A5_Lớp của cô Lan

Linhchi_gucci

oanh' chít Trinh Tuyền bi giờ ,bảo tao chồng con nào thế,vớ vỉn..tớ đi học đàng hoàng nhớ.
mấy chú định học tập trinh lam thơ ah,học ai chứ sao lai học anh Tuyền thế,chập cheng đấy. =)) :p

Mat to

Chẳng hiệu cái mệ giè hết.... lung tung toán loạn cả lên.... hix... chẳng bít ai vào với ai nữa......

Mat to

đ** mẹ thằng chán cơm thèm cứt thích nghe kèn

cu_ti said:
du má mầy!
Hờ ờ.... đù ba đù má mầy đù nhau.... l** con bà mày bị lộn vào đầu buồi mày chắc mà mày sủa cái câu ngu cướp cả phần ngu của thằng già ba mày ngồi nhà bú buồi thế.... đù má mày cút xéo thằng chim cu c** l** dái đ** .... :q:

vietlien

chúng mày chửi bậy nó vừa vừa thôi. viết bài thế nào cho nó tử tế ti đê để người khác vào đọc còn muốn viết bài lại chứ.. Hì hì...Hiếu khỉ có vẻ theo dõi forum đều đặn đấy nhỉ...mà tiết kiệm lời quá...có gì vào kể chuyện tí đê. dạo này tình hình thế nào rồi...giang hồ vẫn sôi động như thường chứ. mà hồi trước thấy mày bảo thi lại gì cơ mà...tình hình thế nào rồi.??
Trinh tuyền trong đấy học cái gì thế. mà bố viết bài nó chỉnh chỉnh tí con nhờ nhé.
Mà...ở nhà thời tiết thế nào rồi?? Hix...tóm lại cho bà con biết vài tin tức ở nhà tí cái nhẻ :d: :d:
Tao vào học rồi...môn học thì như phìu vẫn đang học thử các môn để đăng kí lại...nhưng mà..ngồi nghe lecture...mà buồn ngủ quá...hix hix...đít biết thế nào...mai có một môn rồi...mà còn mấy trang sách vẫn chưa đọc hix hix...đau đớn thay phận sinh viên nghèo ngồi cặm cụi gặp "chữ" ...xứ anh đào :-( ....đúng là đánh rắm...he he he! :D :D

Mat to

boy_cavalli said:
thằng cu Tuấn Nhồi chửi bậy hơi nhiều đấy nhé chú để a cáu rồi đấy X(
hố hố, anh thông cảm choa em... tại em dek bít thằng đóa nà thằng nào mà vào đây chửi bới nung tung... nên em mới để nại vài lời nhắn nhủ chú bé chứ nào em thích chửi bới giè ai
hix đời em khốn khổ lắm, cái lạnh mùa đông đang tràn về thì bị treo bằng lái xe, hix tha hồ mà dắt tay nhau đi trong mưa mùa đông, ôi sao rồ man rợ wa'.... đời em đau khổ wa'... có ai rủ lòng thương bảo hộ em mấy chú cops đưa lại cho em cái bằng lái xe đi :9 :9 :9 :-(

C

cu_ti

Guest
Thằng nhồi kia mày chán sống rồi hả con?Tao là Trường đấy,tao chưa động chạm gì đến nồi cơm bát gạo nhà mày đâu nhé con trai!Kiểu này mày muốn ăn đòn đây.Thôi lần đầu tao bỏ qua,lần sau mà còn tái phạm tao bảo mấy thằng đệ của tao bên đấy sử lý mày ngay đấy,liệu hồn đấy con trai ạ!

vietlien

ô hay các chú ko chịu nghe cảnh cáo của chi Liên lùn à...đề nghị ko cà khịa nhau...Cà đểu cà đùa...lại thành hiểu lầm rồi lại chửi nhau bi giờ. Mà thằng tuấn làm gì ko biết thằng trường là ai hix hix :( ..Xem kỹ cái nick name nó đi. Còn ông trường cùng nhẹ mồm thôi,,,,đồ đệ nào...con trai nào X(
Hix.....như rắm :(

vietlien

à quên Tuấn nhồi cấm đi xe nhé. Chịu khó mấy tháng đi...thỉnh thoảng đi xe buýt cũng hay đấy chứ...có biết nhiều cảnh phim lãng mạng là ở trong xe bus ko :p ;-) ...Dắt tay nhau đi dưới mưa...ối giời sao mà romantic thế là cùng... :) có biết... người iu đi dưới mưa là tình sẽ dài vĩnh cửu kô. hi` hi`...thế nên là chẳng có gì cả...trong cái rủi có cái.....romantic....he he.Good luck em iu...Nhớ nhé...đừng có ngứa tay đi xe đấy :9 please !!!
Hix chó thế...ngồi gặm mãi có vài trang sách mà ko xong. Sao tiếng Nhật nó cứt đái thế...toét cả mắt...Đã thế cái bọn trường chó chết...đến mùa xuân nó tiết kiệm điện tắt xừ nó điều hóa....có biết đâu đấy là vùng đồi núi thời tiết thất thường lúc nóng lúc lạnh..đêm nay nó dở giời lạnh quá...hix... hắt... hắt... xì hơi.....nãy giờ chùi nước mũi...đến sước cả mũi...gần hết 1 cuộn giấy toilet roài hix hix hix.... :-( :-( :-(

coldplay

oái
nghe chui nhau thich the
hai ngươi chui nhau nua di xem nao
chac khong dam dau??
hehehhe
ma hai người chui nhau la nghe hoi dươc cua nó dáy
rat la tinh cam
kakakakka
ma nay
cho minh hoi chut
cac ban co bit admin la thang lìn nao khong zay???????
lan trươc viet may bai ma no khong chiu pos len moi dau chu
addmin an lìn

Mat to

oh yeah yeah, got a motherfking asshole thích cành cọ

cu_ti said:
Thằng nhồi kia mày chán sống rồi hả con?Tao là Trường đấy,tao chưa động chạm gì đến nồi cơm bát gạo nhà mày đâu nhé con trai!Kiểu này mày muốn ăn đòn đây.Thôi lần đầu tao bỏ qua,lần sau mà còn tái phạm tao bảo mấy thằng đệ của tao bên đấy sử lý mày ngay đấy,liệu hồn đấy con trai ạ!
uhm.....tôi sợ rồi

C

cu_ti

Guest
hichic!!!
xin lõi thàng ban túan nhòi nghen
thàng đệ nó vào chủi bói linh tinh qua... làm tui mát mát wa' trùi lun
dùng nghĩ xáu thàng ban này nha!
hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo