A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

ah còn giải này nữa nè đức bệnh ơi
Giải bạn nam có papa đóng gặp nhau cuối tuần nhiều nhất,là ai heheh???ban đức bệnh với papa là.....,là ai thì các bạn đều biết :p

vietlien

no idea hờ hờ

hờ...hờ...đúng là...chỉ ngồi đọc thôi cũng thấy được công ngồi post của bạn Đức rồi. Vài cái nghe cũng có vẻ hợp lý lắm...Nhưng mà ấy quên bầu cử em gái yêu quý của tớ ...nên để tớ bầu bỏ một phiếu nhá
Girl có vẻ mặt thiên thần...nhưng thực tế lại lại lại cực "Quái thai" nhất : NGUYEN "thi" PHƯƠNG THẢO =)) =)) =)) =))

TUẤN NHỒI...thấy mày viết là ...thôi đi học đây...hờ hờ....đi học hay là đi game thế em trai :D :( . Giữ gìn cái mắt mày một tí đi cho tao nhờ...đã lồi rồi lại lồi hơn đấy em trai ! =(( :9 :*

red_heat

Hoan hô chú Đức bệnh, có hai bài viết rất " có tính xây dựng và tập thể cao",và có lẽ là đóng góp nhất của anh kể từ khi bắt đầu lớp 10 :D
Thêm:
Boy có kiến thức về tình dục uyên thâm nhất: Đức bệnh :D
Còn boy không ăn chơi tiêu xài thì tao nhận, chứ nhà giàu thì không dám qua mặt các tay anh chị ở đậy Nhà tao gọi là đủ cơm ăn áo mặc thôi. Thông báo là một tuần nay tao toàn ăn cơm với muối vừng và uống nước lọc. Nhà giàu đã không phải thế :D
Sửa lại chút. Girl nhiều trai theo nhất chắc là Thảo, và Hương. Kẻ 8 lạng người 8 lạng mốt :D
Còn tao thấy Nga ngố có đôi mắt hay nhất, tròn, đen và sáng.
CÒn lại tao đồng ỵ
Thằng Hiếu khỉ trước đá như cứt, không hiểu cuối năm lớp 12 nó trâu thế, đá như chuyên nghiêp. Mịa, nó mà đá đc như thê trong hai cái giải của trường thì ạ đâu có nỗi chịu nhục

red_heat

vietlien said:
hờ...hờ...đúng là...chỉ ngồi đọc thôi cũng thấy được công ngồi post của bạn Đức rồi. Vài cái nghe cũng có vẻ hợp lý lắm...Nhưng mà ấy quên bầu cử em gái yêu quý của tớ ...nên để tớ bầu bỏ một phiếu nhá
Girl có vẻ mặt thiên thần...nhưng thực tế lại lại lại cực "Quái thai" nhất : NGUYEN "thi" PHƯƠNG THẢO =)) =)) =)) =))
TUẤN NHỒI...thấy mày viết là ...thôi đi học đây...hờ hờ....đi học hay là đi game thế em trai :D :( . Giữ gìn cái mắt mày một tí đi cho tao nhờ...đã lồi rồi lại lồi hơn đấy em trai ! =(( :9 :*
Không có gì phải bổ xung thêm nữa, Thảo nhỉ :D

red_heat

vietlien said:
Girl có vẻ mặt thiên thần...nhưng thực tế lại lại lại cực "Quái thai" nhất : NGUYEN "thi" Thi ( viết to lên việc gì phải ngại hả N Thị Việt Liên :D) PHƯƠNG THẢO =)) =)) =)) =))
Không có gì phải bổ xung thêm nữa, Thảo nhỉ :D

unperfect_man86

Hờ... sao có 1 ngày mà lắm bài thế...... đức bệnh ơi , tao tự hỏi mày có tình ý gì với hiền trâu ko mà cho nó ẵm luôn 3 giải thế? toàn giải độc mới chết ( vd : mông to... =)) ) , mà sao ít giải thế? đã mất công post thì posst cho trót chứ? làm tí nữa đi bệnh...
Còn anh tráng thì sang đấy thiếu thốn lắm hay sao mà toàn đi săn ảnh ở đâu đâu thế?

