A5_Lớp của cô Lan

Mat to

:9
Cun ngoan said:
hehe... hê nô hiếu khỉ... khoẻ ko mày? sao lâu lắm chả thấy tin tức gì cả ... mấy cháu rùi? ;-) ;-) ... thỉnh thoảng mới post được vài dòng mà chưa giề đã bắt bẻ bạn rùi. =(( . Tao học tiếng Anh còn đang lo trượt huống giề học mấy tiếng khác... có mà vác chiếu về quê lấy chồng sớm.:D
Thế bây h làm sao, làm sao, làm sao.... thích thế lào thế lào thế lào.... về quê lấy ai lấy ai lấy ai X(

red_heat

Đẹp vãi đái Liên lùn ạ
vietlien said:
Hờ hờ bà con ơi...à hôm qua tôi dở hơi thức trắng đêm (nói thế thôi 8h sáng lại đi ngủ đến 1h chiều giậy í mà)..thế là lúc 5 h sáng hứng lên ra xem mặt trời mọc...Tự dưng thấy đẹp đẹp nên làm vài kiểu ảnh. Ư ai rảnh rỗi thì vào xem nhé.
Nhưng mà phải công nhận, ngắm bình minh hay thật. Khó diễn tả cái cảm giác đấy lắm...nó nhẹ nhàng và....nói chung là...làm mình cảm thấy sảng khoái..kiểu gì í. Gọi là fresh mind...cũng được. Thế nhá...anh em tận hưởng nhé.
À ảnh chụp nhiều nên để chế độ View slideshow mà xem! Gọi là chút quà tinh thần đến anh em !
http://community.webshots.com/user/vietlien0405
:d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:

Linhchi_gucci

hehe

Tuấn ơi sao thế???????????? :-/
Tớ nhắc nhở bạn Thảo nên chú ý 1 tí đến lời ăn tiếng nói cho cẩn thẩn ko bạn Mắt to bạn ý đì cho chết thôi đấy :D
tiện đây thông báo vơi bà con là tớ hôm nay sau bao lâu được nghỉ ngơi tĩnh dưỡng ở nhà bây giờ cũng đã được đi học,cảm giác lâu lâu mới đi học cũng hứng phết,nhưng sao bùn ngủ dã man,mà có thể tớ còn học cùng lớp với đồng chí Hậu con ( tức Hoàng dạt) :p ,nhưng Hoàng dạt đang xin mong sao được để ngồi buôn chuyện,nói xấu người khác cho vui he`hehe```````

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
thế thì sáng thứ 4 nhé , tầm 9h30 ở quán nước trước cổng trường
Muộn thía mày, 9h đi. Lấy sớm về sớm, hehe.
Đi lấy thì phải mang CMT và...1000đ, :D .
cun ngoan said:
Tớ bắt đầu được nghỉ holiday 2 tuần nhưng cũng có 1 đống bài tập lun...hic... chả gọi gì là nghỉ cả. bài thì khó nhăn răng ra & cũng chả biết cách trình bày thế nào hết. (... report điểm thì sắp gửi vìa nhà. lo quá lo quá.
Hix. Có cả khoản gửi điểm về nhà à. Về chỗ mình ở hay là về tận nhà mình ở VN vậy?

latinh_boy

Member
vietlien said:
Hờ hờ bà con ơi...à hôm qua tôi dở hơi thức trắng đêm (nói thế thôi 8h sáng lại đi ngủ đến 1h chiều giậy í mà)..thế là lúc 5 h sáng hứng lên ra xem mặt trời mọc...Tự dưng thấy đẹp đẹp nên làm vài kiểu ảnh. Ư ai rảnh rỗi thì vào xem nhé.
Nhưng mà phải công nhận, ngắm bình minh hay thật. Khó diễn tả cái cảm giác đấy lắm...nó nhẹ nhàng và....nói chung là...làm mình cảm thấy sảng khoái..kiểu gì í. Gọi là fresh mind...cũng được. Thế nhá...anh em tận hưởng nhé.
À ảnh chụp nhiều nên để chế độ View slideshow mà xem! Gọi là chút quà tinh thần đến anh em !
http://community.webshots.com/user/vietlien0405
:d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:
Ko ngủ được nên thức ngắm bình minh và chụp ảnh thế ban Liên có làm...thơ ko haha :)
Mà ảnh đẹp phết, ko phải lấy ảnh nghệ thuật post lên đấy chứ :D

