A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

liên ah,cho em hỏi cái,hehe.này trong cái link chị gửi ý,có bạn đẹp zai phết nhờ,mặc sơ mi trắng ý,ko hiểu là vn hay người nhật thế,giải đáp hộ cái.
tuần lễ vn bên đấy trông vui nhờ,trông cũng hoành tráng nữa,ở vn ko bao giờ được thế nhi?
mình đang đi nghỉ cùng cả họ ở tận quảng bình,nhớ hn wá,hic có mấy ngày mà chán thế,may mà biển ở đây còn đẹp mọi người ah
ah hôm nay la sn hiếu khỉ đó,háppi bớt đây a nhe

unperfect_man86

latinh_boy said:
Em xin trả lời là: nếu ko có sự tưởng tượng thì làm sao em có thể tưởng tượng để mà trả lời câu hỏi này.Hỏi gì mà dốt thế hehe.
hơi lệch 1 tí , hiếu trả lời là : nếu ko có sự tưởng tượng thì em... chịu ko trả lời được câu này , bởi vì :............... ( 1 đống )
sao liên lại trả lời bạn thế? phải chăng liên đã.................
này 15 lớp mình đi đâu ko? hay là như năm ngoái?
Gửi người tôi yêu...... : http://linhclub.vnbb.com/about814.linhclub...hay

vietlien

ha ha ông Hiếu post cái link...mà lại đề là..gửi người tôi yêu...làm tớ có tò mò mấy cũng chẳng giám vào xem ha ha ha!! =))

unperfect_man86

thì hiếu posst vào để kiếm người yêu mà....... nói đùa thôi , chả có gì đâu , nhưng đứa nào biết tao yêu ai thì down hộ về cho nó nghe hộ hiếu cái , thank......
Nghỉ hè được 3 ngày rồi , như Sh*t , chán chết , anh em lớp mình hợp tác làm phi vụ gì đó kiếm tiền đê !

son_moi

Member
uh thằng Hiếu béo nói đúng đấy. Nếu mà dang ở nhà là tôi cũng lại đi làm công nhân rùi. Làm cả ngày, 1 ngày được 10 000 :D.Đợt này tháng 9 về chơi 1,2 tuần rồi tôi cũng làm công nhân luôn :D

Còn 15 này...tôi ko đi được nhé hé hé :D

trong lớp sao hôm nay chán wá
lơ mơ một lúc suýt ngủ gật............N.....G.....Á.....p...........

son_moi

Member
buồn wá.....cảm giác ở nhà mình mới thoải mái làm sao:-(

Thoi thế này nhé

CÁC ANH CHỊ EM Ở NHÀ NHỚ TỤ HỌP NGÀY 15 THÁNG NÀY ĐỂ CÒN CHỤP ẢNH GỬI LÊN CHO MỌI NGƯỜI XEM VỚI

CÒN ANH CHỊ EM DU HỌC HAYHAY..DU LỊCH :D CŨNG CHỤP ẢNH CHO MỌI NGƯỜI XEM CHO ĐỠ THÈM....ĐỠ NHỚ...

có cái link roi gửi lên là hay nhất VD như Liên:D mai Sơn mọi sẽ vác máy ảnh đi học :D

vietlien

ôi giời các chú ở nhà công tác tổ chức kém quá. Cứ ngồi nhà mà post bài trên forum thì đứa chó nào nó đi. Gọi điện mà xách cổ từng đứa đi...hê hê...mà các ông chủ trương không gọi chị em là đáng phê bình đấy nhá =))

To Sơn mọi...hix hix có vác máy ảnh như Liên thì cuối cùng cũng chẳng thấy cái ảnh nào có mẹt mình để post lên cho anh em chiêm ngưỡng cả. Cái máy của mình...nó..."xịn" :p quá...đâm ra ko ai chụp được mà có chụp thì cũng bị nhoè hình...và thế là...kết quả thành như đã nêu trên =)) :|

To Chi bủm...đẹp trai thì mài ra mà ăn í...con iem...Hờ hờ...đùa tí thôi...nhất cự ly...nhì tốc độ..có hỏi thăm ai thì...hỏi thằng nào nó ở gần gần mình í...thì mới có cơ may...đầu tư là phải có kết quả..he he... :q:

unperfect_man86

Chi bủm dạo này máu yêu đương đến thế cơ à? khát trai lắm phải ko? thích thì hôm nào hiếu dẫn lên nông nghiệp , có nhiều trai ngon lắm , toàn hương đồng gió nội.... =))

Linhchi_gucci

ối giời ơi ,mệt.đẹp zai thì ai mà chả thích ngắm khác gì con trai thích soi gái xinh đâu,thế mà các bạn cứ bắt lỗi tớ là sao.

vietlien

ông Hiếu lại quá chớn rồi đấy...con em tôi đã bảo là chỉ hỏi chơi cho vui thôi mà...Hix.. ko biết thực tình ông nghĩ như thế nào...nhưng phải công nhận nhiều từ ông dùng...làm người đọc không mấy thoải mái đâu...hờ hờ! =((

vietlien

hê hê...em gái em cũng đang ở trong forum đấy à...he he có ai bắt lỗi em đâu...chỉ trêu tí cho vui thôi mà :d:
Thế cuối cùng vụ họp lớp là ra làm sao rồi...mọi người ở nhà thi xong hết cả rồi chứ?

Cun ngoan

hê lô cả nhà.. Lâu lắm mới posst bài... pà kon dạo này khoẻ ko? Tình hình họp lớp chuẩn bị đến đâu rùi?? Lớp mình năm nay có ai thi Đh tiếp ko?
hichic.. mà nghe cái từ " khát giai" nó cứ ghê ghê thế nào ý .. gai cả người... hic... :-S
Chi bủm dạo này thế nào mày? học hành bận ko? nghỉ hè chưa? gửi offline mãi ko thấy bạn trả nhời... hic.. có người yêu mới rùi hả? ở VN hè vui lắm nhờ... ko bít bao giờ mới được về VN . Sơn mọi sướng thế... đi du học mà mấy tháng thấy về 1 lần. Bít zay cũng đi Sing cho gần....
a mà mọi người bít posst ảnh lên forum thế nào ko? mấy cái trò chỉnh size phức tạp thế.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000