A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

Thằng đức bệnh dở hơi , vứt ngay cái ảnh thằng kaka đi , nhìn ngứa cả mắt bực cả mình, để tốn diện tích *** chịu được !
He he ông tuấn nhồi sợ tôi đúng ko ? ko dám đến thì thôi việc gì phải chơi khó nhau thế , ha ha ha :) :) :)
Ô thế con cún ngoan lớp mình cả buổi chiều pót được 2 chữ : đã hiểu rồi biến à ? giỏi lắm
đã thế tui té đây

unperfect_man86

chúng mày ơi , hôm qua lúc tao ngồi học ở phòng học trong kí túc xá , ngó ra cửa sổ .....thấy ma..... :-( lúc đấy là khoảng 2h30 , mưa phùn mờ mờ ảo ảo , tao nhìn thấy 1 cái bóng trắng trắng , mờ mờ ( lúc đấy mắt tao cũng mờ mờ ảo ảo rồi ) , đại khái là tao thấy cái bóng ấy di chuyển tuỳ đợt gió hay sao í , chỉ lúc nào lá cây xào xạc thì nó mới di chuyển được 1 tí , hãi quá tao gọi mấy thằng ngồi cùng ra nhìn thì vừa quay di quay lại đã biến mẹ nó mmất rồi , ngồi 1 lúc thì.....cả kí túc xá mất điện , tất cả đen xì xì , ***nhìn thấy gì cả , tao vội vội vàng vàng chạy về phòng trùm chăn , sợ quá hổng có dám đi tè nữa, nằm mãi mà có ngủ được đâu , cứ nghe bọn con gái gào rú vì ...bóng tối là tao lại nghĩ đến cái bóng trăngư trắng ấy , ngheđâu co 1 thằng nào đó đã tự tử ở khu vực đó , ghê wé..........
hic hic tao sợ quá , chắc tối nay đ** dám ngồi học nữa , hic hi chic

Mat to

Ui, thằng này gặp ma à.... sao ko ra hỏi con ma đề về bao nhiêu đi.......... hix... phí thế hả ông giời....( hình như thằng này học đại học thú y hay sao ấy nhờ ) =))

Mat to

Post ảnh tiếp

H1: Tam đại tài tử này chỉ xếp sau có Việt béo, Hiếu khỉ và Tuấn nhồi.... hớ hớ
H2: Con Liên sao thích ngón tay giữa thế....=)) (F**K YOU) :q:

Mat to

3 thằng này ko nghiêm túc được phát nào

H1: Con bé nào ngồi sau chúng mày đấy...(chắc em của Vân Anh à... hột mít góm) =))
H2: Hai nam ca sĩ bất đắc zĩ này đang đưa tay chào khán giả....( oe oe khoe)

Mat to

hix... xấu hổ quá.....

H1: Hưng ơi, sao mày cứ làm tao mất mặt thế nhờ, nhìn mày với thằng nơron kém đíu gì nhau đâu....=))
H2: Ko thể chấp nhận được 2 chi em nhà này.... ( Damn it )

Mat to

hô hô............

cút đút sút mút gớm.... hehe....
H1: Chi nàm gì mà mút tóp hết cả cái kẹo thế....???
H2: Một đại anh hùng dân tộc, những câu chuyện về anh đã đi vào truyền miẹ nó thuyết roài...đó là ai thưa các bạn....???.... đó là anh HIẾU KHỈ.....=))

Mat to

.....V.I.P.....

Hơ hớ... thui... post 2 cái thôi nha.... =))
H1: Hớ hớ... kiếm mãi mới được 1 cái ko cười....=))
H2: Bà con thông cảm, mới ngủ dậy.... :>> :>> :>>

boy_cavalli

con Thảo này nó mà ko cười thì chỉ có vừa ngủ dậy hoặc trời đang mưa thôi,đã bảo Tuấn Nhồi đừng đì anh em nữa mà

latinh_boy

Member
Thanks Tuấn nhồi nha nhiều ảnh phết.
Mà làm sao ông lại có ảnh của bạn Thảo lúc bạn ấy mới ngủ dậy thế hay là... :q: =))

Ai biết chèn ảnh từ máy nhà mình vào chữ kí chỉ dùm cái,chèn ảnh từ trên mạng thì lại được sao thế nhỉ ? :-/

unperfect_man86

Tuấn nhồi , tao tưởng mày bảo con thảo còn đang làm visa cơ mà , sao nó lại đã ở úc với mày rồi ? nếu ko sao mày lại có ảnh của thảo trong cái tình trạng này ????
Thằng khốn , tao học thú y thì tao chữa bệnh cho...mày à ? kể ra hợp lí đúng ko ? mai tao chuyển ngành , ko đẻ mày bệnh tật ko ai chữa khổ thân lắm
thoi về

unperfect_man86

â

Tuấn nhồi , tao tưởng mày bảo con thảo còn đang làm visa cơ mà , sao nó lại đã ở úc với mày rồi ? nếu ko sao mày lại có ảnh của thảo trong cái tình trạng này ????
Thằng khốn , tao học thú y thì tao chữa bệnh cho...mày à ? kể ra hợp lí đúng ko ? mai tao chuyển ngành , ko đẻ mày bệnh tật ko ai chữa khổ thân lắm
thoi về

