A5_Lớp của cô Lan

red_heat

Sơn mọi ăn nhiều mì không ỉa được à lên đây chửi om sòm.
Sau khi đã thống nhất với các bạn trong lớp, đúng 15/7 members a5 tập trung ở cổng nhà trắng, sau đó bay lòng vòng qua Sing, Nhat, Úc rủ mấy bạn ở đó quay trở lại hồ Gươm ăn bánh tôm, sau đó kéo sang nhà cô Hoa Lan. Mỗi thằng đóng 5000$ tiền xe cộ, bảo các cụ 1 tháng sau về. Chú nào có người yêu vác người yêu, không người yêu thì thủ đĩa sếch ( tao tâm lý nhể :D.). Thông báo với mọi người thế nhé. Tap với Bush cha với thằng con nó chờ bọn mày ở Nhà Trắng.

red_heat

latinh_boy said:
Trài ! tình ý gì đâu cái vụ ngày tháng năm sinh thì cha sinh mẹ đẻ nó ra đã muộn thế rồi tao ko muốn trao giải cũng ko đươc. ;)
Còn cái M của nó thì T thật :p mãi đến năm lớp 12 ngồi gần tao mới thấy hết cái sự hoành tráng :>> =)) lồng bàn di động ko trao cho nó thì cho ai, các boy nhể ! ;-)
Thằng chó kia, ngồi gần mày có bậy bạ gì với bảo vật của lớp không mà biết rõ thệ
Thế tiện thể hỏi thật, bao nhiêu cm :D

red_heat

latinh_boy said:
Trài ! tình ý gì đâu cái vụ ngày tháng năm sinh thì cha sinh mẹ đẻ nó ra đã muộn thế rồi tao ko muốn trao giải cũng ko đươc. ;)
Còn cái M của nó thì T thật :p mãi đến năm lớp 12 ngồi gần tao mới thấy hết cái sự hoành tráng :>> =)) lồng bàn di động ko trao cho nó thì cho ai, các boy nhể ! ;-)
Thằng chó kia, ngồi gần mày có bậy bạ gì với bảo vật của lớp không mà biết rõ thệ
tiện thể hỏi thật, bao nhiêu cm :D

latinh_boy

Member
red_heat said:
Sơn mọi ăn nhiều mì không ỉa được à lên đây chửi om sòm.
Sau khi đã thống nhất với các bạn trong lớp, đúng 15/7 members a5 tập trung ở cổng nhà trắng, sau đó bay lòng vòng qua Sing, Nhat, Úc rủ mấy bạn ở đó quay trở lại hồ Gươm ăn bánh tôm, sau đó kéo sang nhà cô Hoa Lan. Mỗi thằng đóng 5000$ tiền xe cộ, bảo các cụ 1 tháng sau về. Chú nào có người yêu vác người yêu, không người yêu thì thủ đĩa sếch ( tao tâm lý nhể :D.). Thông báo với mọi người thế nhé. Tap với Bush cha với thằng con nó chờ bọn mày ở Nhà Trắng.
:) Trời ơi thằng Quân nó xa nhà ko đi họp lớp được nên bị thần kinh rồi haha =)) 8-}
Đã thế tao cấm mày ko được đi họp lớp :D đi là ăn đòn nghe con :cool:

cho em tìm người

cac anh chi lop A5 khoa 02_04 cho em hỏi thăm lớp anh chị có ai tên là Thành ko ạ? Em chỉ nhớ ngày trước hồi các anh chị học lớp 12, bọn em học 11, ở cùng tầng 2 nhà B , ko bít A5 có fải lớp đi lên cầu thang rẽ tay fải, lớp đầu tiên ko ạ?
Nếu đúng thì cho em hỏi thăm thông tin về anh Thành. :? Thanks !

son_moi

Member
nè lớp mình năm 12 có ai là Thành ko nhỉ :D . Tưởng ông Thành đấy chỉ học cùng lớp 10 thui chứ :D . Mà sao em lai ghi là khóa 02-04 là sao em.... em này ngộ lém à nhe

Có anh Sơn đây mãi chả có em nào hỏi :)

Mà cái lớp anh là cái lớp gần nhà vệ sinh nhất ý :) bọn nó toàn vứt giầy dép nhau vào nhà vệ sinh nữ mà . Anh nhớ lem' :)có mỗi năm lớp 11 là bị con gái A4 chiếm mất chỗ canh cổng nhà vệ sinh heheh'

Con trai A5 01-04 các anh là toàn nhân tài thui à ( học hành, "bệnh tật " , vui vẻ hò hét ca hát là đủ cả :) )

Mà có bố thằng nào tên là Thành ko ý nhỉ.

