A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

thế sinh nhật mrs hoa lan các bồ tính thế nào đây ?
Ông tráng nói thế bố ai mà hiểu được , dùng tiếng việt phổ thông đi chứ ?
Các bạn ở nước ngoài hãy nhớ là ở trong nước mình học hành cũng chả dễ dàng hơn tẹo nào đâu cho nên hãy cố lên , đừng than phiền nhiều...........

Mat to

Có giè đâu mà than phiền.... về VN chơi hè vài tuần vậy... hehe... cuối tuần này nà được nượn hồ rồi.... 2 năm rồi ko được quần đùi áo phông đi tông lượn hồ.... nhớ quá cơ....:D

Linhchi_gucci

Mat to said:
Có giè đâu mà than phiền.... về VN chơi hè vài tuần vậy... hehe... cuối tuần này nà được nượn hồ rồi.... 2 năm rồi ko được quần đùi áo phông đi tông lượn hồ.... nhớ quá cơ....:D
quần đùi áo phông đi tông ra đường công an nó bắt đấy Tuấn ah`,hehe

vietlien

To Nơron ..Nào anh em ta cùng nhau đi lên....hờ hờ...miễn than phiền vậy...được chưa ;)

À thanks Quân tráng nhá....con trai xa nhà trưởng thành lên bao nhiêu rồi còn giè ...he he.. Mà...mày ở Mỹ bao lâu rồi mới sang Úc thế?? Kiểu này tao phải kiếm quả exchange sang Úc bù khú với anh em mới được khà khà =)) :d: :)

Mat to

hờ hờ.... mãi dek thấy thằng luật sư nó gọi điện báo 1 cái.... để được về VN bù khú với anh em... he he.... con Chi đừng có đì tao... tao về tao lại cho nhe ben lùn đi mấy phân nữa bây h con 1m 49,5 kia....:p
Tuần sau đi học rồi... muốn té trường về VN bù khú 1 tí quá... nhớ wa'.... nhớ wa'...( thực ra bên này vui hơn....:p em nhờ....) =))

unperfect_man86

thế này nhé , thứ hai tới ( 2-5 ) tụ tập ở cổng trường mình để đi sinh nhật cô lan , nhớ cầm nhìu nhìu tiền tí còn đi ăn , he he, tuấn nhồi về kịp thì nhớ đến , hic.........gửi lời xin lỗi đến các bạn ở nước ngoài nha , đừng bùn ( nếu có ) .....

Mat to

Tuấn nhồi đã có vé.... tối thứ 4 bạn mới về được... có bạn nào có tí tấm lòng hảo tâm thì nhớ gửi tiền, quà mừng bạn về nước... hehe... bùn ngủ quá... di ngủ tí mai vào tâm văn sự vậy....

red_heat

unperfect_man86 said:
thế này nhé , thứ hai tới ( 2-5 ) tụ tập ở cổng trường mình để đi sinh nhật cô lan , nhớ cầm nhìu nhìu tiền tí còn đi ăn , he he, tuấn nhồi về kịp thì nhớ đến , hic.........gửi lời xin lỗi đến các bạn ở nước ngoài nha , đừng bùn ( nếu có ) .....
Tao đi xong bọn mày ở nhà bù khú với nhau à.Chúc đi chơi vui vẻ nhé, tao không đi đươc, bận học :)
Cho tao gửi lời hỏi thăm cô nhé, bảo với cô tao sang đây rồi và đã ổn định cuộc sống.

latinh_boy

Member
Linhchi_gucci said:
thế nào cũng đông,đi rùi biết liền ah :q:
Nếu mà mày ko đi hoặc ko đông người đi thì tao...ăn thịt mày Chi nhé !
Tui hết tiền rồi đi miễn phí được ko ?