Mat to

tình trạng cái miẹ cháu.... điên à... hình này là hình wc chứ có phải là hình thật dek đâu.... bọn điên... suy nghĩ bậy bạ... mie, tôi trong sáng thế lày mà các người ai cũng nghĩ xấu về tôi là sao....:( đau khổ quá... đi làm liều LSD cho tỉnh vậy... hớ hớ...
Hớ, mà chú bé noron mạnh mồm gớm, thôi anh sợ chú rồi, anh biết chú là hổ báo rồng phượng ở trong lớp rồi =)), thôi dek phải chửi oe oe khoe loạn lên như chó chưa tiêm phòng như thế đâu.... nổi quá dễ hớt lắm....
Mà mày ở kí túc xá à.... hix...

Cun ngoan

Hix.... lâu ko gặp các bạn... lớp mình nhìu người thay đổi quá nhỉ...( cách nói chuyện ý ...). toàn những " nhân tài " mới nổi lên.... hay là tại bây h mình mới bít nhỉ..... :-S :-/

Nói chung nà... thấy nó cứ lạ lạ thế nào ý ...... :-B
Anyway... Hiếu khỉ gọi là " con Thảo " thì xưa như ngày xưa rùi nhưng mà bạn Minh Hiếu gọi là " Con Thảo " thi` first time....

Mat to

Ôi.... Noron thật là.... siêu sao của lớp

Thanks Tuấn nhồi nha nhiều ảnh phết.
Mà làm sao ông lại có ảnh của bạn Thảo lúc bạn ấy mới ngủ dậy thế hay là...

Ai biết chèn ảnh từ máy nhà mình vào chữ kí chỉ dùm cái,chèn ảnh từ trên mạng thì lại được sao thế nhỉ ?
Đừng nghĩ bậy thế chứ.... ảnh wc mà....
Mà cách chèn ảnh ở máy thì đơn giản thôi.... up nó lên trang web nào đấy...VD: mày có thế up luôn lên đây như tao up rùi mở ra chèn địa chỉ vào thế là xong.... hớ hớ... hiểu chưa.....
thoi về
Chíp con ăn nói suy nghĩ 1 tí đi nhé............. con người hơn con vật ở chỗ đóa thôi, nếu còn ko hiểu thì..... lướt miẹ mày đi cho nc nó trong... từ đầu đến h post dek được bài nào ra hồn, thích cành cọ à.... chó mới hóa rồng đây.. anh đại ca hổ báo rồng phượng thì em công nhận rồi.... mà ai cũng biết chất hổ báo rồng phượng của anh rồi.... to kèn
Hix.... lâu ko gặp các bạn... lớp mình nhìu người thay đổi quá nhỉ...( cách nói chuyện ý ...). toàn những " nhân tài " mới nổi lên.... hay là tại bây h mình mới bít nhỉ.....

Nói chung nà... thấy nó cứ lạ lạ thế nào ý ......
Anyway... Hiếu khỉ gọi là " con Thảo " thì xưa như ngày xưa rùi nhưng mà bạn Minh Hiếu gọi là " Con Thảo " thi` first time....
Đâu có nhân tài nào đâu.... à có thằng noron mới nổi đấy....... nó bây h gấu cả con chứ chẳng phải đầu gấu nữa rồi....=))
heheheehheehehhe
Duy ti vào cười góp vui kiểu dek gì thế.... anh nghe H khỉ bảo mày cũng chuẩn bị bán xe rùi à....:( đời lại thế cơ đấy....

red_heat

Mat to said:
Hơ hớ... thui... post 2 cái thôi nha.... =))
H1: Hớ hớ... kiếm mãi mới được 1 cái ko cười....=))
H2: Bà con thông cảm, mới ngủ dậy.... :>> :>> :>>
Quả là hàng VNchất lượng cao :D ;;)

Mat to

Chẳng hiểu nói gì

Hớ hớ.... thằng Quân khen hàng Vn chất lượng cao là sao...???.... hàng họ dek gì ở đây thế... chán vãi phẽo... dẹp đi được rồi đấy nhờ.... dek thằng nào tham dự vào đây hết... mà có nhẩy vào thì cũng chỉ dăm ba câu vớ vẩn... kiểu thằng noron thần kinh thì bố ai mà chịu được... thôi dẹp đi nhé....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000