A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

aaaaaaaai vậy ? đâu ra vậy ? đi lạc à ? ... sao ko thấy vòng đeo cổ đặng còn nhận dạng ??? =))
hix noel năm nay chiến hết hơn cân chó ..... ko hiểu santa đã được ăn bao giờ chưa về thắp hương cho ông í bát mận ..... mà lớp mình có đi chơi đâu hôm qua ko ? nếu ko thì tốt , mà nếu có thì ... may mà mình ko đi :p

latinh_boy

Member
Tối qua thằng nao ko đi đúng là may, ngoài đường thì đông như kiến, mấy thèng con trai đi uống cafe ngồi tán dóc rồi về, mà bọn con gái chắc chúng nó đang thi học kì nên chẳng đứa nào đi cả.
Sao ko thấy thằng Tùng vào đây nhỉ, hôm trước mày có chat với nó ko hả nơron?

unperfect_man86

tùng baby ? có , nhưng hình như máy móc ở cuba có vấn đề nên ko nói được câu nào ra hồn =))
rốt cục em Ánh này là ở đâu chui ra vầy ? hay ng iu thèng nào lớp mình :D ?
nhìn em này là mình đã muốn ăn đấm roài :))

NOBODY

Member
latinh_boy said:
Tối qua thằng nao ko đi đúng là may, ngoài đường thì đông như kiến, mấy thèng con trai đi uống cafe ngồi tán dóc rồi về, mà bọn con gái chắc chúng nó đang thi học kì nên chẳng đứa nào đi cả.
Tồi qua có mỗi thằng Tiến là sướng. Cả bọn phải tập trung lái xe nên mắt ko tí tởn được ra xung quanh. hic X( .
noron :)) said:
thử nốt phát này :
=)) =)) thôi đừng thử nữa. À, hay mày đang câu bài đấy, thông minh phết, hehe :p
mwp said:
dạ!em!
có em học trg` ams đây^^
Ơ, hóng hớt kìa :p . Con gái thế là ko tốt đâu nhé B-)
em gái đi lạc(milkywayprincess) said:
@hiếu:có ngày ăn đấm!><
(câu)chào các anh các chị ạ!~~
Nghe là biết chào ko có thành ý gì cả X(

Cun ngoan

henoo bà kon .. lâu ko vào forum... nhà mình nhìu khách mới quá nha... chả hỉu ai với ai hêt... :-S.... em bé Ánh ở đâu chui ra zay? có vẻ rảnh rỗi quá nhẻ.... rảnh rỗi thì kể chuyện dài dài chút chớ sao lại viết mỗi bài mấy câu chát chit để câu bài thế cưng ..... em có ảnh gì cũng up lên cho zui... Nhân tiện tạo điều kiện cho các anh chị làm wen... :D

Anyway là bên này christmas chả có giề hết...ngoại trừ là ra đường trang trí đẹp... ko khí ở VN còn vui hơn vì bà kon còn ra đường chứ bên này ng` ta chui vào nhà thờ & về nhà family dinner hết... như kiểu mùng 1 tết ở vn ý.... chỉ khổ thân mấy đuắ du học ko pà kon gia đình thui... chả bít đi đâu về đâu. cứ nằm nhà mà ngủ suốt... :(( :((... tự dưng đến dịp này nhớ nhà thế....ko bít mọi ng` thế nào... ở Mĩ chăcs vui hơn... mà ông Quân tráng dạo này mất tích lâu thế nhờ... phải đến cả mấy tháng chả thấy tin tức gì hêt.... Liên lùn thì đêm noen eve được đi canh rác... =)) khổ thân.... đời đì quá.. sang đến tận Nhật mà vẫn ko khá lên được... :D Sơn mọi Việt béo Tùng choắt nữa... có tin tức gì post lên nha... ;)

Christmas thi over roai.. wish u all a new yr full of love & happiness... cheer!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000