Linhchi_gucci

ớ lop minh ko di ngay khac a,thu 2 to ko di dc rui,to phai di bien cung ca nha rui`,chan the,ma chac gi lop minh da di dong du dau ma,dc may mong cho xem,chuc moi ngươi di vui ve nha

vietlien

bố con Chi bủm to kèn mọi người đi hết í mà...cuối cùng tót đi biển với gia đình..oe mà đã vào hè rồi à mà đi biển sớm thế. Hix hix hix hix hix hix nhanh quá...nhanh quá...hè rồi...hè rồi.
Bên này cuối tuần tới là gold week của bọn Nhật...nghỉ bét nhà cả tuần luôn...hờ hờ hờ..nhưng mà trường tao là trường quốc tế...nên ko có chế độ nghỉ...suy ra...cả cái nước Nhật có mỗi APU là đi học....Hờ hờ...xứng đáng để được nhận lời khen thưởng của Koizumi đấy chứ =)) :> (trên thực tế là đã được koizumi khen như vầy...he hè). Bố tiên sư...ti vi nó quảng cáo các entertainment...rồi là service...giảm giá...thế mà....mình thì lại phải lo cắm đầu chổng đít thi middle exam..Trên núi và dưới núi sau mà khác nhau thía...he he =)) =)) :9 =)) =)) ...hix hix.
Ùa cho tao gửi lời hỏi thăm cô với nhá...và cả mọi người nữa...mấy con vịt trời lớp mình dạo này ko biết thế nào rồi...hờ hờ...nhớ các bạn ghê cơ.
Tuần nhồi về mua quà cho chị...rồi hỏi ông bà già tao địa chỉ bên này rồi gửi quà sang cho chi nhé...em trai báu...hờ hờ :) :d: :)

Mat to

hehe.. hè đến rồi, thứ 4 cũng gần đến rồi, tôi về bù khú với bạn bè tôi thôi.... hehe... quần đùi áo phông đi tông chạy dream chiến lượn hồ là sở thích của tôi, nhưng ko có Dream chiến hix... bạn nào có lòng hảo tâm cho mượn con Dream chiến lượn hồ tí nhờ... :p

vietlien

Con chim có đôi, con ong có hoa
Hai người yêu nhau tìm câu hò hẹn
Trên đời anh chẳng có em
Đi đâu, mãi đi
Con suối về sông, con sông về biển, biển bát ngát ..anh chẳng có em.
Không em đêm buồn lắm
Không em đêm dài lắm.
ĐÊM
Ôm đêm anh thổn thức
Thương anh đêm thổn thức, thương
Thương hàng cây xơ xác
Thương vầng trăng xơ xác, môi anh khát cháy
Anh muốn trời xanh kia biến tan thành dòng nước mắt
Anh muốn trái đất xanh biến thành gió hát,
Gió hát tình yêu anh hóa thân vào sỏi đá
Để giữ chân em, để mãi bên em, ANH CHẲNG CÓ EM !

NOBODY

Member
Trời ơi! Hết trò. Thất tình. Nhớ nhà. Đói ====> above. =)) =)) .
HixHix Đi Sn cô gì mà chia làm hai nhóm. Mk. Như cái cục...

coldplay

cái gi the này
sinhnnhat co lan ả
hay nhi

minh ko bít
minh vua ra ngoài nay duocmay ' hom
nhung cung chang gao dươc ai ca
chan quá
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vietlien

Êu đồng bào chết đâu hết rồi

Dạo này vào đọc bài thấy thưa thớt quá nhỉ. Hix,,,chắc mọi người cũng bận rồi à. Ở nhà có đang thi cử gì ko thế. À hôm vừa rồi 30/4 có tổ chức gì to to ko. Tôi ở bên này quên béng mất...đến lúc xem thời sự Nhật..nó nói mới nhớ...hờ hờ...đồng bào như mình iu nước quá cơ...hix.. hix :-S
Hôm vừa rồi đi cô thế nào?? Vui vẻ cả chứ.
Ok vài dòng vậy thôi. thía nhá :d:

Linhchi_gucci

Liên ah,sắp sinh nhật chị rùi,e vào chúc bà chị trước vài câu được ko,hihi```.E chúc chị thêm 1tuổi học hành tiến tới,mọi chuyện suôn sẻ,tìm được hành phúc của mình nhé. :d: iu chị nhiều cơ ;)

vietlien

hờ hờ có thế chứ

mấy hôm nay cứ đứng lên ngồi xuống mãi...cuối cùng thì cũng có đứa rặn ra cho một câu..quý hóa quá he hè :>> =)) :? :) . thanks con em nhe :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000