A5_Lớp của cô Lan

sinhvienxaydung

Này anh em A5 ,tao đăng kí trang này từ lâu rồi nhưng hôm nay mới gửi bài lên.thông báo cho anh em một tin không biết là vui hay buồn: tao sắp di du học sang CUBA và học ngành cầu đường bên ấy
Tao mới có quyết định của bộ GD ngày 14-4 này,và chưa thông báo ở đâu,cho ai .Đây là lần đầu tao nói ra đấy.Tao đang bảo lưu kết quả học tập ỏ XD để đi học tiếng,có thể tháng 9 nay là bay rồi.Hôm nào đi sinh nhật cô Lan tao sẽ nói thêm
Tiện đây cho hỏi " thằng Quân TRÁNG" chui rúc chỗ chết tiệt nào rồi ,mày đi gần 3 tuần nay rồi mà không thấy tin tức gì hả.mày hứa thế nào:thư từ đâu.Hay mày bị bắt cóc ở đâu rồi????????????????!!!!!!!!!!!!!

sinhvienxaydung

ehehhehe Tuấn Nhồi hả, học hành bây giờ bên ấy ra sao.thằng Quân Tráng nó bảo sắp sang "đoàn tụ" lớp A5 ở bên ấy với mày với cả cái Thảo đấy.
chắc chỉ tháng nữa thôi

sinhvienxaydung

CHÚNG MÀY ƠI TAO PHẢI HỌC TIẾNG TÂY BÁN NHÀ.
DÍU BÍT THẾ NÀO NHƯNG HỎI ĐÂU CŨNG THẤY KÊU NÓ KHÓ NẮM.
MÁ ƠI!!!!!!!!!MONG RẰNG MÌNH ĐỦ TRÌNH ĐỂ CÃI NHAU ĐƯỢC VỚI RAUL GONZALET =)) =)) =)) :) :) :) :) ;) ;) ;-)
MÀ TAO CHỈ CÓ VÀI THÁNG ĐỂ HỌC THUI.
LIÊN LÙN ĐỪNG WA' MẶC CẢM VỀ CÁI TIẾNG NHẬT NHƯ LÌU CỦA BÀ NỮA ,BÂY GIỜ TIẾNG TÂY BAN NHA LÊN NGÔOIIIIIIIIIIIII :d: :d: :d:

unperfect_man86

ho dao nay o day xom wa nhi ( phong chu nhu lìn, thong cam ) co cai chui bay hoi nhieu , nhat la anh tuan nhoi , doc bai cu goi la.........sương , ehh heh he......
thang tung di cuba a , hay nhi =)) , cho tao gui loi hoi tham thang phiden nhe , lau roi ko gap no.......ma may di the co ve ko? hi vong la ko.......de cho may xay cau dương o cai dat nươc nay thi......chep chep.........
dao nay chan wa , minh hoc hanh da chan len day lai thay moi ngươi keu chan hoc nua , bun nhi , gia nhu ai do cho toi di lam lươn thi sương , cu nhin thang khoi beo ma dam , con gnhan thang cho gioi that , tương lai co khi sang lan hon oi dua mai dit quan tren ghe ,chan.........................................
chuc moi ngươi cuoi tuan vui ve

latinh_boy

Member
Mày đi CUBA hả Tùng bất ngờ thế, được học bổng 100% ko.Cuba thì tao chỉ biết có xì gà và...đấm bốc là nổi tiếng thôi hay là mày học đấm bốc đi mai này tao thuê làm vệ sĩ hehe,còn cầu đường bên đấy thì mình chẳng biết gì.Thằng Quân sang bên đấy chắc bận nó ko có thời gian chitchat nhiều đâu,mà sang Mĩ rồi sao lại chuyển sang Úc thằng này thừa tiền.

Mat to

showing off

cu_ti said:
hichic!!!
xin lõi thàng ban túan nhòi nghen
thàng đệ nó vào chủi bói linh tinh qua... làm tui mát mát wa' trùi lun
dùng nghĩ xáu thàng ban này nha!
hehe
hờ hờ hờ hờ hờ hờ hờ .

sinhvienxaydung

TRÁNG CÒI X( tao có thấy cái quái gì trong hộp thư của tao đâu.
Mà mày bảo sắp sang Úc để học là thế nào đấy hả
Không khéo sắp tới mày lại chuẩn bị về VN để học thì bỏ bú =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) :p :p :p :p :q: :q: :q: :) :)
Mày nhanh nhanh nhắn lại cho tao qua forum này cũng được .
ĐỪNG BẢO NGÀY MAI MÀY BAY VỀ ĐẤY :d:

vietlien

chúc mừng chúc mừng...Tùng choắt...Ông đi vậy chắc là học bổng chính phủ à...oai nhỉ. Mà học mấy năm bên đấy ??? Liệu có định cầm cự bên đấy luôn ko. Hix đúng là Cuba tôi cũng chẳng biết gì hết cả...ngoài biết là nó cách mình nửa vòng trái đất...hix hix :-( :-S . Ông sang rồi thì tin tức cho anh em mở mang đầu óc nhé
À mà tiếng Tây ban nha cũng hay đấy. tôi thấy sinh viên trường tôi nó lấy tiếng đó nhiều lắm...nghe đâu chúng nó bảo là cũng có nét giống tiếng anh, nếu học được tiếng anh thì no vấn đề. Khó là chỉ ở thời gian đầu một tí thôi, có basic vào là pass được hết í mà. Thế bi giờ...đang theo học tiếng ở trường à...Thôi tóm lại là chỉ còn biết phấn đấu thôi.
SPREAD OUR WINGS !! :d: :d: :d: GOOD LUCK MY FRIEND !