THẮNG CHÓ QUÂN (suýt quên )

vietlien

hờ hờ...mình còn chẳng nhớ ...lớp mình nhà na`o...lên lầu nào...rẽ tay nào..hờ hờ. Em bé hỏi chi tiết thế.
Có ông Thành...nhưng mà ông í chuyển sang lớp khác...A3 thì phải. Không nhớ lắm. Cũng chẳng nhớ chuyển lúc nào..hè hè..lớp 11 à :? Bạn đấy được cái mắt tít..cười không thấy thái sơn. :D . Lên năm lớp 12 thì có vẻ điệu đàng bóng bẩy hơn. Hê hê..tất cả những gì tôi nhớ chỉ có thế..hê hê.

Mà...ông Sơn..thấy có em gái vào ...ăn nói ví von...dẻo thế hả trời..he he =))

Thằng Quân dạo này có vẻ rảnh rỗi vào post bài nhẻ ?

NOBODY

Member
Eo ơi. Bạn với bè. Thành nó học lớp anh đó, nhưng năm lớp 11 nó chuyển sang lớp D2 gòi. Em sang topic bên đó hỏi thăm thì biết ngay.

latinh_boy

Member
Này bọn con gái lớp mình định tổ chức 1 buổi đi tham quan, ý các chú thế nào !
Hay là đi đâu thì đi nhưng mà để tuần sau nhé hay để đầu tháng 8, chứ bây giờ còn một số đứa chưa thi xong.

Thui, thế là em nhầm roài !

Ko fải lớp cạnh WC đâu, mà là lớp phía ngoài cơ. :q: Cái lớp mà 1 buổi sáng trời ném 1 con chuột ra giữa cầu thang để dọa bọn con gái đi wa cơ !
Thanks các anh chị đã trả lời tận tình !

KenDigital

Member
này tụi mày, 15 giờ giấc thế nào phải thông báo chự Tao dạo này học tiếng Czech méo mồm từ 8h sáng đến 3h chiều. Trưa ôm hộp cơm hộp, vừa ăn vừa học. Chúng mày định mấy giờ đi để tao còn biết đường sắp sếp chứ. Na shledano muj kamarady, má kamaradky.

NOBODY

Member
latinh_boy said:
Ngứa tay post ảnh gái, cạnh tranh với chú Quân xem :D
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=24524&
Xem xong cho đánh giá nhé ! ;)
Khuyến mại thêm 1 cái ảnh ngộ ngộ :D
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=22448&
=)) =))
Đức Việt said:
này tụi mày, 15 giờ giấc thế nào phải thông báo chự Tao dạo này học tiếng Czech méo mồm từ 8h sáng đến 3h chiều. Trưa ôm hộp cơm hộp, vừa ăn vừa học. Chúng mày định mấy giờ đi để tao còn biết đường sắp sếp chứ. Na shledano muj kamarady, má kamaradky.
Ko bít 15 có đi được nhìu ko đây này. Mong hoãn lại được thì tút. :(

Linhchi_gucci

các chú mệt kinh,học hành là chuyện cả đời,chưa thi xong thì cố bỏ 1 buổi đáng kể là bao,ko thi được thì thi lại ,chuyện nhỏ thế mà cũng phải nghĩ ah,hhêhhêh :p.Họp lớp kiểu Quân tráng bảo tao thấy ổn đấy, =)).Tóm lại là tình hình họp lớp vẫn chưa đâu ra với đâu đúng ko các bạn???
ngày họp lớp mà ko phải là 15 thì gọi gi la ngày họp lớp nữa

manhlong

Cuối cùng thì tình hình là ngày thứ 6 này mấy giờ hả các vị. Mấy ông cứ ngồi than mà chẳng ai nói mấy giờ cả. Chứ lại cứ như năm ngoái đến ngồi mốc cả mặt mà chả thấy thằng nào cả. Mà ông sứt bây giờ ăn "MIT" hả , ăn của đấy đắt lắm , mà sao ông chuyển form nhanh thế???????. Mà mấy vị thôi cái trò trích nguyên văn hàng chục dòng rồi cuối cùng bơm một câu ngắn tũn di nhé , mất công thí mồ :q: :q: :q: :q: :q: :q:.

NOBODY

Member
Khác gì nhau đâu ông SSD kia. Mk. Thứ sáu chả ai có quyết định gì. Những người có trách nhiệm thí ko biết đâu. Mk
To SSD. "Hổ xuống...." chứa ko phải hổ lạc. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000