorry , but not my class!!!!

ý mà nhìn 1 cái ảnh cũng ko nên tin cho lắm.... khéo ở ngoài lại..... chậc.... xinh thì đã có nhìu người theo đuổi.. ko rảnh rỗi đi "phá nhà phá cửa" ng ta thê này đâu....

unperfect_man86

trời ơi đúng là thảo ngố , học sinh cưng của cô toàn , nói đâu ra đấy , rất đủ ý , ko thứa ko thiếu , thể hiện được toàn bộ nỗi lòng của các bạn ... so cool .....
Nhân tiện , những dịp vui thế này ko thấy tuấn nhồi hể ? được cái tiến bộ lại còn chúc các bạn 1 cái f**kin Chrismast nữa chứ , quá tiến bộ ...

Linhchi_gucci

Bạn Chi vẫn ngoan hiền như ngày nào muh,bạn hiếu cứ thích đá gà nhà là sao.??????
em ý thích chơi nổi muh,thích lớp nào cũng biết đến em ý muh.ko sao thông cảm cho tuổi trẻ nông nổi,nên đầu cũng nông nốt nên chỉ suy nghĩ được thế thôi.Kênh kiệu ở đâu chứ vào lớp chị chỉ có lướt thôi em ah.12,25 bài/1 ngày,ghê gớm ghê gớm đây,có thời gian thì chăm học đi nhóc.
Hay em co rảnh post vài cái ảnh chơi cho lớp chị chiêm ngưỡng cái coi

Cun ngoan

hehe... Minh Hiếu quá khen quá khen... :p.. mà hiếu post cái gì mà lần nào cũng đen xì xì thế .:D... ko chơi câu bài nha...

CHi Bủm ơi ghê gớm lắm... mình chỉ lèo tèo được vài bài trong góc của A5 là ko sánh được đâu.. hehe... mặc cảm với tuổi trẻ bây giờ quá....=))

NOBODY

Member
Ok! Chào thì anh cũng chào được nhé nhóc!!. Tưởng chào xong mà nói gì thì nói à. 1000 bài để làm gì em :-/ . Người ta gấp 1000 con "bird" giấy vì tấm lòng, còn em "câu" 1000 bài để làm gì, vì cái gì zậy??? -/ :-/ .
Mà công nhận có em vào thì topic lớp anh mới có dịp đông vui thế này ;) , chứ như trước thì... hihi. NHƯNG, đừng vì thế mà tự đắc nhé X( . Câu ở đâu thì được chứ ở đây thì ĐỪNG. Cùng lắm xin chân mod xóa sạch bài em đi là xong chứ giè :)) :))
To nơnon: Bé hát bài đấy xinh thế mài :x Ở đâu zậy??? ;-)

unperfect_man86

Cún ơi là cún , bạn hiếu có ý post lên mấy bài hát hay hay cho anh em họ hàng hang hốc thưởng ngoạn thôi mà , đen xì xì là vì ... tui hông bít post hehehehehe , mà mình câu bài để cuối năm đổi ra tiền hay sao mà bà ý kiến ý cò , khỉ ! anyway , hehe , cái avartar mới của thảo ngố nhờ cold mà cool lắm , hê hê.
Ông sứt làm gì mà chơi ác thế ? em còn bé thôi mà , cần gì phải gay gắt thế ..... mới cả con bé hát Promise don't come easy là annie , ca sỹ trong rapclup entertainment , thik thì đến 232 tôn đức thắng .

To em bé ánh : ko còn gì để nói =))

Cun ngoan

hehe... tại thấy lần nào cũng đen xì xì... tưởng đâu Hiếu định câu bài giống kiểu em bé ÁNh giề giề đó kia cho đủ 1000 bài... còn để làm gì thì ai bít được ý.... hành động kì lạ của những con người khó hiểu ...:)) :))

Anyway là nói đến thế rùi mà vẫn ko hiểu hả nhóc...em này chắc cao lắm đây =)) =))... vào để câu bài cho đạt chỉ tiêu 1000 bài như em thì chả ai welcome em ở đây cả... còn cái vụ chào hỏi em xem lại bài viết đầu của em... như thế gọi là chào thì thất vọng cho bọn trẻ bi zo quá... lại còn hs Ams nữa chứ... đến chào hỏi ng lớn tử tế cũng ko biết cách.... Nói chung là sang chỗ khác câu bài đi nhé.. cần thì mở hẳn 1 topic riêng mà kể lể em ghét ai em thích ai... that's it!!!!

Hôm qua đi shop đêm bùn ngủ quá... phải đi ngủ thui.. tối nói chuyện với bà kon tiếp nhé.... ;)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ơi!em đã bị mấy chị lớp trên đả đảo n` lần,nhưng như chị thảo vẫn là hiền~
oài!nói thật đấy ko phải em đi xe mô kích đâu!
huhuhuh~~~em chào các anh chị a5 ạ!
thực ra em cũng có đất buông cần rồi,ko cần lợi dụng chỗ này...chào thật đấy~~thứ lỗi cho em!hix-.,---

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
à!
cái vụ ở box 0407 này á??chính em mách anh lam chứ ai^^
h` thì anh ý phải làm ráo riết thôi
anh ý định cho em 1 chân mod,nhưng em chỉ thik làm ở box 0407 thôi,tha hồ hành hiệp

Mat to

e hèm..... what's up fellows???
ở đây có chuyện gì mà mấy mợ tự nhiên xôm thế.... hú hú hí hí.....
tự nhiên vèo 1 phát ăn luôn 2 pages..... kinkin....:D đọc méo cả mẹt.....
thằng nơron no more than 1 kia mọi khi thấy đì đọt cành cọ đủ chuyện tự nhiên trời đì hay sao mà ko thấy í kiến giè hết nhờ..... chẹp.... đời đì.....:D
cái link post nhạc có dek đâu mà pót với pét.... hehe
Con lùn kia long time no see, "mở party phát nào chưa???".... chắc phải lên mấy phân rồi ấy nhờ.... dạo này hơi bị ăn con đanh đá rồi đấy.... tháng 3 hay tháng 4 trốn trường về chơi với mày mới được.... hớ hớ...
Còn vợ tôi......... thôi khỏi nói.... dạo này khó tính gớm....:p
hờ hờ.... mà mịe cái con khỉ với con lợn cạo chết hết ở đâu rồi ấy nhờ.... nghe giang hồ đồn đại con khỉ đi xuyên Việt với family.... con lợn cạo thì đang 2 tay 2 em nhưng mõm vẫn kêu thất tình.....chẹp chẹp.... tự nhiên post dài ghê.... thôi.... đủ rồi.... bye bye american pie......:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000