A5_Lớp của cô Lan

red_heat

Nó gỡ bà ý cái đếm bài rồi câu làm gị
latinh_boy said:
Mịa thằng Quân bài nào của mày cũng nhân đôi lên là sao hả câu bai` à X(
To Quân: mấy năm cấp 3 ko thấy mày ăn chơi nhưng cuối năm lớp 12 thấy chú sắm sửa ác quá nhà toàn đồ công nghệ cao,nhà mày ko giàu thì còn nhà ai giàu :q: ông già mày làm ở VnAirline hôm nào cho tao xin cái vé máy bay sang Sing chơi,tao chưa đi nước ngoài bao giờ quê quá ! :D

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
Theo lời của nga ngố thì :
Hương làm tương đối... khoảng 24
Thu thì ko tốt lắm , toán chắc chỉ 4
Va thì bt ( tôi cũng chả bít bt của nó nghĩa là thế nào )
Thế thì cũng ko chắc là đỗ rồi, mà chúng nó thi trường gì ấy nhỉ, có đứa nào thi cao đẳng ko?
Con trai lớp mình thằng nào thi lại ĐH ko?

NOBODY

Member
Bt là trượt lần nữa chứ sao mà còn ko biết. Con trai lớp mình hình như mỗi anh Tiến là còn có chí khí, hehe. Còn ai cũng có chỗ hết rồi.
Miẹ thằng Quân, mày câu bài lắm thế.

son_moi

Member
giải mọi nhất lớp : Sơn mọi :))

giải bệnh ( bệnh về nhiều mặt :)) ) : Dức bệnh

giải đầu có lỗ thủng : Hiếu nơron ( do một giây phút nông nổi anh đã bị người khổng lồ một thời của lớp A5 cho anh thân thiết wá mức với bức tường ) :)) (xem tới đây Hiếu béo lại sờ tay lên đầu, tim đau nhói, miệng lẩm bâm....gì đó ( chắc là chửi tao phai ko :)) ) May hôm mình bị táng viên gạch vào đâu..đầu mình ko bị móp :))

Mà LIÊN với QUÂN kể lể thế thì Sơn có khác gì đâu, vừa đi mua mấy gói mì tôm về cầm cự hôm wa đây...mình ăn uống thế này người iu mà bít thì chít :D

éo lớp học xong rồi, té thui :))

red_heat

Mẹ thằng Sơn mọi ăn cứt 1 tháng về nhà một làn con vợ nó bơm cho thì sang lại ăn mì ăn thua gì :D

son_moi said:
giải mọi nhất lớp : Sơn mọi :))

giải bệnh ( bệnh về nhiều mặt :)) ) : Dức bệnh

giải đầu có lỗ thủng : Hiếu nơron ( do một giây phút nông nổi anh đã bị người khổng lồ một thời của lớp A5 cho anh thân thiết wá mức với bức tường ) :)) (xem tới đây Hiếu béo lại sờ tay lên đầu, tim đau nhói, miệng lẩm bâm....gì đó ( chắc là chửi tao phai ko :)) ) May hôm mình bị táng viên gạch vào đâu..đầu mình ko bị móp :))

Mà LIÊN với QUÂN kể lể thế thì Sơn có khác gì đâu, vừa đi mua mấy gói mì tôm về cầm cự hôm wa đây...mình ăn uống thế này người iu mà bít thì chít :D

éo lớp học xong rồi, té thui :))

latinh_boy

Member
Thằng kia mày câu bài trắng trợn thế hả lại còn hay Quote để bài nó thêm to nữa chứ...... dỗi hơi hả X(
Xa anh Tráng có mấy tháng mà hư quá để tao bảo anh tao dạy dỗ lại mày :cool: b-)

