A5_Lớp của cô Lan

Mat to

Hớ hớ... topic phèo quá...

unperfect_man86 said:
đây là chỗ cho chúng mày bàn về xe cộ à ? biến !
Ông xóc vỡ mợ mày lọ bây h.... nhe ben... hớ hớ.....

Tao nói thật... chúng mày chẳng thấy thằng nào nhiệt tình hưởng ứng văn hóa dân tộc lớp dek giè cả... nhìn cả chủ đề có mỗi mình là thằng post lắm thứ nhất.... chẳng hiểu chết đâu hết cả rồi... mất hứng quá... Thôi.... post mấy cái ảnh pa kon lên tiếp vậy.... chán hãm phèo I-)

Mat to

Vài nét văn hóa.....

Hớ hớ.... dàn ca múa nhạc... rất đặc sắc
Còn h2 là 1 trong tứ đại đái bắn của đất HN, một người đứng cờ lớp về mọi lĩnh vực trong việc sáng tác, lăng xê, "đái băn vân vân và vân vân.... hơ hớ =))

Mat to

Dậy mà phá hỡi đồng bào ơi....

Ngồi lù lù 1 đống.... hớ hớ
H2..... thằng nào đang làm chương thế..... :D :D :D

Mat to

1 cặp vợ chồng đã, đang và sẽ nổi tiếng ở mọi thời đại

Cứ nghĩ đến là lại thấy .................. hớ hớ =))

Mat to

Kẹp 3 ko sợ chú công an bắt hở.....

hớ hớ.... lớp mình nhiều Dream :chiến" nhờ..... :q: :q: :q: đua thôi......=))
H2: Con Chi xinh phết nhờ.... con Hiền thì lúc dek nào chụp ảnh nhìn cũng như vừa đi "làm" 1 phát về.... hớ hớ....

Mat to

Dung mama và con gái..... hớ hớ

hớ hớ.... ét đi mắc đao..... cười như đúng roài....
H2: 2 bạn xinh xinh đang làm nàm cái gi xế??? :q: :q: :q:

Mat to

Thằng Hiếu khỉ bỏ ngay cái tay ra.......

Hiếu khỉ nhìn rất đáng nghi.... ông hút thuốc thế ko sợ người ta oánh giá ah ??? :D

Mat to

Chặnggg hiệuuuuuu cượiiiiii cạiiiiii giẹeeee??? hehe

Chẳng hiểu cười cái gì mà cười lắm thế.. =)) ... nhe ben..... :q: :q: :q:

boy_cavalli

Tuấn Nhồi lấy đâu ra lắm ảnh thế,sao mình đ** có cái ảnh nào là sao?
hôm nào lớp mình họp mặt đi chơi trước tết phát nhờ,lâu quá không gặp mọi người

Mat to

hớ hớ.... ko ai gửi cho tao ảnh thì tao đào đâu ra mà cứ thắc với chẳng mắc
Mà mày cũng đang ko bận gì thì tranh thủ đi chơi với lớp 1 tí.... tao mún mà ko được...:( có khi tháng 3 hay tháng 4 tao tranh thủ về được 1 tí thì đi chơi nha

latinh_boy

Member
Hố hố càng nhìn càng thấy mồm bạn Thảo rộng quá các bác ạ, mồm rộng đến nỗi khi bạn ấy cười nhìn thấy cả...cái răng hàm bị sâu ở trong cùng :D =))
Mà sao lắm ảnh có Chi và Hiền thế đâu cũng thấy "thò" mặt vào hehe
To Tuấn nhồi: cái avatar của ông nhìn...choáng phét :D

Cun ngoan

latinh_boy said:
Hố hố càng nhìn càng thấy mồm bạn Thảo rộng quá các bác ạ, mồm rộng đến nỗi khi bạn ấy cười nhìn thấy cả...cái răng hàm bị sâu ở trong cùng :D =))

Ô hay!!! cái bạn nì hay nhờ.. người ta iu đời cười tí ko được à... mà chụp ảnh thì phải cười... mấy khi được chụp đâu... :D Đóng góp ý kiến lung tung quá... ấy đếm được mấy cái răng sâu của tớ rồi thế ấy... tiện thể nói hộ tớ lun sâu chỗ nào để tớ đi hàn răng.. tớ chỉ luôn cho mấy ông bác sĩ nha..... ;;)
Mà không hỉu sao tớ up avatar lên mãi mà nó cứ báo là too large... ai biết cách làm thế nào cho hình nó nhỏ nhỏ đi tí ko nhỉ :-/

unperfect_man86

Thảo ơi , bùn quá nhưng tớ phải thú thật với ấy là răng ấy sâu ...cả hàm , cần phải nhổ gấp , nhổ hết , yên tâm tớ cho ấy mượn bộ hàm nhựa của .....bà ngoại tớ =)) =)) =))

unperfect_man86

sửa mãi cái ảnh này mới vừa í , à thảo ngố click right mouse vào cái ảnh , nhấn edit , chỉnh chỉnh bằng các thao tác chuyên môn cho đến khi nó đủ nhỏ thì thôi , hiếu chưa

unperfect_man86

hic hic dạo này tui ở kí túc gầy đi hơn chục cân , anh em có lòng thương cảm gửi quà cho tôi nhé , nhanh nhanhn di , tôi đang cần cứu trợ hơn cả nạn nhân sóng thần đấy.....
à nhắc sóng thần với động đất mới nhớ ra, ko hiểu ở singapoor có dư chấn gì không mà ko thấy con vẹo sơn mọi í kiến gì thế nhỉ >????

unperfect_man86

oho thế thảo ngố đang online à ? biết bạn lên mà ko thèm chat , láo thật , trông cái mặt nhăn nhăn nhở nhở như ....thị nở , rõ ghét
tuấn nhồi có í kiến gì lăn tăn cứ đến 207 tôn đúc thắng , tao giải đáp

Mat to

Ông cho mày nhe ben bây h.... Tôn Đức Thắng á... xa thế... muốn cành cọ tao lên 23 Millicent St - Althod Park 5012 - Adelaide - SA - Australia tao giải đáp hết... hớ hớ...
Lại mới có một số ảnh nữa... hớ hớ.... đợi đêm này post luôn một thể nhé... hớ hớ... (đêm này sửa lại cái avatar mới được, nhìn ghê quá... hớ hó)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000