A5_Lớp của cô Lan

vietlien

Thế này nhé...về vụ ảnh í... hiện thì phải chỉnh sửa size thật đấy. Hay là...cả lũ viết mail lên ban điều hành bảo các ông í...đầu tư tí... cài cái chương trình chỉnh sửa ảnh tự động....tha hồ...mà post thoải mái.
Hix mà mấy cái bọn gửi ảnh đấy cũng giỏi thật...chịu khó ngồi chỉnh sửa...he hehe.. mình xin hàng luôn. Hix hay là do bọn mình không biết cách post thật nhỉ =))
Em gái ơi... chữ kí của em trích từ bài thơ nào thế. Mày giỏi thật vẫn còn nhớ cơ đấy....tao bi giờ....chữ cô trả thầy rồi. Hix....nhưng bi giờ nghĩ lại thấy hồi cấp 3 học phọt phẹt....hối hận quá. :-S =((

unperfect_man86

To thao :sao ko bat chuoc lien i , dua len 1 trang web nao day roi post cai link vao cho anh em la xong ...
To lien : em xin loi chi a !
To all : van ko xac dinh hop lop tinh the nao , tot nhat la ko ban nua , cho bon no thi dh xong thi tinh tiep ...

Cun ngoan

hic... ku li à ku li ơi... đấy là bài Đất nước của Nguyễn Đình Thi... hic... bài hay thế mà cũng ko nhớ được thì cũng pó tay...hehe
Thảo định post ảnh lớp mình lên để khoe như kiểu bọn nó khoe ảnh lớp chúng nó ý chứ còn lt link thì mỗi mình coi được à...

Linhchi_gucci

uh` đúng rùi đấy ,lớp mình quá nhiều ảnh mà ko được khoe,nhìn ảnh lớp khác sao mà đẹp = lớp mình,nhỉ mọi người nhỉ
mà họp lớp ý hả,lớp mình có 42 người,chắc giờ có tầm 10 người nghĩ đến chuyện đi họp lớp :p
nhanh wá 1 năm rùi,hic già rùi

vietlien

ôi giời ngồi nghe chúng mày nói về chuyện họp lớp mà bực mình quá. Chúng nó quên thì gọi cho chúng nó nhớ. Mà lớp mình cũng có phải là lũ lười đi chơi đâu. Một đứa lo gọi cho hội con trai, liên lạc với con Hương bảo nó lo hội cho chơi thân, con Chi gọi hội nhà mình. thế là xong...ít nhiều thì vẫn là họp lớp. Mà lâu ko gặp nhau thiếu đíu chuyện mà nói. Hồi trước thân hay ko thân thì bi giờ gặp nhau vẫn ôn được khối chuyện.
Các đồng chí chưa làm cứ ngồi...kêu là không làm được. Làm bác cựu tổng phụ trách họp lớp này ngứa chân ngứa tay rồi đấy...lại làm quả gọi điện đường dài về tổ chức họp lớp bi giờ =)) =)) =))

Ở nhà hè có gì vui không. tui đang mùa thi rồi...hờ hờ...đói quá....chỉ có mỗi nồi khoai lang vừa luộc hồi chiều. hờ hờ...thôi ăn đi cho nó lợi tiêu hóa =))

NOBODY

Member
Tuyệt zời! Hay! Good! Nothing to say!
Chú Hiếu hỏi xem hôm 15 bọn con gái có đi ko? Ko đi thì tốt mà đi thì cũng được :D

Cun ngoan

unperfect_man86 said:
uh , già hết cả lũ rồi , đủ tuổi đi tù rồi , phải cẩn thận...
mà sao lớp mình lại có 42 người.... mình nhớ là 41......
Sống mợ mày lại đi.... ăn nói như nhờ....
Long time no see hehe.... dạo này Tuấn nhồi vẫn khoẻ... đang fê lắm.... hết tiền rồi, nghèo quá đi... thôi than vãn chán rồi... đi học cho có lộc... hờ hờ.... :p :D :?

latinh_boy

Member
red_heat said:
CVA forum không ngờ cũng có hàng nóng chảy mỡ bọn mày ạ
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=2625&page=1&pp=15
Em này học Trần Nhân Tông sao lại chui vào đây nhỉ, trông cũng tự tin và... lẳng lơ phết đấy, để tao bắt nó đóng gói chuyển sang cho mày Quân nhé :D :)
P/S: nó hơn bọn mình 1 tuổi đấy trông qua ảnh thế thôi ở ngoài chắc già quá trời :q:

latinh_boy

Member
Thôi lớp mình bầu những cái nhất của A5 đi,tui xin bầu trước, mọi người góp ý, bổ xung cho vui nhé !
+Girl già nhất và là da cũng rám nắng nhất: Lê Thị Quyên (1-1-86).
+Girl trẻ nhất:Hiền trâu (21-11-86 trùng ngày sinh với Hiếu nơron)
+Girl ít nói, ít hòa đồng nhất: Ngân Hà (cả năm ko thấy nói 1 câu, và ko bao giờ bị nhắc mtt hehe).
+Girl to béo nhất: Dung béo.
+Girl "mông to" nhất: Hiền trâu :D
+Girl sporty nhất: Liên béo.
+Girl lắm anh trong lớp chú ý :x và cũng có dáng chạy chuối nhất: Hương vịt.
+Girl học giỏi tự nhiên nhất: Nga ngố.
+Girl duy nhất có "chim" : Bình "chim to" :q: :>>
+Girl la sát,dữ nhất: Giang còi.
+Girl cười duyên nhất: Hiền trâu ;-)
+Girl hay bị trêu và cũng hay "đánh rắm" nhất: Chi bủm :)
+Girl giống con trai nhất: Linh đực (cái này khỏi phải bàn :p )

latinh_boy

Member
Bây giờ đến bóy nhé !
+Boy trẻ nhất là Tùng choắt (9-1-87) :)
+Già nhất là Tuấn Anh (13-1-86) :D
+Boy cao nhất và mắt to nhất: Tuấn nhồi. ;-)
+Boy đại ca nhất và cũng là cầm cờ lớp: Hiếu khỉ. :cool:
+Boy mắc bệnh hiểm nghèo nhất: Cường siđa. :9
+Boy có một cái nơron duy nhất đồng thời cũng nói to cười to nhất: Hiếu nơron. :)
+Boy hay bị trêu vì tóc tai và cũng là thằng duy nhất đi ép tóc: Sơn mọi.
+Boy bị ăn đòn nhiều nhất: Tuấn ngơ.
+Boy ít nói nhưng lắm tài lẻ nhất: Nguyên. ;)
+Boy học giỏi toán, nhưng cũng hâm hâm nhất: Hùng ngơ. =)) 8-}
+Boy bị coi như động vật và cũng là thằng tinh vi nhất: Tiến milu.
+Boy nhiều lông nhất,hay phà trò: Trinh tuyền.
+Boy béo nhất và cũng bốc phét giỏi nhất: Việt béo.
+Boy nhà cực giàu nhưng ko thấy ăn chơi tiêu xài: Quân Tráng.
+Boy răng sứt nhất: Việt sứt (sứt 2,Dũng ẻn mới sứt 1).
+Boy chơi games nhiều nhất: Việt béo.
+Boy bắn Half-life ổn định nhất (trong hội con trai đông nhất hay chơi điện tử với nhau): Việt sứt.
+Boy đá bóng trâu nhất: Hiếu khỉ.
+Boy gầy nhất: Hoàng dạt.
+Boy "dâm" nhất: Bách dâm. :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000