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
Hờ... sao có 1 ngày mà lắm bài thế...... đức bệnh ơi , tao tự hỏi mày có tình ý gì với hiền trâu ko mà cho nó ẵm luôn 3 giải thế? toàn giải độc mới chết ( vd : mông to... =)) ) , mà sao ít giải thế? đã mất công post thì posst cho trót chứ? làm tí nữa đi bệnh...
Còn anh tráng thì sang đấy thiếu thốn lắm hay sao mà toàn đi săn ảnh ở đâu đâu thế?
Trài ! tình ý gì đâu cái vụ ngày tháng năm sinh thì cha sinh mẹ đẻ nó ra đã muộn thế rồi tao ko muốn trao giải cũng ko đươc. ;)
Còn cái M của nó thì T thật :p mãi đến năm lớp 12 ngồi gần tao mới thấy hết cái sự hoành tráng :>> =)) lồng bàn di động ko trao cho nó thì cho ai, các boy nhể ! ;-)

latinh_boy

Member
Linhchi_gucci said:
chó Minh đức, quang tèo, tao ghét mày....... X(
Con Chi bị tao bóc mẽ tức lắm hả, thôi đúng rồi nhận đê cho tiến bô.
Thế đi học bây giờ có làm khổ các bạn như hồi cấp 3 nữa ko,thằng Tùng nói đúng đấy mày được đẻ ra ở ruộng khoai thật roài,bớt ăn khoai đi nhé.
À mày có nhớ cái Bình cấp 2 học cùng mày ở T.Vương ko bây giờ nó học cùng lớp với tao đấy,nó cũng có người yêu xe ôm đến đưa đón đều đều rồi (tao kể với mày chưa nhỉ)

vietlien

hờ hờ... no comment !!

hờ hờ....các chú nhà ta dạo này có vẻ phởn...nhỉ...bài biếng post cũng hoành tráng ko kém phần.... "Khen ngợi" chị em nhiều quá đấy ... hix hix

vietlien

thảnh thơi chút tí nhảy

he he gửi tặng cả nhà tác phẩm mới của Liên. Có thể nói là tâm đắc đấy. Ai có chút thời gian thì vào thưởng thực nghệ thuật nhá (ghi chú tất cả đều là tớ chụp....ko phải post card đâu :x he he ;) )
Gọi là một chút thảnh thơi cho thoải mái tinh thần
Relax !! :d:

http://community.webshots.com/user/vietlien0405

Vào mục "My sunflowers" nhé. ! :d:

unperfect_man86

Thằng đức bệnh dạo này......... phát bệnh lại hay sao mà post bài như 1 thằng điên?
mà toàn săm soi xỉa xói con gái , chắc bệnh bước vào giai đoạn cuối..............
Tình hình là chuẩn bị họp lớp đi nhỉ?

NOBODY

Member
Này thằng Hiếu với thằng Đức bệnh cẩn thận đấy nhé. Bạn Hiền trâu của chúng ta vẫn đang theo dõi forum đấy. Đến hôm họp lớp rồi chúng mày biết tay nó, kekekeke. Thứ bảy đi càng sớm càng tốt nhỉ? 7h nhé. À thôi. 9 h đi. Tao còn đi chơi nữa. :D

latinh_boy

Member
NOBODY said:
Này thằng Hiếu với thằng Đức bệnh cẩn thận đấy nhé. Bạn Hiền trâu của chúng ta vẫn đang theo dõi forum đấy. Đến hôm họp lớp rồi chúng mày biết tay nó, kekekeke. Thứ bảy đi càng sớm càng tốt nhỉ? 7h nhé. À thôi. 9 h đi. Tao còn đi chơi nữa. :D
Sao lai. thu' 7 nhầm rồi, 15-7 là thứ 6 cơ mà thống nhất thế nhé 9h sáng !
Có gì thay đổi anh chị em thông báo nhé ! ;)

son_moi

Member
Thằng chó Quân nói cái gì tao đấy, mày biết cái gì mà nói hả X(

Mà tại sao lại có em nào phi vào tận đây hỏi cái gì gì thế hả X(

Bực mình thế X(

thui chít cha tui, 12h béng rồi mà wên chưa đi tắm :D

Mẹ ơi..ước gì nhắm mắt vào mở mắt ra là ở Việt Nam rồi :-(

Đời sinh viên xa nhà...thấm thía làm sao.... ko biết sau này làm được cái gi đây

T.....H.....Ở.....D.....À....I.....

Sao tự dưng bực mình thế X( X( X( X( X( X( X( X( X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000