A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

tao chả hiểu gì cả , trò này khó quá....... , mà thằng chó sứt , mày đã nhìn thấy cái sân vận động trường tao chưa mà sủa bậy , mk , cái trường mày chắc tổng diện tích bằng diện tích trường tao dùng làm nhà WC , shit...........
ok , đăng ki vltk xem thế nào.............

sinhvienxaydung

Mùa hè buồn vãi đái!!!!!

HEHEHE
không biết anh em nhà mình thi sắp xong chưa nhỉ, mẹ nó lúc mình có thời gian để vui chơi thì chúng nó lại thi thi cử cử,mà lúc bọn nó được nghỉ hè thì mình vẫn đi học như thường , mà lại còn học cả thứ 7 mới "vãi đái mùa hẻ" chứ ,
bù lại cũng được nghỉ từ 2>>17 tháng 7 này , he he chơi bù ngay!
anh em từ này đến đấy cứ nghĩ kế hoạch đi , đi đây tao cũng đi :d: :d: :|
hôm nay lên lớp học nghe mấy thằng du học sinh CU BA về nghỉ phép kể về mấy cái bãi biển đep.com bên ấy mà tao máu đi wá, để sang bên ấy có gì tui post ảnh về cho anh em nhà mình xem cung.........heheh hehehhe

latinh_boy

Member
Nghe các chú chủi nhau hay quá, =))
thôi quy ra mét đê,chạy 1200 hay 1500m.Trường tao chạy 1200m trong vòng 5 phút thì đươc...5 điểm đủ đỗ.
Trương tao mất gần 1 tháng học quân sự nên giữa tháng 7 mới thi đi,rồi thi lai luôn chắc thi xong hết thì vào năm học mới luôn,hết hè rồi :( ,bó tay toàn tập ! Nói thế thôi chứ sinh viên bên này tuy hè ngắn nhưng cả năm học là hè rồi còn gì hehe :q:
Tùng à thằng Quân đi rồi mày lên kế hoạch đê anh em hẹn 15-7 đi chơi nhé !

son_moi

Member
weeeee' đi chơi sướng thế:(.hahah lên DH vấn đề thể chất là ghê gớm đấy.Hôm wa tôi đi học đá bóng buồn cười vãi.Thắng giáo viên cũ chắc do tra tấn học sinh wá đáng nên đã bị đuổi háha'ha':)) giáo viên mới hay lém các ông ạ. Hôm đấy mưa nên sân ướt đíu ra sân được ông nói : tôi ko muốn các anh nhìn gái trong trường với cái underwear ướt sũng há há. Rồi vứt 45 phút đê nói how to be a man :D. Ổng nói các anh đã đạp chết cả triệu thằng trong tinh hoàn của bố đẻ chui vào 1 trứng của mẹ các anh thế nên đạp chết cả triệu thằng rồi thì ra đời đừng nên làm cực cứt há há há:)) Ổng đang nói bỗng có một tá mấy đứa con gái lớp cầu lông đi wa ( giờ TD mặc đồ hơi ngắn:D ) ông ý ngừng nói luôn rồi phát biểu : MEN ENJOY YOUR VIEW hahaha:)) thầy giáo vui tính làm lớp vui hẳn háha' :)). Mỗi tội tên mình là Đặng Quốc Sơn ổng gọi thành " TẮNG " (Dặng ) :((. Học nước khắc mà ko có tên bản địa thì môi nơi gọi một thư tên luôn, nhìu lúc thầy cô gọi mình cứ ngỡ gọi thằng nào:D

Mà ông Tùng ở nhà được mấy ngày cuối thì tranh thủ ăn hết các món HN đi cho nó chán ngấy ra thì thôi nhé. Sang nước khác thèm phở HN, bun riêu, nộm....cái gì cũng thèm ( ở nhà có khi cả tháng mới xơi 1 lần:D )

mình học ở nhà trong lớp còn cấm này cấm kia còn tôi thấy bên này trong lớp nghe di động ,xem phim, chơi điện tử ,chat ầm ầm, bọn nó lập mạng Halflife ko dây bắn zui ghê ông a:D mình mà vùi đầu vào là tiêu ngay, buổi sau cha hieu gì là chắc chắn==>thảo nào nhìu đứa bên

son_moi

Member
há há há có thằng vừa rút trong cặp ra lọ nước hoa chạy khắp phòng xịt tứ tung ( lớp này vừa nãy có nhiều học sinh Ấn Độ wá :) ===> hơi nặng mùi :D

sinhvienxaydung

Sơn mọi ơi , tao mách cho mày cách này để dễ dàng giao tiếp ở bên ấy này: mày đặt một cái tên nước ngoài đi , chẳng hạn như là Tomatson, John, hay là Antonio cũng được, miễn là nó tây một tí cho bọn nó dễ đọc là được rồi
KHi sang CUBA chắc tao cũng phải đặt một cái tên nào MĨ la tinh 1 tí , vừa mới lạ lại dễ giao tiếp , chứ bọn nước ngoài nghe anh em mình nói cứ như nghe chim hót....... :) :) :) :) :>> bọn chúng gọi tên VN mình ra chắc trẹo quai hàm mất :q:
Mà mấy tháng nữa mình đi vậy mà cũng không có hứng đi ăn mấy món Phờ bún hay là mấy món " đậm HÀ NỘI " lắm , mà nghĩ tới 6 năm không được ăn phở thì cũng thấy nhớ nhớ ........ :? :?
hờ hờ ông Sơn nhà mình ở SIn thì chắc là ngày đi bơi 1 lần (không biết có ở gần biển không )anh em bên này ngày hè nóng nực không có tiền lên Sao mai để "tắm mắt" (cả tắm mát nữa)khỏi phải dùng Tobicom heheheh...... :) :) :) =))
anh em mình ơi sắp thi xong chưa làm vài buổi đi bơi luôn
NOTA(ghi chú)không rủ mấy bạn gái lớp mình đi đâu , không hại thần kinh lắm

