A5_Lớp của cô Lan

Mat to

Cái thằng mọi online nhớ phải ciao tao

Mày làm ơn cho dấu má vào hộ cái... đọc như chũ Ả Rập... đíu hỉu cái giè hết mà nếu hiểu được thì cũng chít miẹ nó nuôn....:D... Hoàng dạt thì tháng trước tao về tìm cũng ko gặp... :( (gặp được rủ thằng con đi xạc pin ngay...:D)
Còn về cái tập ảnh giè giè đóa ko bít có hình tao ko nhờ... nếu có post lên đây cho bạn chiêm văn ngưỡng lại tí... hehe...
Còn chuyện đá bóng thì dẹp đi... có mà đá bóng kiếm chuyện oánh nhau cho vui thì tao đá chứ bóng cái giè.... :) mệt người... :D

unperfect_man86

ơ hơ.............
ngáp 1 cái rồi viết , dạo này buồn ngủ đ** chịu được hơi 1 tí là buồn ngủ , cứ như đ** còn việc gì ngoài đi ngủ
Bố anh sơn mọi , nhớ cái đ** gì ko nhớ vào đến đây mà vẫn nhớ con lợn xề 0,07 tấn đấy , nhiễu sự vãi.
em thay box lớp mình bắt đầu chán vãi ra rồi đấy , các bác tự điều chỉnh đi , em thấy để thằng khỉ con với thằng ốc nhồi làm chủ tình hình thế này thì cai topic này đi sớm, hết !

red_heat

Hai đại gia lớp mình đã không thèm văng tục thì thôi mà chú Híu ron bây h bậy quạĐề nghị chú sửa đổi không anh em không thèm chơi với chú nữa :D =))
Theo tao topic này để mọi người viết những cảm nhận về a5,cva và thông báo cho mọi người biết tình hình,liên lạc thường xuyên với nhau
Tao trước:vẫn đang chờ visa(lâu quá),hi vọng tháng 2 này sẽ đi được,ở nhà đang học nhạc,lái xe,TA. Thỉnh thoảng vẫn đi chơi cùng a5 cũ mình(nếu ai rảnh thì cho số dd nhập hội bọn tôi,khi nào chiến tôi sẽ rủ,chứ tao thấy hồi lớp cũ phân thành hai nhóm chán lắm,các đại gia không thèm chơi với bọn nhà quê bọn em X(
Cũng hay đi chơi cùng một số bạn mới quen,nhưng chủ yếu dàng thời gian đàn đủng ca hat.
Chú Sơn mọi thì về mấy lần không thèm liên lạc với anh em,hơi giận X(
Hưng thì tao thỉnh thoảng chat,cũng hẹn chú ý về anh em hội ngộ,thấy khoe là trường tao đẹp nhất vn,không biết thế nạo
bọn mày biết thông tin của ai nữa không tham gia diễn đàn thì post luôn nhé
Bao h rảnh tao sẽ chép lại cái list(số dien thoại,địa chỉ) các bạn lớp mịnh

Mat to

Khám sức khoẻ rùi chờ visa hả Tráng... hehe... chắc mày đi cùng đợt con em tao....:D.. Mà mày học lái xe làm giè... (ở Vn tao ko có bằng vẫn đóng 300E ầm ầm ngoài đường thôi...:D) qua đến bên này mua con Skyline hay Supra đua với tao cho vui... anh em có nhau...:D... (mà mày bảo đại gia lào mà chia bè chia phái... bè phái gì đâu... tại bọn mày ko hưởng ứng chuyện chơi bời thôi...)
Tóm lại là t/h của tao bên này thì... hix... I'm in the deep shit.... học hành ăn con đum đúp... tóm lại là ko có giè để nói...:D
Số dt tao bên này nà 0401830386... hehe.. Quân tráng có giè sang đây ới tao vài câu để anh em phi lên Sydney chơi....;))
Còn thằng chỉ 1 và mãi 1 Nơron kia... mày cứ như cái thằng điên ấy... ông sống miẹ nó lại đi...
Post tin tức Việt béo nha: bây h chú bé vẫn đang iu em Trang học lớp 11 nào ko bít ở trường mình... ( F*** như gà ấy), trước lúc tao quay lại bên này thì tóc chú bé ăn con vàng không khác giè 1 cái chổi lúa quét nhà.... hehe... nghĩ lại vẫn ghê... chú bé đang học tại đại học Quốc Gia... khoa công nghệ thông tin..( đương nhiên nà khoa mở )
Con Chi thì vẫn hay chat đêm với tao... nhưng nó hiên giờ ra sao thì đíu bít...:D
Con Hiền thì càng ko bít...( nhưng về Vn gặp 2 phát nhìn bạn vẫn như cái lồng bàn...):D
Con Liên thì vẫn đang sống những tháng ngày "tươi sáng" ở bên Nhật... :D Tết này nó về Vn đấy
Thảo thì.... hỏi đã rùi mới nói nha....:D ( cũng đang đợi visa đi Aus .......:D)
Còn những thằng khác thì đíu bít sống chết thế lào... pa kon có ai biết gì thì post tiếp lên đây nha..
Quên... đại gia lớp mình là Hiếu khỉ thì cũng đang sống những tháng ngày tươi đẹp ở VN ( sau khi đại ca cảm thấy chán ngấy cái đất Trung Hoa rồi ) thực ra cũng ko được tươi đẹp gì cho lắm... Hiếu nhờ.... =))