vietlien

Hiếu ơi sao thế... làm gì mà từ trước đến giờ hết link gửi người tôi iu... thì hôm nay lại là...có một người duy nhất tôi thích.....đã thế lại còn...ai cũng biết nữa chứ. Thế thì thà ông hét ầm lên trong cái forum này là đã từng thích và hiện vẫn còn thích H luôn đê (hix...mà H là đúng rồi đấy nhỉ...sai một cái thì ngại quá. )...Tóm lại là....vẫn còn nhức nhối trong lòng thì cứ gào ra cho nó nhẹ....anh em cũng hiểu cho mà...hì hì hì :x :d:

Quân Tráng ơi mày còn có gạo mà ăn là hạnh phúc rồi. Tao ngồi gặm khoai lang luộc thấy cũng đủ ngon :d:. Hà hà... hỏi sao ngày xưa các cụ thiếu thốn...ko có gạo...ăn khhoai mà vẫn sống được hề hề hề :|

À...hôm nay bên này thời tiết như rắm...sương mù dày đặc....không nhìn thấy ai cả (cách xa 10m)....đi trên đường mà cứ ngỡ như có một mình mình.
Đã thế.... đi một lúc là tóc ẩm hết cả....về nhà đau đầu...vãi lúa. Sương trên núi độc quá. Hix hix hix :-S

red_heat

unperfect_man86 said:
Còn anh tráng thì sang đấy thiếu thốn lắm hay sao mà toàn đi săn ảnh ở đâu đâu thế?
Bên đây mà thiếu thốn thì ở đâu chú coi là ngon :D
Cơ bản bên đây nhìn cái gì nó cứ nhồn nhộn, h xem mấy ảnh bọn học sinh thấy đẹp quạ Nhỏ nhắn, dễ thương :D

red_heat

vietlien said:
Quân Tráng ơi mày còn có gạo mà ăn là hạnh phúc rồi. Tao ngồi gặm khoai lang luộc thấy cũng đủ ngon :d:. Hà hà... hỏi sao ngày xưa các cụ thiếu thốn...ko có gạo...ăn khhoai mà vẫn sống được hề hề hề :|
Mày ăn khoai nóng tao ăn cơm nguội :D
Mà trông mày công nhận gầy đi đây. Sướng nhé hehe

red_heat

vietlien said:
Mày ăn khoai nóng tao ăn cơm nguội :D
Mà trông mày công nhận gầy đi đây. Sướng nhé hehe

sinhvienxaydung

Quân Tráng sau mấy ngày biệt tích sao hôm nay post bài "hâm " quá vậy mày,mà mày nói chuyện tán gái với tao cứ như là giảng bài vây. Mẹ kiếp thế mà hồi ở nhà mày có làm nên cháo gì đâu (à hình như vụ khá nhất là vụ em Xuân , kể ra cho 8 điểm là được,heheh), thế nên bây giờ mới phải ăn cháo , ý wên mày ăn cơm muối vừng chứ nhỉ, mà mày có bốc phét không đấy , tao không tin là mày có muối vừng để ăn đâu :) :) =))
nói vui vậy thôi chú bỏ qua cho anh nhé, chằng lẽ ông cụ vừa lặn lội sang chơi lại để cho thằng Quái Tử chết KHÁT (vì muối vừng mà) :>> :>> :cool:
nghĩ đến tình cảnh lưu học sinh đi học nhục nhã về khoản ăn uống vậy là mình lại xót xa :( :( :( HIC HIC thương anh em wá hé
TO LIÊN : bảo trọng nhé bà cô, ăn "khoai lang " là dễ thành CHI BỦM lắm đấy
hình như mẹ con CHI đẻ nó trong ruộng khoai thì phải :-( :-( :-( :-( :-( =)) =)) =))

