A5_Lớp của cô Lan

Cun ngoan

hehe... Chi bủm nói đúng rùi đấy.. Việt béo chân tay loằng ngoằn quá... em nào cũng vơ lấy được =)) =))

Mà VN thắng rồi nhỉ... Giá mà mình được ở HN & giá mà thời gian quay trở lại như 2 năm trước... Chưa bao giờ vui như hồi Seagame 22... :( :( Chả biết bao giờ mới lại vui như thế nhỉ... Đọc báo thấy bà con ra đường cổ vũ ăn mừng buồn phát khóc ... :(( :(( .... Hồi đấy vui thế nhờ Chi bủm nhờ.... mấy năm nữa tao lại " căn " về đúng Seagame mình lại đi cổ vũ nhá.... =(( =((

NOBODY

Member
Đức bệnh said:
Thu béo với cả Nga ngố xinh nhất hehe
Quang Hùng said:
=)) =)) =))
Quái thằng này bị hâm. Nó khen xinh thì sao :)) Đầu óc vớ vỉn !!! :p
nơ ron said:
mới cả tao phải nói thật là nhìn đầu tóc mày với mấy thằng bạn mày tởm ... chịu được , đơn sắc thôi cho đỡ kinh , mịe ......
Được thằng này phát ngôn hay :)) :))

unperfect_man86

Sứt !!!!!!!!! , phải nói là ......... mấy câu thơ của mày ...quen vãi , cứ như là ... của tao í , mới cả tao đính chính lại cho mày luôn là thần Scupid chứ ko phải stupid đâu ( hình như thế :p ) , mày mới là stupid thì có hahaha

Nhân tiện thông báo với Cún là nữ Vn vừa vô địch tiếp rồi , thắng Myanmar 1-0 , đêm nay chắc lại khó ngủ......

à mà sao lâu lâu ko thấy hiếu khỉ ...........

KenDigital

Member
Cái việc Hiếu nơ ron ngu thì ai mà chả biết. Hoàng dạt bon chen mượn nick Hiếu nơ ron vào đây phát ngôn à?
Mịe, chỉ ôm thôi chứ có làm đek gì đâu. Đi Tây phải sống như tây chứ. Hie hie

son_moi

Member
Tường thuật trận chung kết Vietnam vs Thailand:(Singapore gần 200 người VN ...cá độ cho Vietnam đã có mặt ở sứ quán VN để cổ vũ cho đội nhà...và đồng tiền bát gạo của...mình)
Hiệp 1 : 1 goal cho ...ao' xanh ( ko phai Vn) :(

Hiệp 2 : 1 goal nữa cho...ThaiLand...:((
Bất ngờ từ một pha tổ chức tấn công rất bai` bản theo lối người Việt Nam dùng hàng Vietnam khiến các cầu thủ của chúng ta có bong' trong khu cấm địa. Anh ( ngồi xa wa' ko nhin` rõ ai) tung một cú sút ác liệt chưa từng thấy từ đầu trận đấu ..........V.....À.....O....vào rồi( rất nhiều nguời hô to ) vâng vào rồi thưa các bạn ...2 ....quả liền cho đội tuyển Vietnam.......1 phút lặng yên .... 1 cầu thủ hậu vệ Thái.....ôm....cái ấy...2 bàn thắng của các cầu thủ áo đỏ ra ngoài.......
goal 3....về thôi anh em....mai ăn mi` tôm trứng luộc típ.....
.... 2 xe cảnh sát SIN với mấy anh trang bị súng ống, dùi cui đến hộ tống anh em ra về.....rất may ko có ai bị ....bắn....

( ĐỌC CHO ZUI)

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
Sứt !!!!!!!!! , phải nói là ......... mấy câu thơ của mày ...quen vãi , cứ như là ... của tao í , mới cả tao đính chính lại cho mày luôn là thần Scupid chứ ko phải stupid đâu ( hình như thế :p ) , mày mới là stupid thì có hahaha

Nhân tiện thông báo với Cún là nữ Vn vừa vô địch tiếp rồi , thắng Myanmar 1-0 , đêm nay chắc lại khó ngủ......

