A5_Lớp của cô Lan

Mat to

Lũ bạn vezy thân trong lớp...

Tối trước ngày tao bay, bon tao có đi karraoke 1 chuyến gọi là vi hành kí...( hơi bị bay 1 tí lúc đấy)... :9 :9 :9 ... nhớ các bạn quá.... :-( :) :q:

Mat to

Lúc này là đang đi ăn.....

oài... cười phớ lớ.....:D :D :D :q: :q: :q: tiện thể chèn cái xe đang chạy vào nghịch chơi.... :D

Mat to

5 tiểu yêu...(chít tui rùi)

đây nà 5 tiểu yêu của lớp chúng mình...ý nhầm 4 thôi... trừ 1 người... :q: :q: :q: :q: :q: :q: tao còn 1 số hình bạn bè nữa... nhưng sozzy, hehe... hỏi ý kiến đã rùi mới post.... :>>

unperfect_man86

BẢN KIỂM ĐIỂM

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
Độc lập_tự do_hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi : các bạn trong lớp a5
cô giáo chủ nhiệm lớp a5
ban giám hiệu trường trung học cơ sở CHU VĂN AN
thầy tổng giám thị Mão ( m.......e.....o.......... )
Tên em là : Đinh Minh Hiếu , là học sinh lớp A5 khóa 01-04
Em viết bản kiểm điểm này để xin được nhận lỗi trước tất cả các bạn , với cô , với ban giám hiệu , vơi thầy mão thân thương . Trong thời gian qua , em biết mình đã đi quá đà trong việc thể hiện cảm xúc một cách thái qua , em xin được nhận lỗi trước mọi người,tất cả là vì ức sờ chế môi trường sư phạm ở đây thôi ( dh nông nghiệp , ko phai chu văn an ) thành ra ......... Vậy , với tấm lòng chân tình của một người nông dân nơi thành thị , em rất mong nhận được sự cảm thông , chiaa sẻ và chấp nhận lời xin lỗi từ phía mọi người , em xin cám ơn .
P.S : em cũng xin hứa từ nay sẽ viết bài cẩn thận , ko sử dụng những từ ngừ " ngoài vòng pháp luật nữa " ạ ! ! !

HỌC SINH

Đinh Minh Hiếu
( đã kí và đóng dấu )

unperfect_man86

hu

đẫ viết xong bản kiểm điểm , bây giờ chuyển sang nội dung chính : tình hình các bạn thật là............chán , chả có gì đặc biệt cả , có vụ gì hay hay kể ra chứ toàn " tao sắp đi , đang xin visa..........." hay la " tao vẫn gầy " gì gì chán bỏ ........( chết , tí nữa thì.........) , ok ?
Thảo cún dở hơi vào đây post được cái bài dở hơi rồi biến là răng ? mần chi mà phải kiệm nời rứa , có biết các bạn đều muốn biết tình hình mô , thảo mần rứa mà coi được à ?
chán nhể , post được mấy cái ảnh bé tí ko hà , chán , làm thế nào để post ảnh to hơn đê , nghiên cứu đi rôi f bảo tui , tui cũng có mấy cái hay hay.......
he he bố con dạo này VIP rồi , phát hiện ra cái forum này xong làm loạn hết cả lên , chưa gì đã thành người gửi nhiều bài nhất roòi, phát huy nha , cha hơn con là nhà sắp ....cháy !
À mà bà con biết tin chi của thằng hoàng dạt ko ? nhớ thằng bé ...chịu được , ko hiểu dạo này sống chết thê nao , HIẾU KHỈ đâu , bạn thân đừng bảo ko biết gì nhé , báo tinddi
sao liên lên mấy lần mà ko viết lách gì nhỉ , thảo nhắc nhở tinh thần trách nhiệm đi , yêu cầu dùng những lời lẽ thật mạnh mẽ , đanh thép để con nhỏ sợ .

WildBodom

Member
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
Độc lập_tự do_hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi : các bạn trong lớp a5
cô giáo chủ nhiệm lớp a5
ban giám hiệu trường trung học cơ sở CHU VĂN AN
thầy tổng giám thị Mão ( m.......e.....o.......... )
Tên em là : Đinh Minh Hiếu , là học sinh lớp A5 khóa 01-04
Em viết bản kiểm điểm này để xin được nhận lỗi trước tất cả các bạn , với cô , với ban giám hiệu , vơi thầy mão thân thương . Trong thời gian qua , em biết mình đã đi quá đà trong việc thể hiện cảm xúc một cách thái qua , em xin được nhận lỗi trước mọi người,tất cả là vì ức sờ chế môi trường sư phạm ở đây thôi ( dh nông nghiệp , ko phai chu văn an ) thành ra ......... Vậy , với tấm lòng chân tình của một người nông dân nơi thành thị , em rất mong nhận được sự cảm thông , chiaa sẻ và chấp nhận lời xin lỗi từ phía mọi người , em xin cám ơn .
P.S : em cũng xin hứa từ nay sẽ viết bài cẩn thận , ko sử dụng những từ ngừ " ngoài vòng pháp luật nữa " ạ ! ! !

