A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

Anh tráng nhiều ảnh phim thì bảo admin 1 câu nhờ ổng post hộ lên , dễ không í mà.
Công nhận tinh thần post ảnh của anh em đáng khâm phục , ngặt nỗi iem nhà nghèo , iem sống xa thủ đô thành ra ko có máy scan , muốn post ảnh mà cũng bó tay , thôi để sau đê. mà hình như các vị post toàn ảnh của riêng " nhà " các vị là thế răng ? mần chi có chuyện các vị không có nổi cái ảnh nào của................tui , he he he , làm ơn kiếm cái nào coi được của thằng ron này cho paf con coi lại đi , thank
hờ hờ , nhìn độ thường xuyên post bài của ông tuấn nhồi là biết trieenr vọng học hành của ổng chả ra cái *** gì cả , phỏng , thế tuấn nhồi đang học cái gì đấy ? À thế nhồi ơi , ở bển có bọn trọc đầu ko ? ông đã bao giờ gặp bon j nó chưa ? hỏi thật nhé : nếu mà ông gặp chúng nó thì .......chung nó chạy trước hay ông chạy trước ? tôi nghĩ là chúng nó chạy trước , chỵ nhanh là đằng khác , đúng không ?
Hê cả lớp mình hẹn nhau hôm nào đến nhà cô lan chơi bời ăn uống đê, tranh thủ chơi với nhauu luôn , chứ tao thấy lớp mình đi chơi chán bỏ ** , lần nào cũng hò hò hẹn hẹn rồi giỏi lắm là tạt vào hàng ăn, ăn cho phè phỡn rồi ai đi đường nấy , thế nhé , nhiệm vụ này giao thằng quân tráng , yêu câu ko nhập vụ này với đi chuc tết , mà cũng yêu cầu là đi sau 26 tết , vì ngày đó tao mới thi xong , ok !
thôi bye các em , anh về

Cun ngoan

Hic... chắc phải đi mua cái kính lúp soi mấy cái ảnh lớp mình wa.... ảnh chi mà nhỏ tí xíu... đến mẹt tớ tớ còn chả soi được nó tròn méo thế lào... huống giề các bạn khác.... có ai trong nì bít cách post ảnh to to thì phổ biến ra cho mọi người học tập cái nhờ.....

Còn về tình hình lớp thì tớ chả bít gì nhìu.. mấy đứa tớ bít chút tin tức thì post hết ở đây rùi... tớ thì đang chờ visa... mai bọn nó gọi lên...hi vọng là kịp khóa học tháng 2.... mọi thứ bình thường cả...hehe.....

zay thui nhỉ... hôm nào có cách post ảnh to to 1 tí... tớ post mấy cái ảnh lên sau nha !

aaaaa... Bủm à...tao lên mạng mấy hôm mà có gặp mày đâu. hay tại cả 2 đứa cùng invi.... tao thì vẫn thế thui.. chả có gì mới mẻ cả... :( mấy hôm ni thì mạng chỗ tao nó lại hâm hâm đơ đơ rùi... chat tí lại bị dis nên tao cũng ko chat... có gì thứ 7 rỗi onl nha... à mà tiện đây mới nhớ... hôm nào cả lớp hẹn nhau lên mạng rùi làm cai room riêng chuyện trò giao lưu tí đê.... :))

Mat to

hờ hờ cái đờ cờ mờ....

hix... đời nó lại thế cơ đấy... ấn chuột vào cái ảnh thì nó khác to ra.... chẳng nhẽ to thế chưa đủ chắc... giời ơi là giời... có mỗi chuyện đấy mà lắm người thắc mắc... mệt hết cả thằng cu cháu.......

hờ hờ , nhìn độ thường xuyên post bài của ông tuấn nhồi là biết trieenr vọng học hành của ổng chả ra cái *** gì cả
Bố chưa đi học.... còn gì thắc mắc ko....

À thế nhồi ơi , ở bển có bọn trọc đầu ko ? ông đã bao giờ gặp bon j nó chưa ? hỏi thật nhé : nếu mà ông gặp chúng nó thì .......chung nó chạy trước hay ông chạy trước ? tôi nghĩ là chúng nó chạy trước , chỵ nhanh là đằng khác , đúng không ?
hờ hờ... cái này thì tao cũng ko biết... những hiện giờ tao cũng đầu trọc đây... thằng nào thích cành cọ với tao thì cứ xông vào mà đâm mà chém... ta nói ta ngại.... =))

Đang có giải Úc mở rộng... hehe... tranh thủ xem thôi... Hewitt đánh hay vãi chề hehe.... ko bít mình kết thằng này từ lúc nào...( chắc tại nó có cái áo nike đẹp vật) :D
Kết bài: muốn xem ảnh to thì ấn vào ảnh ấy... có mỗi thế thôi mà sao thắc mắc lắm thế... còn nếu chưa đủ to thì bảo Admin sủa lại cái chèn ảnh đi... cho chèn ảnh 1000000000000000x10000000000000 vào cho to.....=)) =))... hết thắc mắc chưa..... :q: :q: :q:

