A5_Lớp của cô Lan

KenDigital

Member
Kìa, xịt là xịt thế nào hả đệ tử, tóc xịn đàng hoàng. Bạch kim gẩy lai hồng. Hie hie. Tao cũng ko biết là lệch mấy tiếng nữa Mắt to ơi, bên tao chậm hơn Vn 6 tiếng. Mà tao online đều đấy chứ, mày mất tích thì có.
Thằng H béo, bố tao làm sao, oánh bỏ mịe mày giờ. Hôm nào tao post ảnh tuyết rơi lên đây nhé.

KenDigital

Member
Ảnh này là của mấy đứa học cùng lớp với tao nè

Đây là ông Nam và thằng Hiếu ở cùng phòng với tao

Ảnh này tao chụp cho vợ tao lúc tuyết rơi, hie hie

Còn cái này thì đừng hỏi, bạn học bên này luôn

Mat to

ôi ôi... con kia ngon wa'....:p.... hehe...
V béo chơi toàn với rân giang hồ... kinh kinh... dcm mà bên mày lệch 6 tiếng VN thì lệch tao có 9 tiếng rưỡi thôi à.... dek gặp là phải...
Nhìn con Skyline của bạn ngon hông... hehe....

Linhchi_gucci

mới sang mà đã vợ con rùi ,việt béo giỏi ghê nha.trông bạn dạo này kinh khủng hoành tráng thế, ko nhận ra,mới đi đã thế,mấy năm nữa trông như nào nhỉ,nhưng dù sao bạn việt có tinh thần post ảnh cho mọi người chiêm ngưỡng,vậy ai có ảnh pót tiếp đê,nhất là mấy đứa đi du học ý

NOBODY

Member
Yeahhhh. Cuối cùng cũng vào được topic này. Bố khỉ. Chả hiểu thế nào mà cứ đăng nhập trước là lại ko vào được 01-04. Phải vào đây trước rồi đăng nhập. Hic.

son_moi

Member
mẹ...sao con trai bên đấy xấu thế hả Việt béo, con gái thì ko nói....so với anh em bên Sin.......bên đấy thua đứt đuôi ehhehehehehehehe....

Mỗi tội chưa thấy tuyết rơi bao giờ:((

son_moi

Member
ne` lớp mình ko ai có ảnh nào vui vui của lớp pót lên cho mọi người xem ti' cho vui đê,ảnh buồn cuời cua các thành viên trong lớp( xi`pam )

tao pót đuợc ảnh mài roài Hiếu béo ơi:D

latinh_boy

Member
son_moi said:
ne` lớp mình ko ai có ảnh nào vui vui của lớp pót lên cho mọi người xem ti' cho vui đê,ảnh buồn cuời cua các thành viên trong lớp( xi`pam )

tao pót đuợc ảnh mài roài Hiếu béo ơi:D
Ảnh chụp bao giờ thế nhìn vui vãi =)), đem ảnh này đi dọa ma đc đó Hiếu nơron ơi....

unperfect_man86

ngoài đường đang rất vui vẻ nhưng cổ vũ thì ít mà đua+dàn xe + hò hét thì nhiều , đêm nay các anh cơ động lại có tiền thưởng rồi ....
nhân tiện cái ảnh em chụp cách đây 1 tuần 6 ngày , cái mà em ngậm trong mồm là 1 cái chân chó , cái duy nhất thừa lại ......
Việt béo ơi nhìn cảnh tuyết hay vãi , hôm nào về mang tao 1 ít nhé , nhớ nhé , mới cả tao phải nói thật là nhìn đầu tóc mày với mấy thằng bạn mày tởm ... chịu được , đơn sắc thôi cho đỡ kinh , mịe ......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000