red_heat

Thảo hình như xin visa đc rồi thì hpải,chắc bây h đang ở Úc rội
Con Liên hâm thì tao ít chat với nọ
Hiền cũng đang đi học lái xe cùng chỗ với tạoBây h trông rất sành điệu:tóc vàng đỏ,xe vespa...nói chung là trông "ngon" ra :D
Tuấn nhồi cứ chuẩn bị xe đi,sang đua,nhưng tao đi máy bay =))

Mat to

điên à... xin được visa lúc nào thế....:D... chú bé thông tin lệch sóng rùi...
Hiền trâu thì nhìn bây h rân chơi lắm.. =))

red_heat

uh lâu lắm tao cũng không chat với Thảo rồi nên thông tin không update lắm,nó khai giảng tháng 2 nhị
Mà đồng chí có cái avatar chào hàng được đấy =))

Mat to

hehe co' cai' giè mà kể cơ chứ.... nói chung là.... sống ở đây như shit ấy.... đíu vui = VN có anh em đông, bạn bè rộng.... =((

Cun ngoan

Hế nô cả nhà thân iu.. Thảo nì... mọi người khoẻ không? Mãi mới zo được forum... Có mấy cái ảnh từ hồi hộ trường .. để hôm nào thảo post lên nha'... mọi người ai có ảnh gì thì post lên đi cho vui vẻ....
à mà ko hiểu bạn Minh Hiếu dạo này thế nào.. vào forum đọc mấy bài của bạn ý choáng quá.... ko hiểu ức chế làm sao mà cứ chửi bới tanh bành cả lên... Ai chat chit gặp bạn ý thì bảo lịch sự tí đi được ko nhờ... toàn người nhà với nhau cả.. làm giề mà phải nặng lời thế......

Mat to

anh em ko chấp thằng Nơron nữa nha...........

hehe... tao đoán là do nó để quên nốt cái noron còn sót lại ở đâu đấy nên bây h nó mới thế.... =)) tội nghiệp... thiện tai, thiện tai....=))
Còn chú bé Đức kia hỏi tớ câu đấy thì....... :>> :>> :>> chẳng bít nói sao hết.... chắc tại nhớ "nhà" nên vẫn gầy....=))

red_heat

Nhiều năm học trung học không đi học gì thêm cả,tao thấy cũng phí,bây h mới có thời gian đi hoc.Bọn nước ngoài nó sướng cái là đựoc sống trong một môi trường phát triển toàn diện hợn Trước bố cũng cho hai anh em đi học nhac organ 2 năm nhưng hồi đấy không thích,cũng kiểu như bọn mày học lịch sử Đảng bây h( :D ).Hồi đấy nhớ vừa tập vừa khóc vì bị thầy và bố quát :>>
Dạo này rảnh rồi tao mới đi học lại đàn,nhưng chuyển sang piano.Lần này thì thực sự trở thành niềm đam mê vì gặp được cô giáo giỏi và hợp,học thấy rất thoải mạiNhờ có trước kia học organ nên tao học piano cũng rất nhanh,bây h lướt như chim trên bàn phím rồi :D
Thỉnh thoảng cũng thử sáng tác nhưng chưa cho ra đời bài nào ra hồn cả,đang đi học một ông dạy st nhưng mới đi một buổi,thấy cũng thụ
Tao thấy ngoài việc học hành ra thì còn cái ccần phải học hơn,làm cái gì thì mục tiêu cuối cùng cũng chỉ là sống tốt,hưởng thụ cuộc sông :) nên tao bây h cũng đang được làm những cái mình thích,cũng sướng,nhưng tháng tới đi du học,thôi đành chịu khổ một thời gian vậy
Thế thôi,hôm nào rảnh post tiếp,tao hi vọng topic sẽ trở thành quyển nhật kí của bọn may.Thỉnh thoảng post bài dài dài tí cũng relax tốt đấy

Mat to

Tao post ảnh lên cho chúng mày xem nè...

nào thì hôm hội trường..( đíu có mẹt tao, may mà có người gửi cho ko thì cũng ko đợi mong giè bọn mày) X(

Mat to

Ăn gì ngon thế....

Nhìn như......:D.... ( miẹ chúng mày hôm đấy ăn uống tí tởn, tao thì ở bên này khóc hu hu...) =))

Mat to

còn cái này...

Nhiều đứa lạ hoắc... tao đoán là ko học lớp mình mà nghe đồn đại thì trong năm lớp 12 cũng ko có đứa nào chuyển vào...:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000