red_heat

click vào mấy cái ảnh đấy là no hiện to lên y đây,nhưng hơi chậm,post ảnh lên nữa đi nhạ
to big cún:trước có mỗi ô đứa chat là Q,T,Lien,Son đã chửi nhau lungtung loạn hết cả rồi những la...Được rồi 9h cn hàng tuần,ai lên đc thì lên,tui sẽ nhắn offline cho mọi ngượif
to Híu ron:nếu man đi hcơi với nhau thì đc,nếu có cả girl có khi phảichờ thi xong,gần tết,mà mần bọn boy đi thì dễ,nhưng girl mần răng lợi gẫy lưỡi nó cũng không đi đâu,may ra gọi điện trực tiếp thì nó đi.Bọn girl lớp mình nó khệnh thế đậy Tết tao sẽ rủ cả lớp,hi vọng là động.
to mắt to:chú cứ lằng nhằng "ai đó xinh thế nhỉ",nhức đầu,tao là yêu thì yêu không yêu thì đựng
nữa,cô Lan tao thấy thế là hiền rồi,tức nước vỡ bờ thôi,ai gặp phải lớp mình đều chẳng phải bó tay :D :>>

Mat to

Chẳng hiệuuuu kiệuuuu giè....hehe

red_heat said:
to mắt to:chú cứ lằng nhằng "ai đó xinh thế nhỉ",nhức đầu,tao là yêu thì yêu không yêu thì đựng
nữa,cô Lan tao thấy thế là hiền rồi,tức nước vỡ bờ thôi,ai gặp phải lớp mình đều chẳng phải bó tay :D :>>
:-$ :-$ :-$ sozzy nha... đíu hiểu mày nói cái giè.... =)) .... Anyway.... cô Lan hiền lắm.... tao cũng quí cô.... hix.. lần trước về, chưa có dịp đến nhà cô được.... lần sau có dịp sẽ đến chơi với cô vậy.... hehe...

Mat to

oe oe tí

hehe... đẹp ko... Ferrari 360 F1 Spider đấy.... thằng bạn người Hongkong của tớ cũng đang rao bán này... ( chắc là ông già gọi về nước hehe)
các bạn nam nào có tiền thì mua ngay đi.... có 395.000$ thôi... :D
Các bạn nữ nào muốn làm quen với thằng này ko.... tên tiếng Anh là Philip, hiện đang sống 1 cuộc sống vương giả trên Melbourne, cho luôn số điện thoại này...0407733322.... hehe..... ( sao hôm nay mình tốt thế nhờ)

boy_cavalli

tôi mua xe đấy ,ông bảo nó liên lạc với tôi nhé,số điện thoại tôi ông biết rồi đấy đang thừa tiền chẳng biết làm gì

Mat to

hớ hớ... nhà H khỉ đang có điều kiện thì phải chơi xe này này....

Còn cái Ferrari kia thì thằng Philip nó nghe danh mày nó đíu bán đâu... chạy tạm LAMBORGHINI MURCIELAGO.. đắt hơn cái Ferrari 360 F1 Spider kia có tí... mua hẳn xe này chạy ở Vn thì bện phải biết... ( giá nguyên con là 600.000) hehe

latinh_boy

Member
Trích bai`của Tuấn nhồi
"Đang có giải Úc mở rộng... hehe... tranh thủ xem thôi... Hewitt đánh hay vãi chề hehe.... ko bít mình kết thằng này từ lúc nào...( chắc tại nó có cái áo nike đẹp vật)"

Mày với tao hợp cạ đấy, tao cũng thích Hewitt lắm nhưng năm ngoái toàn bị thằng Federer hạ đo ván tức quá X(

Mat to

Hewitt oánh tennis hay vãi chề

latinh_boy said:
Trích bai`của Tuấn nhồi
"Đang có giải Úc mở rộng... hehe... tranh thủ xem thôi... Hewitt đánh hay vãi chề hehe.... ko bít mình kết thằng này từ lúc nào...( chắc tại nó có cái áo nike đẹp vật)"

Mày với tao hợp cạ đấy, tao cũng thích Hewitt lắm nhưng năm ngoái toàn bị thằng Federer hạ đo ván tức quá X(
Cái thằng Federer gì đóa tao nhìn thấy đã muốn sút cho phát roài... hờ hờ cái đờ cờ mờ nhà nó.... hình như Hewitt kị vợt với thằng Federer hay sao ấy... miẹ cứ đến trận nào gặp Federer thì đíu thấy ông ấy chạy nhẩy giè cả, mặt mũi thì ỉu xìu...( chắc thằng Federer chơi thủ đoạn gì đây....hehe)
Hewitt có nhiều áo Nike hơi bị đẹp, oanh tennis lại hay, rất phong cách.. ( mỗi tội ở ngoài cuộc sống ko được nice cho lắm....:( )
có ai biết hiện ảnh ở phần chữ ký ko?
oánh
chứ đíu phải image hehe.... right?

Mat to

hớ hớ.... Mazda6 hay Mazda3 lắm alloy Ferrari vào thì... khụ khụ... ăn luôn cái exhaust system và cái máy V12 vào nữa... hớ hớ.... đạp ga 1 cái ở đường HN thì cứ nhè nhà dân mà làm con xuyên tường... dạo này hãm vãi chầy....
Conclusion: Actually, nothing's everything... hớ hớ... hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ.... đao miẹ nó roài..... hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ hớ....=)) =))
Còn đâu nữa 316ti.... còn đâu nữa thời đi ra đường mặt vênh... hớ hớ hớ... hớ hớ hớ hớ... dí khẹc vào nữa... úp mặt vào tường đi ngủ thôi.... hớ hớ hớ hớ hớ hớ.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000