sinhvienxaydung

nhân tiện hỏi thăm đội ngũ "cựu cán bộ " lớp mình hôm nay thi xong thế nào
không khéo thủ khoa hết cả thì bỏ mẹ , hơn con nhà người ta những 1 năm cơ mà:D :D
tối này lại tốn tí tiền hỏi thăm, không thì tuyệt tình tuyệt nghĩa wá

sinhvienxaydung

Quân tráng à mày chat WC với cái Liên hay sao mà biết là nó gầy đi, hay là đợi tao nối mạng ở nhà , anh em mình chat WC một trận không biết có chat theo kiểu ba người được không ,

latinh_boy

Member
Mịa thằng Quân bài nào của mày cũng nhân đôi lên là sao hả câu bai` à X(
To Quân: mấy năm cấp 3 ko thấy mày ăn chơi nhưng cuối năm lớp 12 thấy chú sắm sửa ác quá nhà toàn đồ công nghệ cao,nhà mày ko giàu thì còn nhà ai giàu :q: ông già mày làm ở VnAirline hôm nào cho tao xin cái vé máy bay sang Sing chơi,tao chưa đi nước ngoài bao giờ quê quá ! :D

unperfect_man86

Theo lời của nga ngố thì :
Hương làm tương đối... khoảng 24
Thu thì ko tốt lắm , toán chắc chỉ 4
Va thì bt ( tôi cũng chả bít bt của nó nghĩa là thế nào )

unperfect_man86

To liên : Ăn khoai luộc nhiều óa bị tẩu hỏa nhập ma à? luyện công đi cho nó khoẻ , nhớ dồn khí xuống huyệt đan điền , mà nhớ là khi luyện công đừng cho ai đứng gần nhé , nếu có thì phải sắm cho nó cái mặt nạ phòng hơi độc. Hết !

vietlien

theo ý nguyện của anh em...ha ha..

....xì .....xì......xì.....xì.......xì.....
BỦM​

Chúng mày cứ khêu gợi ...hà hà...tao làm cho phát rồi nhé...sướng nhá!
oe mà hóa ra...mấy đứa ở nhà cũng đang thi nhỉ... hix...mình mất hết khái niệm thời gian....mùa màng ở nhà roài...chịu.!
Bên này đang mua mưa....nẫu hết cả nòng mề!

red_heat

Hehe, anh có nhiều vụ khác nói cho chú làm gì hehe

sinhvienxaydung said:
Quân Tráng sau mấy ngày biệt tích sao hôm nay post bài "hâm " quá vậy mày,mà mày nói chuyện tán gái với tao cứ như là giảng bài vây. Mẹ kiếp thế mà hồi ở nhà mày có làm nên cháo gì đâu (à hình như vụ khá nhất là vụ em Xuân , kể ra cho 8 điểm là được,heheh), thế nên bây giờ mới phải ăn cháo , ý wên mày ăn cơm muối vừng chứ nhỉ, mà mày có bốc phét không đấy , tao không tin là mày có muối vừng để ăn đâu :) :) =))
nói vui vậy thôi chú bỏ qua cho anh nhé, chằng lẽ ông cụ vừa lặn lội sang chơi lại để cho thằng Quái Tử chết KHÁT (vì muối vừng mà) :>> :>> :cool:
nghĩ đến tình cảnh lưu học sinh đi học nhục nhã về khoản ăn uống vậy là mình lại xót xa :( :( :( HIC HIC thương anh em wá hé
TO LIÊN : bảo trọng nhé bà cô, ăn "khoai lang " là dễ thành CHI BỦM lắm đấy
hình như mẹ con CHI đẻ nó trong ruộng khoai thì phải :-( :-( :-( :-( :-( =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000