A5_Lớp của cô Lan

vietlien

Lâu ngày ko vào bà con lên phá phách nhiều quá đấy. Đọc loạn cả mắt. Hè hè..chào Trinh tuyền và Trường nhá. Mọi người vẫn có vẻ phong độ ghê nhỉ...he he!...À mà cái vụ salem sa lủng gì cạo đầu là thế nào thế...hix hix!
To Quân tráng...đến nơi an toàn là tốt rồi. Còn chuyện học thì mới sang...chưa quen...điểm ko như ý muốn là chuyện thường thôi. Không có gì phải đau buồn quá đâu. :d: Try your best là được thôi. Rồi phong độ nó lại lên thôi mà ;) . Ơ mà mày vào đại học luôn hay là dự bị thế ??
To Tuấn nhồi...hix thôi ko sao, còn 3 kỳ(nữa đúng ko nhỉ)...cố mà gỡ đê, đừng có để chị iu và vợ dại thất vọng là được. À...đề nghị ít chửi và kêu ca khi vào forum nhá :q: . Có thể nhiều lúc mệt mỏi nên dễ bực mình...nhưng đứng có mà chút giận lên anh em thế chứ, em iu :cool: . Mà chúng mày đã thi xong chưa? Vào holiday chưa thế??? Tao sắp vào học roài...hề hề
To toàn thể pa con A5......hề hề hề...tớ ở bên này vẫn khoẻ .. =)) . Bi giờ đã vào xuân...và đang là thời kỳ hoa anh đào nở rộ. Hoa anh đào chỉ sống 1 tuần sau khi nở. Và hiện đang là thời gian người Nhật đi ngắm hoa anh đào. Bạn cũng đú đởn đi vài phát. Đẹp phết pa con à hê hê. Nhưng mà tiền xe buýt xuống núi cũng đắt cắt ruột. :-S =)) Hix thôi ăn chơi chịu tốn kém vây. Uh tình hình cũng chỉ có vậy thôi :D. bạn nào muốn xem hoa anh đào thì vào link dưới này nhé. Rất tiếc là tớ cầm máy nên ko có mặt nhiều lắm...hix hix...mặt đẹp mà ko được vào ảnh hề hề!!!
http://community.webshots.com/user/vietlien0405
Vào phần "RAs" và phần "Hanami" nhé....Enjoy :d: :>

red_heat

mẹ bạn Liên,mấy cái ảnh chụp cùng con bé người Việt trông gầy thế. =))
anyway,cảm ơn mày,tao cũng đang biến đau thương thành hành động,học hành mấy hôm mà sút mẹ ý mấy ký rồi.ảnh ọt thì tao hơi ngại chụp,post,vì bận cày :) :-B hẹn hè năm sau mọi người gặp nhau nhé.
to Duc:mày gửi lại tao cái mail của thằng Tùng nhé,qua trang web nay,tao khong có ct chat đâu.

latinh_boy

Member
Mùa xuân sang có hoa anh đào,phong cảnh ở Nhật đẹp ra phết' nhỉ,mà mấy girls Nhật trông cũng bình thường hehe.
=> hôm nào đi Nhật chơi cái nhẩy !
To Quân: mail cua thằng Túng là: [email protected]

vietlien

To Đức bệnh...con gái Nhật nhiều con cũng hay phết đấy...tại bạn tớ nó không xinh thôi. Ấy đừng vơ cả nắm thế hê hê
To Quân... hix...mày học trâu thế...làm gì mà sút cân. Hix làm gì thì làm sức khoẻ vẫn phải đảm bảo chứ. oe mà mày sang đấy cơm nước thế nào...hix...có biết nấu nướng gì ko. À...đề nghị không đoán mò lung tung nhé...Nguyên...Duy nào ở đây... =)) =)) .

Chia5

con gái Nhật mà xấu,vừa trắng vừa yêu,lại còn ăn mặc đẹp nữa chứ,quyển tạp chí chị cho e có 1 quyển mùa hè đúng ko Liên,mới xem có 1lan,xem mà thích quần áo của chúng nó thế,nhiều kiểu vãi đái,hehe,đẹp wa ah.Sao mùa hè nhìn thấy cái gì cũng muốn mua ,hic ,giá mà có thật nhiều tiền nhỉ,hehe :p
mà mình đang nói linh tinh gi thế nhỉ,mọi người thông cảm trời hôm nay hơi oi oi,............. :D Ôn con Thảo đâu rùi nhỉ,lâu lắm ko thấy xuất hiện,bận học quá hả,hay bận chuyện gì thế,hehe,lên hỏi thăm bạn hiền vài câu đê,hì :d:

Cun ngoan

hehe... bạn đây bạn đây.. Chi bủm làm gì nóng tính thế... :p... mấy tuần này tao đang có nhìu test quá... hic.. phải nốt 1 tuần sau nữa rùi mới được nghỉ 2 tuần holiday. Lúc đó chắc phè phỡn onl chat suốt ngày lun.
Dạo này forum mình đông đúc phết nhỉ... pa` kon cô bác ở nhà tình hình vẫn khoẻ cả chứ hả ? làm ăn sinh sống học hành vợ con thế nào rùi....:D.. Quân sang bên đó là học tiếng hay học DH luôn? sao lại bảo sang Mĩ mấy tháng rùi lại qua úc à?