unperfect_man86

hic hci , rồi lớp mình sẽ tan tác đến mức nào nữa đây.......nhớ các bạn oá , hôm nào đi lấy bằng đây ? chiều thứ 3 tơi nhé ? cho í kiến nhanh di còn đi

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
hic hci , rồi lớp mình sẽ tan tác đến mức nào nữa đây.......nhớ các bạn oá , hôm nào đi lấy bằng đây ? chiều thứ 3 tơi nhé ? cho í kiến nhanh di còn đi
Chiều thứ 3 tao đi học rùi hay đổi sang buổi sáng đi,mày học sáng hả.Thôi đứa nào đi được buổi nào thì tự đi, nếu mà gặp nhau được đông đông thì chơi cái.

NOBODY

Member
vietlien said:
Sao tiếng Nhật nó cứt đái thế...toét cả mắt...:-( :-( :-(
Tiếng Nhật khó lắm à, tui đang muốn học đây, để hỉu được cái cốt truyện trong game, hehe :D .
unperfect_man said:
Hôm nào cũng chìu hết, trừ thứ 2 và thứ 7, hehe.

vietlien

a litte fresh air for u

Hờ hờ bà con ơi...à hôm qua tôi dở hơi thức trắng đêm (nói thế thôi 8h sáng lại đi ngủ đến 1h chiều giậy í mà)..thế là lúc 5 h sáng hứng lên ra xem mặt trời mọc...Tự dưng thấy đẹp đẹp nên làm vài kiểu ảnh. Ư ai rảnh rỗi thì vào xem nhé.
Nhưng mà phải công nhận, ngắm bình minh hay thật. Khó diễn tả cái cảm giác đấy lắm...nó nhẹ nhàng và....nói chung là...làm mình cảm thấy sảng khoái..kiểu gì í. Gọi là fresh mind...cũng được. Thế nhá...anh em tận hưởng nhé.
À ảnh chụp nhiều nên để chế độ View slideshow mà xem! Gọi là chút quà tinh thần đến anh em !
http://community.webshots.com/user/vietlien0405
:d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:

Mat to

hờ hờ... tao biết tiếng Nhật có yamete, kimochi, hayaku.... that's it....:D
hix... holiday rùi... mà lại bi police nó thu bằng lái xe... chán hơn trời cấu... đi chết thôi....:((

Cun ngoan

hello cả nhà... mọi người khoẻ ko thế nhờ.. Lâu lắm rùi mới post bài... các bạn ở nhà vẫn tốt đẹp cả chứ hả?
Tùng choắt sắp đi Cuba à? Học bổng thế nào thế? Chúc mừng nha... Đi bao lâu đấy? học dh thôi hay cả thạc sĩ tiến sĩ luôn thế hả?? :> .. mà bên đó nói tiếng Tây Ban Nha à? Hình như có cả tiếng Anh hay sao ý chứ... hồi xưa papa tớ cũng đi học ở Cuba 3,4 năm gì đó mà là học bằng tiếng Anh cơ mà... papa tớ đâu bít nói tiếng TBN đâu nhỉ.... :-B :-B ... thui... anyway. tiếng Anh bây giờ thường rùi .. học tiếng TBN về cho nổi... good good... học xong về dạy bạn bè vài câu nha.:D

Tớ bắt đầu được nghỉ holiday 2 tuần nhưng cũng có 1 đống bài tập lun...hic... chả gọi gì là nghỉ cả. bài thì khó nhăn răng ra & cũng chả biết cách trình bày thế nào hết. :((... report điểm thì sắp gửi vìa nhà. lo quá lo quá. :| :|

Các bạn ở nhà chắc đang thi cử chuẩn bị hết năm học hả... Nhanh thế ko bít... mới ngày nào còn cong đít lên mà ôn thi tốt nghiệp, rùi thì thi DH, bây giờ đã gần hết 1 năm rùi. mau quá mau quá... 1 năm rùi mà cũng chưa làm được gì to tát cả... mong là giờ này năm sau mình sẽ có thể " live on my own" ....

Cheer !!! :d: :d:

boy_cavalli

cái con Thảo này ăn nói linh ta linh tinh,chẳng ra đâu vào với đâu cả,mày chê tiếng anh thường sao mày còn học,mày thi thể nào cũng đỗ heheheh

Cun ngoan

boy_cavalli said:
cái con Thảo này ăn nói linh ta linh tinh,chẳng ra đâu vào với đâu cả,mày chê tiếng anh thường sao mày còn học,mày thi thể nào cũng đỗ heheheh

hehe... hê nô hiếu khỉ... khoẻ ko mày? sao lâu lắm chả thấy tin tức gì cả ... mấy cháu rùi? ;-) ;-) ... thỉnh thoảng mới post được vài dòng mà chưa giề đã bắt bẻ bạn rùi. =(( . Tao học tiếng Anh còn đang lo trượt huống giề học mấy tiếng khác... có mà vác chiếu về quê lấy chồng sớm.:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000