A5_Lớp của cô Lan

manhlong

Hôm nay sắp đến ngày sinh nhật của Việt sứt rồi, ông này chuẩn bị gì chưa. Có vẻ mọi người k cho bọn mình share đâu. Cố mà sống sót....
Mà có ai biết trang web nào cho xem Vd về essay mà k phải trả tiền không ( mình làm gì có tài khoản , nghèo quá. Bạn nao bít trang web tham khảo về poster present nữa thì càng tốt. Thanks trước.

NOBODY

Member
manhlong said:
Hôm nay sắp đến ngày sinh nhật của Việt sứt rồi, ông này chuẩn bị gì chưa. Có vẻ mọi người k cho bọn mình share đâu. Cố mà sống sót....
Mà có ai biết trang web nào cho xem Vd về essay mà k phải trả tiền không ( mình làm gì có tài khoản , nghèo quá. Bạn nao bít trang web tham khảo về poster present nữa thì càng tốt. Thanks trước.
Có, chắc chắn share được, yên tâm :D . Bọn nó đang thời kì thi nên ko đi được ngày thường, hehe >:) .
"Vd" là ví dụ hả??? Mà xem vd làm gì, để quote vào à :)) . Tự túc đi!!!

son_moi

Member
To Tuan Anh:số tôi bên Sin đây 94213746 ( suốt ngày hết tiền :D) số ở VN thì mỗi khi về một số, số cũ tôi quên rồi. có chuyện gì thế ông

latinh_boy

Member
Nơron ơi ko nghe đc...
Sứt ơi trường ông bao giờ tổ chức thế, có trò gì hay ko có ăn uống luôn ko, có nhiều... gái ko ! 50K 1 vé ai vào cũng đc hử ?

NOBODY

Member
latinh_boy said:
Nơron ơi ko nghe đc...
Sứt ơi trường ông bao giờ tổ chức thế, có trò gì hay ko có ăn uống luôn ko, có nhiều... gái ko ! 50K 1 vé ai vào cũng đc hử ?
Có. Cũng chỉ ca nhạc, fashion, có bốc thăm trúng thưởng phân quà hấp dẫn :D , nhiều gái ko thì ông đến mà xem. :p . À mà tổ chức vào thứ sáu :D
noron said:
Noel năm nay ngồi nhà học bài ...
Mày được. :-O :-O ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000