unperfect_man86

mả cha thằng vịt sứt có cái ảnh đẹp vãi ra mà ko giới thiệu cho anh em , làm tao phai đú ..........
ok , sáng mai hẻ , sáng mai anh học 3 tiết đầu , nghĩa là từ 6h45---> 9h10 . điều đó có nghĩa là ......... sáng mai , 9h30 , ko hơn ko kém........

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
mả cha thằng vịt sứt có cái ảnh đẹp vãi ra mà ko giới thiệu cho anh em , làm tao phai đú ..........
ok , sáng mai hẻ , sáng mai anh học 3 tiết đầu , nghĩa là từ 6h45---> 9h10 . điều đó có nghĩa là ......... sáng mai , 9h30 , ko hơn ko kém........
1.Thanks vì lời khen :D
2.Sorry vì...bọn tao(Long, Minh, tao) đi trước rùi.

Linhchi_gucci

oánh chết anh Tuyền con bây giờ,tao hỏi kệ tao ,thế mà mày cũng phải đá vài câu ah,hehe,tao hỏi vì trường nó bắt nộp.
ông thì giỏi rùi,vào đảng tôi xem nào,con bố Tuyền cơ mà,haha,tên mẹ bạn Trinh là gì nhỉ mọi người,hồi trước mình kí bản kiểm điểm hộ nó mà sao lại quên nhỉ? là gì là gì thế??haha =))

latinh_boy

Member
Sổ đoàn à tao lấy từ lâu rồi nên ko nhớ là mình đã lấy ở đâu nữa :D
Còn mẹ bạn Trinh tên là Th... đấy bạn Chi ạ.(gợi ý thế thôi thằng Trinh nó oánh tao chít)

NOBODY

Member
Haha. Forum lớp mày thì chắc toàn là phân và phân chứ có đíu gì mà vào, haha =)) =)) =)) . Càng ngày càng chán.

vietlien

mẹ kiếp

Các bố viết cái rắm gì vào forum thế. vào viết vài dòng than phiền thế kia thì hỏi sao nó ko chán. Chán thì một là đừng viết cái gì...hai là viết cái gì cho nó tử tế và có chủ đề để mọi người có thể enjoy một tí là ổn ngay chứ sao. Chứ thế kia chỉ làm cụt hứng người vào xem tiếp thôi.
Hè hè...tốt nhất là có vấn đề gì nhạy cảm... :) cứ tâm sự hết đi thì sẽ thành có chủ đề hết í mà. :p
Còn tôi thi đang sống giở chết giở với mấy môn học đây. Vừa rồi lại còn trượt interview....như cứt...xuống hết cả tinh thần...đúng là chẳng có gì là dễ dàng cả....nếu mà không cố gắng. Mà giờ này là mùa gì ở nhà í nhỉ....í tôi hỏi là mùa thi...rồi là vân vân ..chứ ko phải là thời tiết đâu.
Hờ hờ....gửi anh em vài dòng lúc bận rộn vậy thôi. Thế nhá :d:

red_heat

tao ở bên này thi mùa nào cũng là mùa học,cứ hoc 3 quarter thì được quyền nghỉ 1 ,nếu thichs,không thích thì hoc luôn,hè thì quarter kéo dài 1thangs rưỡi,binh thương thi 2 thang rưỡi.
Bạn Liên cứ bt thôi,tao bên đây có nhiều việc hông như ý,nhưng một mình mình,thi phải tự đứng lên đi tiếp thôi.Mỗi lần không như y thì rút ra được nhiều kinh nghiệm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000