A5_Lớp của cô Lan

Mat to

vietlien said:
Hôm qua 19 là sinh nhật Ốc nhồi nhỉ. he he ...sorry for a late greeting. Happy birthday em trai :d: :* :x . hè hè...vụ mày nhờ...chị...chị vẫn chưa search...hix hix.....a lot of sorry !
hehe... thank sờ kiu.... anyway.........
Hix... nếu ko tìm được sách thì thôi chị ạ.... no problem..... mà nói chung nà.... cuộc sống ở đâu cũng vậy thôi.... học hành, đi làm, kiếm tiền, ăn tiêu... già già tí thì chuẩn bị mua đất để có chỗ chôn ko bây h tình hình nhà đất cao lắm.... :p
dek biết V béo đi đâu chưa nhờ.... thấy giang hồ đồn đại là đi cezch rồi phải ko....
H khỉ ko bít sống chết như thế nào nhưng chắc nó vẵn ghét mình lắm... kà kà... nói chung nà... anh em zao này mất thông tin liên lạc.... cũng chẳng mấy mặn mà.... thôi thì chúc anh em sức khỏe dồi dào, tiền vào như nước thôi vậy.... chẳng bít nói giè hơn... xin hết.

latinh_boy

Member
Hichic ko hiểu thời gian qua làm sao mà trang Web của trương mình mất dạng,đến khi hoạt động lại thì lại mất dữ liệu, chán.
Hôm hội trường có những ai đi nhỉ nhóm của Đức có khoảng gần 10 đứa thôi, mà về hội trường năm nay đông quá cơ, nhiều girl xinh tươi quá hehe. Nhưng lại chẳng có trò gì hay, pháo hoa ko có, trại chiếc thì bình thường, thêm mỗi 1 cái sân khấu ca nhạc ở trong trường.
Đợt vừa rồi có DDVN ở bên Úc mấy bạn bên đấy có đi xem ko nhỉ, xem cho đỡ nhớ nhà hihi.

unperfect_man86

nhìn cái giao diện có vẻ ngon hơn , nhưng chỉ thế thôi thì ...........
à nhân tiện , mình đang cần ít tài liệu , nói về hậu quả của thiên tai đến sản xuất nông nghiệp , ai tìm được hộ thì cám ơn nhé.
À còn nữa , hôm đi hội trường em thấy nhiều em teen mặc váy ngon óa , hỏi con vịt là sao ko thấy nó mặc váy , nó bảo chỉ có đứa nào có người yêu rồi mới mặc váy thôi , có đúng thế ko ? lạ nhỉ .....

Cun ngoan

mọi người đi hội trường có ảnh gì ko? cho bạn bè xem với lào.... :D
DDVN nó ở Sydney chứ đâu có ở vùng quê như mình đâu...hic... mới lại chương trình đó đi xem chắc phải bịt kín mặt quá... mất công tụi Việt kiều nó bít nó lại đánh cho thì bỏ xừ.... bên này mấy chương trình do đoàn từ VN sang toàn bị mấy người đó biểu tình ko à/... :-S

Linhchi_gucci

hôm hội trường chán ốm mày ah,đông nhưng ko vui,ở đâu ra mà đôngthế ko biết.chả gặp ai lớp mình cả,nhưng giá được đẻ muôn 2 năm thì sướng,hehe trường gì ma to thế như cái công viên,chắc đến giờ nghỉ giải lao mà muốn xuống căng tin thì đi từ lớp ra căng tin chắc cũng hết h quá.
mà trại năm nay của bọn lớp 12 sao mà xấu thế ko bít,gọi trại lớp mình = cụ thôi

NOBODY

Member
Sory bạn Thảo, hôm đấy cóc có ai đem máy ảnh đi cả. :D . Công nhận con gái hôm đấy xinh thật,... và trại thì quá xấu :q:
To Hiếu: Tự tìm đi mày. Thiếu gì trên mạng, trên đài trên báo.
Sao con người nó lười thế nhỉ :q:

red_heat

to Hieu beo:

tìm giúp mày vài trang, nhưng nếu nói rõ hơn là mày cần cái gì thi tao mới search chi tiết được vì thường nếu mày làm research thì phải viết các ý ra xong mới tìm thông tin chứ đúng không. Nếu cần dịch gì bảo tao ,giúp được sẽ giúp.:D không giúp đc thì mày nhờ thăgnf khác vậy :D
http://en.wikipedia.org/wiki/Three_Years_of_Natural_Disasters#Outcome
(vào phần outcome(hậu quả) có mấy số liệu khá hay)
http://www.odi.org.uk/iedg/Projects/natural_disasters.pdf
(cái này thì hơi chi tiết quá :D )

KenDigital

Member
Cac' ong cac' ba` oi sao toi ko danh' duoc Telex, huhu. Ben toi co tuyet' roi, dep lam. Moi toi buon va` ret. Buon deo the chiu duoc luon. huhuhuhu. Ai thuong toi thi thuong xuyen len chat voi toi nhe.