à mà sao lâu lâu ko thấy hiếu khỉ ...........
Mày mới ngu. không thấy dong` "st và biên dịch" ở dưới à??? Đã biên dịch thì phải thế. Stupid thì mới đi iu mà` :)

hoàng dạt said:
thang hieu no ron ngu vai cac ong oi
than cupid
thi no goi la scupid
chan''
=)) =)) nơ ron ngu vãi =)) =))

unperfect_man86

đời hiếm người hiểu nổi ta .........
hoàng dạt ơi nick admin là vncoronas@yahoo... , mày tự add ông í vào mà trình bày , ông í có bao giờ mò vào đây đâu mà đòi , có khi đến mod còn ko biết nữa là ......

tiên sư mấy cái thằng U23 , đá như cứt ( nghĩa đen ) , phí cả 15k của bố ... xem chúng nó đá như đấm vào mõm , shit .

Quang Hùng

NOBODY said:
Quái thằng này bị hâm. Nó khen xinh thì sao :)) Đầu óc vớ vỉn !!! :p
Ai bảo mày tao hâm, mày biết gì về cái thằng tèo ,he he ehe =)) =)) =)) nó bận suốt ngày và chỉ tao mới biết nó bận cái gì,nói ra lại ngại.....:))

latinh_boy

Member
Hung` ngo* thu*a` co*m vao` day lam` gie`, đi học...toán đê hehe.
Mặc dù ko nghĩ là Việt Nam có thể thằng Thái nhưng ko ngờ trận cuối VN lại đá chán như thế, thảm quá bà con ơi ! Nhưng dù sao đứng thứ 3 trong bảng tổng sắp huy chương cũng là hoành tráng cho TTVN rồi hihi.

Quang Hùng

latinh_boy said:
Hung` ngo* thu*a` co*m vao` day lam` gie`, đi học...toán đê hehe.
He he thế tôi thua cái gie````` teo``` nói ra thấy xấu hổ Đức bệnh toàn vào ****.com he ehe he.=)) =)) =)) =)) =))

latinh_boy said:
Nhưng dù sao đứng thứ 3 trong bảng tổng sắp huy chương cũng là hoành tráng cho TTVN rồi hihi.
Mà sao nói lần Se Vn thành công nhất
Tivi nó cũng nói lần này VN thành công nhất, thế mới thấy cái Seagame22 nhất toàn đoàn là bố láo,toàn chạy trọng tài he ehe heh ...

NOBODY

Member
Quang Hùng said:
He he thế tôi thua cái gie````` teo``` nói ra thấy xấu hổ Đức bệnh toàn vào ****.com he ehe he.
Uh Đúng đấy :)) . Ông cũng hay vào nên mới thấy nó trong đấy chứ gì =)) =))
Hôm VN thua xong, xem kết quả dự đoán ko ngờ cũng có đến 37k người dự đoán Thai Land thắng chứ lị. Mịe Toàn bọn phản quốc X( X(

unperfect_man86

THÔNG BÁO : dua nao la hoc sinh lop 12A5 thi lieu ma toi thu 7 len net hop lop ( chat voice ) , dung 8h tat ca co mat ( gio viet nam :p ) , lieu ma len cho dung gio , se co phan thuong hap dan , gia tri cho nhung nguoi co mat dung hen :D . thay mat ban...hop lop. M.H .
( tuần này )

unperfect_man86

Ông duy này ở đâu xuất hiện vậy ? nghe nói ông đi học break dance đúng ko ? hôm nào họp lớp gặp nhau biểu diễn cho anh em xem nhé , à mà thằng này đang học đâu nhỉ ..... luật đúng ko ? mà ông viết " ca? lo` oi ..." là gọi ai đấy ???
các bạn nhớ 8h tối ( giờ vn ) thứ 7 , 10-12 họp lớp nhé , nhớ kiếm cái WC được thì tốt :p , hehehehehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000