NOBODY

Member
Chú Sơn kể chuyện bùn cười wá. Tiếc thật. Học nước ngoài vui thế chứ lị. Mk. ĐH VN như cái lìn. Chán ơi là chán.
15/7 đi chơi hả? Tui đi zới nhá.
To "Tằng" : Tui ở Thái Sơn cơ. Tiếc wá. Tui vào Thiếu Lâm. Có 1 nick level 11 ở Thúy Yên, ser Hoa Sơn hehehehe. Ai muốn lấy tui làm vợ thì đăng kí nhé :-/.

unperfect_man86

hờ hờ sơn mọi học sướng thế chứ , công nhận thầy thế mới là thầy , thách cả nhà thằng GS.TS nào ở việt nam nói được những câu nói mang tính giáo dục cao đến thế.........
nick tao là : thoichanson , cap 6 , thiên vương , ở hằng sơn ,
thoichanson nghĩa là : SƠN THỐI CHÂN ha ha hahha =)) sorry sơn mọi..............
Nốt ngày kia là tao thi xong rồi..... mệt vãi.......vịt béo nói đúng , 15/7 là ngày gì hả tụi bây?

red_heat

[tôi ko muốn các anh nhìn gái trong trường với cái underwear ướt sũng há há. Rồi vứt 45 phút đê nói how to be a man :D. Ổng nói các anh đã đạp chết cả triệu thằng trong tinh hoàn của bố đẻ chui vào 1 trứng của mẹ các anh thế nên đạp chết cả triệu thằng rồi thì ra đời đừng nên làm cực cứt há há há:))

Mày học ở đâu ra nhiều vốn từ về lĩnh vực này thế, nghe mà hiểu, còn dich được cho anh em, thằng này giỏi =)) =))
Mà ông thầy mày trước chắc học chuyên văn CVA :D Nói hình tượng vãi lịu
Morinho của chel chắc nghe thấy có khi từ chức, mới ổng lên thay =))
Nghe mày kể, học vui phết nhỉ.

red_heat

sinhvienxaydung said:
NOTA(ghi chú)không rủ mấy bạn gái lớp mình đi đâu , không hại thần kinh lắm
các bạn gái lớp mình ít postst bài nhưng vẫn đọc đấy, liệu hồn :D
CÒn Cuba không biết thế nào, chứ tao bên này, HN có món gì thì bên đây có món đó, bị cái là không ngon bặng

son_moi

Member
Đi học xa nhà.............................xa người yêu..............xa bạn bè thân thiết...................xa gia đình, anh em..............làm sao mà vui được :( :( :( :( :(...........

tôi có thằng bạn người Mông Cổ đặt là SOGI...mấy tên kiểu kia tôi thấy cứ chuối chuối, nhà tôi có ông đặt MARCO rồi CIECIL... chả ai gọi Jimmy hay Henry hay Smith bao giờ, tên đấy bọn Châu Âu gọi nhau thì được.

Mà đi xa nhà ăn tiêu ko tính toán là thể nào cũng có tháng móm :D chả nhẽ hết tiền gọi xin nữa.Mỗi lần được về nhà là chả muốn đi nữa, biết thế nhưng vẫn muốn về........

Nhớ gì như nhớ người yêu :-(

NOBODY

Member
Mày trêu tiên sinh "Tằng" thì trêu vừa vừa thôi chứ. Hết "thoichanson" lại đến "mountain" =)) .
To Sơn : Có khi tui lại thấy vui, hì :D Tui ghét ở nhà lém, chỉ thích đi thôi. Nhưng lại ko đi được mới đau chứ :D

unperfect_man86

o ho tao thich treu no ke tao , tao so gi no , no co lam \duoc gi tao dau ma phai so ........ :D
hom nay thi tam li ,. teo roi ........ :( , me no chu , no hoi minh : em hay tuong tuong neu ko co su tuong tuong thi cuoc song con nguoi se the nao ? --> bo ...

latinh_boy

Member
son_moi said:
tôi ko muốn các anh nhìn gái trong trường với cái underwear ướt sũng há há.
Haha lão này dê phết, thế thầy già hay thầy trẻ đấy. Mà với Sơn thì thầy lo hơi thừa rồi, Sơn nhìn thấy gái mặc dù trời ko mưa thì underwear cũng ướt sũng cho mà xem

latinh_boy

Member
NOBODY said:
To Sơn : Có khi tui lại thấy vui, hì :D Tui ghét ở nhà lém, chỉ thích đi thôi. Nhưng lại ko đi được mới đau chứ :D
Nói thật nhé học bên đấy cũng tùy giáo viên, đâu phải lúc nào cũng vui vẻ.
Xa nhà xa bố mẹ, bạn bè buồn lắm chứ ông ko thấy chúng nó kêu ầm hết cả lên đấy à,sao lại ghét ở nhà. Khuyên ông Việt trước mắt cứ ở nhà mà học cho tốt đi đã, đi du học ko phải là đơn giản và thiên đường như ông nghĩ đâu !

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
o ho tao thich treu no ke tao , tao so gi no , no co lam \duoc gi tao dau ma phai so ........ :D
hom nay thi tam li ,. teo roi ........ :( , me no chu , no hoi minh : em hay tuong tuong neu ko co su tuong tuong thi cuoc song con nguoi se the nao ? --> bo ...
Em xin trả lời là: nếu ko có sự tưởng tượng thì làm sao em có thể tưởng tượng để mà trả lời câu hỏi này.Hỏi gì mà dốt thế hehe.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000