HỌC SINH

Đinh Minh Hiếu
( đã kí và đóng dấu )
dạ dạ, iem xin có ý kiến là cho cái này vô topic "HÔ HÔ HÔ HÔ" được ko ạ??
hô hô hô hô :q: :q:

dạ dạ, ko được thì em cứ làm ạ, xin cảm ơn anh unperfect hô hô hô :q:

Chia5

he''''lllo'''''

:p oai` tuan oi ban co nhieu anh the,ban post kieu gi` the ban huong dan to voi,to cung co nhieu anh cua lop minh` lam ma.hehe.ma ban bao ai la tieu yeu the,tieu thu xinh dep chu,hehe,5 la 5 ban ko phai noi' 5 tieu yeu rui` lai sua thanh 4 dau nhe',ko phai benh 1 ai do dau nhe'. :cool:
Thao kia,dao nay ko thay may len chat,dang ban ron chuan bi ha,lam duoc visa chua.khi nao len chat tam su voi ban nha ku.
Quan trang dao nay co ve lang mang nhi.dan ca nhay mua kinh wa nhi,khi nao bieu dien tai nang cho cac ban xem di,sang tac 1 bai ve a5 di heheehe.
Bao cao tinh hinh bon to voi cac ban ti nha.Hien lop ta hien van dang di hoc o rmit,nhung buoi trua van di an deu deu cung to,doi khi wa gio` hoc la ban y nghi luon di choi.con to van dang on thi de chuan bi thi cao dang.chang co gi dac biet ca,hi`.Tai to voi ban hien suot ngay di voi nhau nen to chi biet tinh hinh moi ban y thoi.dang cho` Lien ve tu tap ti nhi,lop minh tet co to chuc gi ko nhi,cac ban ai dung ra chu tri` thi phai ru bon to do nha. :D

boy_cavalli

Hoàng dạt ở nhà chứ ở đâu,hình như nó đang định thi vào cao đẳng gì của bách khoa ý,cũng lâu kô thấy nó gọi điện cho tao.

Mat to

hờ hờ cái đờ cờ mờ.....

thằng noron viết cái bản kiểm điểm thế thì.... hehe... ko bị ông Đại chém chớ kể... =)) =)) =)) ( viết cái bản kiểm điểm cũng ko xong thì chẳng hiểu làm được cái giè)
Thảo cún dở hơi vào đây post được cái bài dở hơi rồi biến là răng ? mần chi mà phải kiệm nời rứa , có biết các bạn đều muốn biết tình hình mô , thảo mần rứa mà coi được à
?
Thằng này dở hơi... viết tiếng dân tộc bố ko hiểu.... :q:

chán nhể , post được mấy cái ảnh bé tí ko hà , chán , làm thế nào để post ảnh to hơn đê , nghiên cứu đi rôi f bảo tui , tui cũng có mấy cái hay hay.......
Hờ hờ cái đờ cờ mờ.... mày bảo admin nó sửa lại cái phần thêm file vào máy ý... cho để khổ 1000x1000 thôi... thế còn chưa đủ to chắc... ông có cái ảnh cỡ A0 chắc mà đòi to...=))
hehe.ma ban bao ai la tieu yeu the,tieu thu xinh dep chu,hehe,5 la 5 ban ko phai noi' 5 tieu yeu rui` lai sua thanh 4 dau nhe',ko phai benh 1 ai do dau nhe'.
Chẳng hiểu bênh ai... tiểu thư á... hehe.. uhm thì tiểu thư....:D

a,cái ảnh mà Tuấn post có mẹt em Thư đấy,cái em trắng trắng,mà mày bảo lạ chắc không phải lớp mình ý
tưởng ai hóa ra là con này... hix... hot girl đấy....=)) =)) =)) đang uống cốc nước mà tí sặc ặc ặc.... :q:
dạo này chán chán... chẳng có việc gì làm... tháng sau mới vào học... hehe.. (chẳng bít có bị đúp ko nữa :() nên mới lên 4rum nghịch tí... hehe... cuộc đời nhiều lúc thật là..... ôi lại thêm 1 năm ko được ăn tết ở nhà.....:( :( :(...
Lúc ở Aus thì nhớ vợ thương con thèm thịt chó
Lúc về VN thì vợ ghét con khinh gia đình ruồng bỏ.... cuộc đời tôi đóa....:( =))

Mat to

Lúc bay nhẩy ở sân Mỹ Đình

Cái hình này thì hơi bị đẹp... quí lắm mới post...(ai đóa xinh thật :? )

Mat to

Hix.. a di đà phật

hehe... a di đà phật....(xinh wa', wa' xinh...) hehe... bọn này đi ngao du sơn thuỷ, chẳng nhớ giè đến mình.... ;;)

Chia5

12a5

ai co anh post len cho moi nguoi cung xem di.minh va tuan nhoi cham chi post wa nhi.Anh dep. ko cac ban?tuan nhoi` khi nao tu tap dong du moi nguoi thi se chup,ko phai uc' che moi nguoi dau nha

Mat to

hihihi... lâu lâu... ko gặp cô Lan, nhìn cô vẫn xinh và "hiền" như ngày nào....=))... các bạn thì nhìn vẫn thế.... hehe... cứ gọi nà.... ai cũng xinh tươi... fresh...=))... Tớ thì cũng ko ức chế giè đâu.... chẳng qua tại..."nhớ" thôi.... ngày nào tụ lại được đông đủ... phải đi chụp ảnh mới được... hehe... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000