Cun ngoan

Việt béo bi giờ là chính thức đi rùi đấy hả ... hihi... bao nhiu lần thấy nói đi chỗ này chỗ nọ... đến lúc đi thật cũng chả tin... :D Sang đó học gì rùi sư phụ? có ai quen biết ko? nhiều người VN ở đó ko? có ảnh gửi về cho bà con coi với nhé....

Bên đấy đang mùa đông sướng thế. chỗ tớ đang mùa hè.... chính xác là mới vào hạ thui mà nóng lòi ra... hôm nay ngoài đuờng phải đên cả 40 độ chứ ít gì.... :-S :-S Sắp nôen... ra đường với cả shop nó trang trí đẹp thế ko bít... mỗi tội cái gì cũng đắt quá... chả dám mua.. :| Ở mấy chỗ khác tình hình christmas đến đâu rùi... pà kon có ảnh post lên share nha. :D

Sắp 20-11 rùi... năm nay lớp mình tổ chức đi thế nào đấy? đến nhà thầy cô nào? Hum nọ mình cũng gừi card về trường cho cô Hoa Lan... cũng phải đến cả tuần rùi.. ko bít cô nhận được chưa nhi.. :-/ :-/

trang web trường mình hoạt động hơi bất thường nên mọi người vào cũng ít đi... :( ... thui thì ai vô lên tiếng chút cho vui cửa vui nhà nha

KenDigital

Member
Van ko danh duoc Telex, dien the. Moi nguoi cho toi mua may anh nhe, toi chup anh gui cho moi nguoi. Dang mom' qua', moi sang nen an tieu tum` lum ko ham~ duoc. Thao oi con dung` anh? ai lam avatar the'. Nhin con be nay nhu nguoi Mong co? dung ko? Vua` den vua` xau', kinh qua con a.
Cho Su phu it vn lam, ca sv lan nguoi sinh song co gan 200 thoi. Buon vo cung tan.

unperfect_man86

sau hơn 15 lần " the page cannot be displayed ... " cuối cùng cũng 1 lần vào được , shit ......
HÈ hè trông cái avatar của thảo như kiểu ảnh kinh dị hay thấy trên mạng
Tao đang chuẩn bị học toefl nên đề nghị thằng tráng chỉ cho tao chỗ mày đi học hộ cái nhé , có những chỗ nào cứ post hết lên , tiêu chí là ngon m bổ n rẻ .......
Trời hà nội lạnh rồi ...lạnh nhưng thật đẹp ... nhưng mà chỉ se se lạnh chứ ko rét đậm ....rất thick hợp cho đôi lứa ôm nhau đánh bóng mặt đường .... chỉ thương thay cho những Mr.lonely như tui ... một mình ngồi hóng gió hồ trúc bạch ..nhâm nhi ly cà phê ... nguội ngơ ... buồn ... thương các bạn quá , hôm nào mình mượn máy ảnh đi 1 vòng hà nội rồi post lên cho các bạn nhé , minh hứa đấy ...
20-11 này lớp hẹn nhau đi , chắc lại được tầm 8-9 đứa , lớp mình tan tác hết rồi , buồn vãi ...

Mat to

chà, tỉ lệ post bài của các chú kém quá.... 1 tuần rồi mà chẳng lên được trang nào... chán... càng ngày càng chán.... hẹ hẹ... anyway... pa kon khỏe ko.... anh em bên này nghèo quá...dek có tiền.... huhu.... vừa muốn ipod, vừa muốn apple vừa muốn 18" alloy... huhu.... nghèo kiệt sản....

NOBODY

Member
Hic. Sao băng thì dẹp đấy nhưng 2 giờ thì ai mà xem được, với lại qua rùi, hichic.
Hôm nay đi thăm cô Lan, chán hơn các năm trước. hiz .
Ơ mà ảnh Thảo cũng xin xin đấy chứ :D Cứ để đấy đi :D

unperfect_man86

tôi ko biết gửi ảnh lên đây , anh em vào tạm photobucket.com xem nhé , nếu nó hỏi pass thì là : khongnho , ID la : unperfect_man86
ok
to matto : giá như con nhìn thấy quả avatar mới của bố sớm ....... hôm nay đề về 03 ......... shit ........

Cun ngoan

hic... đá bóng Seagame hay thế... pà kon được coi truyền hình trực tiếp... mình bên này phải nghe đài... đúng là nông dân hết phần người khác ... :(( :((... muốn về quá... hôm qua mà ở Vn chắc phải đi cố vũ đến sáng mất... :p... nghe đài thui mà cũng thấy hồi hộp lắm rùi... mie cái truyền hình trực tuyến của VN... nó ghét mình hay sao ý... bao nhieu người vào được mà mình ko vào được....

Xem mấy cái ảnh pà kon đi cổ vũ trên báo cứ thấy lâng lâng... :( ... nhớ hồi Seagame mấy năm trước đi cổ vũ vui thế ạ...

Nhà mình không khí thế nào... mấy bạn ở nhà tường thuật tí đi cho bà kon xa tổ quốc đỡ nhớ nhà .....;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000