A5_Lớp của cô Lan

manhlong

Bác nơron bất công quá, sao chỉ post mỗi ảnh của thằng sứt lên thế, may cái răng như vậy post lên làm gì =)) =)) =)) =)) ( sorry chú Việt). Còn bao nhiêu cái khác cơ mà sao không post lên cho anh em chiêm ngưỡng.

unperfect_man86

chán lắm thảo ơi , mấy chỗ chiếu công cộng ko hoạt động , thành ra toàn phải ra các quán cafe nhỏ lẻ , mất cả vui . Mà trời thì lạnh , bên đó có thừa nắng ấm thì cho xin ít đi thảo ơiiiiiiiiiiiiiiiiii
à mà nhân tiện hôm nay 21-11 ................. :D

Cun ngoan

ý.. hôm nay sn ban Minh Hiếu.... :p... happy birthday Hiếu nha.... chúc sn vui vẻ.... ngày càng đẹp giai ..... >:D< ....

co thêm ảnh post lên thêm cho pà kon coi với nha...

latinh_boy

Member
Sea games năm nay tổ chức tại Philippin chán chết, bọn nó chẳng mê bóng đá gì cả nên sân bãi chẳng có cái nào tử tế, khán đài thì vắng hoe khán giả, chất lượng hình ảnh truyền về ko bằng trực tiếp giải ngoại hạng Anh, nhưng dù sao VN thắng trận đầu là vui rồi.Sing trận vừa rồi đá như...dở hơi chẳng đc cái vẹo gì thế mà hồi Tiger đá điên thế, sư nó chứ !

unperfect_man86

Cám ơn bạn thảo nhiều nhiều .... ơ nhưng mà hết ảnh rồi mà , hơn 30 cái chứ ít ỏi gì đâu .... mới cả hôm đến nhà cô lan , cô giở cho xem toàn ảnh hay , nhưng mà lấy đâu ra máy scan ........ có cả 2 cái ảnh bạn thảo với bạn vân hương mặc áo dài , chụp ở bát giác ấy , nhưng ...... mốc meo rồi hà ha hahhahaha , tiếc quá tiếc quá ..................

Lược thuật hôm đi chơi : .... hẹn nhau 8h cổng trường.....9h30 đông đủ ^_^ , đến nhà cô tâm ... hiếu + cường ở ngoài trông xe ..... đến nhà thầy hậu ....ko có chỗ để xe , thế là vân hương thay mặt vào tặng quà rồi té ..... đến nhà cô lan ..... nói chuyện 1 lúc .....mấy đứa học sinh cũ của cô ở trường khác đến .....1 thằng hát .... vân hương hát ..... hiếu cũng hát ( tự nhận định là rất chán ko chấp nhận được ) , hiếu hát đến câu : ...em còn nhớ gì ko em ơi ...., vân hương thốt lên : KO......... hiếu ko biết làm gì hơn là ngồi im nghe các bạn trêu chọc ...... giá mà hiếu được ngượng khi nghe các bạn trêu .... thật đáng tiếc ......chỉ là đùa vui mà thôi .......... T_T

à quên : anh đức bệnh em hỏi ý ko phải , có phải vì hôm thứ 7 em ko đi sn anh ko mà anh ko thèm đến ăn sn em thế ? mà anh có gọi cho em dek đâu ? em biết thế chó nào được là anh làm sn hôm đấy ?

vietlien

cai giè thế này...vẫn cứ đinh ninh cái forum này còn bị down...hôm nay mở mail thấy mail Hiếu béo nhờ post ảnh...vào lại thử..thì thành thế này roài...hờ hờ...các bác mod sửa chữa nhiều lằng nhằng quá..

Xem ra anh em vẫn chăm chỉ post bài đây nhẻ...he he...tinh thần cao.
Seagame hôm vừa rồi...vừa ngồi gặm sách vừa...nghe đài..he he..như rắm...nhưng mà...đã quá....thắng trận đầu vui ghê. Nhưng công nhận phải huấn luyện lại mấy bố blv.....hê hê

à...21/11 sn Hiếu béo va Hiền lừa..nhỉ. Tuy qua mie nó ngay roài...nhưng thôi...happy birthayday nha'.....:D . vui vẻ...trẻ khỏe...đừng sứt răng là được :)

vietlien

unperfect_man86 said:
sau hơn 15 lần " the page cannot be displayed ... " cuối cùng cũng 1 lần vào được , shit ......
HÈ hè trông cái avatar của thảo như kiểu ảnh kinh dị hay thấy trên mạng
Tao đang chuẩn bị học toefl nên đề nghị thằng tráng chỉ cho tao chỗ mày đi học hộ cái nhé , có những chỗ nào cứ post hết lên , tiêu chí là ngon m bổ n rẻ .......
Trời hà nội lạnh rồi ...lạnh nhưng thật đẹp ... nhưng mà chỉ se se lạnh chứ ko rét đậm ....rất thick hợp cho đôi lứa ôm nhau đánh bóng mặt đường .... chỉ thương thay cho những Mr.lonely như tui ... một mình ngồi hóng gió hồ trúc bạch ..nhâm nhi ly cà phê ... nguội ngơ ... buồn ... thương các bạn quá , hôm nào mình mượn máy ảnh đi 1 vòng hà nội rồi post lên cho các bạn nhé , minh hứa đấy ...
20-11 này lớp hẹn nhau đi , chắc lại được tầm 8-9 đứa , lớp mình tan tác hết rồi , buồn vãi ...
Hiếu ơi...đợi tôi về..tôi với ông lòng vòng HN...nhâm nhi càphe nhá..bạn có vẻ hợp cạ với tớ đấy...he he..mà thôi làm chút quốc lủi..với mực nướng cũng được...he he

Linhchi_gucci

ac ac hôm 20-11 mọi người có đến nhà cô Lan ah,trông cô vẫn thế ah,nhớ cô quá.Mà chả thấy lớp hẹn hò thông báo gì cả.Hội đấy toàn đánh lẻ thôi sợ thật.Trông các bạn lớp mình vẫn thế nhỉ.Đã dặn bạn Hiếu là đi đâu bạn phải thông báo rùi mà toàn lờ đi thôi......nhớ đấy.
seagame năm nay chả có hội hè như hồi lớp mình gì cả ,chán thật

Cun ngoan

:) :) haha... công nhận là có dịp nghe đài mới thấy hết tài năng của mấy bác blv của đài tiếng nói vn =)) =)) ... bình luận gì mà.... " cầu thủ A của chúng ta đã bị ngã và vẫn đang nằm im... có vẻ anh cũng muốn kéo dài thời gian... mà thật ra cũng chẳng cần đứng lên làm gì... chúng ta đang thắng cơ mà.... =)) =)) ... bó hết cả tay lẫn chân luôn... hehe... còn mấy câu kiểu như " rất chi là ..." "thì thật là "... như kiểu mình nói chuyện bt thì mấy bác dùng nhiều ko tả xiết....

mà còn nhiều cái buồn cười lắm cơ.... để tối thảo nghe lại rồi tương thuật cho bà kon :D... ở VN có bao giờ có cơ hội nghe đài đâu mà biết được hết " tầm cỡ " của nó.... :D :q:

NOBODY

Member
Cun ngoan said:
:) :) haha... công nhận là có dịp nghe đài mới thấy hết tài năng của mấy bác blv của đài tiếng nói vn =)) =)) ... bình luận gì mà.... " cầu thủ A của chúng ta đã bị ngã và vẫn đang nằm im... có vẻ anh cũng muốn kéo dài thời gian... mà thật ra cũng chẳng cần đứng lên làm gì... chúng ta đang thắng cơ mà.... =)) =)) ... bó hết cả tay lẫn chân luôn... hehe... còn mấy câu kiểu như " rất chi là ..." "thì thật là "... như kiểu mình nói chuyện bt thì mấy bác dùng nhiều ko tả xiết....

mà còn nhiều cái buồn cười lắm cơ.... để tối thảo nghe lại rồi tương thuật cho bà kon :D... ở VN có bao giờ có cơ hội nghe đài đâu mà biết được hết " tầm cỡ " của nó.... :D :q:
=)) =)) . Thật hả Thảo. Thằng đấy binh luận cũng funny đấy hihi. Mà thế lại hay hơn là bình luận đều đều như trên TV, tui thích thế, hehe

Cun ngoan

hehe... còn nữa nhé.... " đau thì cứ nằm đấy đi, chẳng cần vội đứng lên làm gì , đằng nào mình cũng có vội gì đâu " :D ....." Sân vận động X của philipine nhìn mặt cỏ có vẻ xanh vậy thôi chứ thực ra rất chi là gồ ghề nhiều đá sỏi ở bên dưới" :D... hôm nào bác nào có thời gian dỗi thử bật đài lên mà nghe, hay phết đấy...::))

Cun ngoan

hehe... còn nữa nhé.... " đau thì cứ nằm đấy đi, chẳng cần vội đứng lên làm gì , đằng nào mình cũng có vội gì đâu " :D ....." Sân vận động X của philipine nhìn mặt cỏ có vẻ xanh vậy thôi chứ thực ra rất chi là gồ ghề nhiều đá sỏi ở bên dưới" :D... hôm nào bác nào có thời gian dỗi thử bật đài lên mà nghe, hay phết đấy...::))

NOBODY

Member
Má ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!. Anh Việt khác wá nhìn ko ra. Lúc đầu vào box tưởng thằng điên nào vào post bài lung tung :q: . Hóa ra là anh Việt nhà ta. :D Đang ở nước ngoài đấy hả. Trông tội nghiệp ghê :q:

Mat to

ui xời ơi, thằng Việt béo... dcm chết đâu rồi hả em... hay ăn con lệch giờ quá mà sao dek thấy mày trên mạng thế... hehe... nhìn con giời ngon ghê...tưởng thằng ca sĩ hay diễn viên nào mới nổi... ai ngờ là con tắc kè hoa Việt.... hehe sang đóa thế nào rồi... trông "thon thả" gớm nhờ....:p bao giờ rảnh rỗi ghé lên mạng chơi

unperfect_man86

bố ông việt béo , nhìn như ....... , "..." chấp nhận được !!!
mai vn_myanmar nè , mie kíp phải học đủ 6 tiết , hôm vn_lao đã phải nhịn nhục nghe Fm rồi , kiên quyết ngày mai phải nghỉ học đi xem đá bóng .
Vn mình năm nay dám vô địch thật lắm , zoo zoo zo o zozozoozozozoozo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000