A5_Lớp của cô Lan

NOBODY

Member
Ặc. Ông Duy phải cho bọn tui nick YM thì hôm đó mới có thể invite được chứ.
Mà 8h ở VN = khoảng 11-12h ở Aus đó (còn ở Czech thì mình cóc bít), hehe. Ai thức được thì thức :q:

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
Chiều mai có ai đi lấy bằng tốt nghịp với tui koooooooooooooooooooo ?
Hôm mình đi lấy bằng tốt nghiệp thì mấy bà văn thư đang ngồi buôn dưa lê và nhổ tóc sâu cho nhau, thấy 2 thằng vào các bà hất hàm hỏi "có việc gì", sau khi biết là học sinh đến lấy bằng tốt nghiệp thì gọi điện ra mắng bảo vệ sa sả vì "sao lại để học sinh vào giờ này", chán ! May mà vẫn lấy đc bằng.

vietlien

hờ hờ...sao bài post của mình lại bị del nhỉ. Cái toi post IDyahoo lên i'...a ku' nhẻy.

Mà thôi đằng nào hôm nay cũng đã không về kịp. hix hix anh em thế nào. lên chat đông vui đầy đủ cả chứ...??

bạn nào có lòng hảo tâm resume lại tình hình hộ bạn cái nhẻy ??

NOBODY

Member
Eo ơi! Hoa hậu thế giới xấu thế. Mình cứ nghĩ hoa hậu là Hàn Quốc cơ, ai ngờ... hichic. Trông hh Hàn xinh thía mà.... Giám khảo toàn bọn mắt lé lé lé .
To Liên lùn :q: :Hic. Có 6-7 mống ah`. Mún resume thì hỏi Thảo hoặc Sơn. Chắc còn giữ cuôc nói chuyện hôm đó. Chứ bọn tui thì toàn ra ngoài hàng, lấy đâu ra.

Mat to

hừm.... tình hình nà..... tự nhiên thấy hụt.... "hẫng" vãi.....
béo à.... dạo này sống chết ra sao rồi. thôi có giè anh em khuyên mày nên sinh hoạt điều độ thôi. nghe giang hồ đồn đại là ông "làm việc" hơi quá sức đây...
dm thằng khỉ ko thấy mặt mũi đâu.... lâu lém rồi dek nói giè với nó.... cuộc đời phiêu bạt nơi nào mô?
Anyway....=)) chẳng còn giè để nói.... hehe..=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000