Mấy bác ở nhà thì cho tí tin tức về thời tiết, " ẩm thực " , thời trang năm nay tí đi nhờ.... sang bên này chỉ nhớ nhất độ ăn Vn thui.. hic... bên này độ ăn Vn họ nấu ăn chả quen gì... ngọt ngọt cay cay... thèm mấy món ăn HN quá... :-( :( :( .. Nhẽ ra hồi ở Vn nên đi ăn uống ít thui.. ăn ít biết ít cũng bớt thèm đi 1 tí.... :|

Còn về vụ con gái nhật theo " quan điểm" của tớ thì gái Nhật & Hàn Quốc cũng bình thường.... mặt mũi ko nét lắm nhưng được cái là da rất chi là trắng và mịn...mặt bầu bầu, ăn mặc thì thui rùi... ko kể 1 số đứa nhìn cũng " nông dân " còn lại thì quá đẹp luôn. nhiều đứa ăn mặc phong cách lắm.... nói chung là good good.... :d: :d:

vietlien

Thôi được rồi....để hè này tớ rỗi rãi...hay là lúc nào đi chơi sẽ mang kamera đi săn ảnh thanh niên Nhật post lên cho các bạn bàn tán luôn. Hix chỉ sợ trước khi đó thì mình bị đánh vỡ mặt vì cái tội chụp lung tung thôi =)) =)) :-S

To Hiếu noron...sao tự nhiên lại thành tra hỏi người tui yêu thế(...mà ông hỏi người "cũ" hay là người "mới"....ha ha ha ha!!! :) :) Người mới có kể thì cũng biết thế đít nào được..nó ở bên này và là người Nhật...còn người cũ thì là người...có theo dõi forum này nhưng ko bao giờ viết trả lời bài lại... :p . Nhưng chắc là người ta cũng biết tình cảm của mình...hì hì mong vậy...nếu mà biết cho thôi là cũng cảm thấy quá đủ và cám ơn lắm rồi. Luôn muốn nói lời cám ơn...cám ơn vì những kỉ niệm bạn dành cho mình..cũng đáng để không quên đấy ;) . I will never forget it. Mà thôi chuyện cũ, người cũ...cho qua...xả trôi sông...luôn hờ hờ.

Mai bắt đầu đi học rồi....hờ hờ...vui hay buồn ko biết...nhưng thôi....cố gắng một kỳ học ko để phí phạm cái gì vậy...he he!! :9

Mat to

Cun ngoan said:
Còn về vụ con gái nhật theo " quan điểm" của tớ thì gái Nhật & Hàn Quốc cũng bình thường.... mặt mũi ko nét lắm nhưng được cái là da rất chi là trắng và mịn...mặt bầu bầu, ăn mặc thì thui rùi... ko kể 1 số đứa nhìn cũng " nông dân " còn lại thì quá đẹp luôn. nhiều đứa ăn mặc phong cách lắm.... nói chung là good good.... :d: :d:
Đúng rồi... bọn đấy ăn mặc phong cách lắm.... bem được đấy anh em ạ.... cưa đại mie nó đi rồi bem.... =))

hehe... bạn đây bạn đây.. Chi bủm làm gì nóng tính thế... ... mấy tuần này tao đang có nhìu test quá... hic.. phải nốt 1 tuần sau nữa rùi mới được nghỉ 2 tuần holiday. Lúc đó chắc phè phỡn onl chat suốt ngày lun.
Ghê nhờ.... lúc nào rỗi thi ở nhà bế con bế cháu đi chứ onl chat cái giè..... ;-)

Hehe... nốt tuần này là holiday, phải tranh thủ nghỉ ngơi lấy lại sức khoẻ mới được... đời mệt mỏi wa'.... hehe :q:

Cun ngoan

hehe... Liên chụp cái gì thì mới lo bị đánh vỡ mẹt chứ chụp ảnh đàng hoàng bon nó đánh làm zi.... :> :cool: đúng là bản chất đen tối đi du học rồi vẫn ko tiến bộ được tí nào.... =))
Còn bạn mắt to có chuyện giề gặp nhau 3 mẹt 1 nhời nõi zo~ zang`... ko chơi trò onl đì đọt nhau thế này đâu nha.... X( xấu tính quá... :q: :q:

Mới lại hiếu khỉ ui mày vào thì hỏi thăm bạn bè vài dòng & thông báo tình hình ở nhà tí đê. lâu lắm mới thấy vô viết được 1 dòng .... " dặn dò" bạn bè phải post bài dài... khó hiểu quá..... :) :)

a... tiện thể đây thông báo sắp đến sinh nhật Việt béo... thui thì chúc bạn ý ngày càng béo khoẻ béo đẹp để có sức mà bốc phét.... hehe.... hồi học lớp 10 bạn ý đã kêu bạn ý sắp đi Đức.... rùi thì bạn ý đi Canada, đi Úc, đi Mĩ, đi New Zealand, đi Sing, đi ha lan, đi Pháp....v..v... còn đâu nữa thì tớ cũng ko nhớ nhưng cũng phải tầm cỡ 5 châu 4 bể.... hehe... hôm no chat thì bạn ý lại bảo sắp đi CH Séc.... :-/ :-/ ko hiểu bao giờ mới đi thiệt....

Chia5

chết cười

Thảo ơi hôm nay là sinh nhật việt béo đấy chứ,chúc nó được 1 câu mà đì nó tận 10 câu thế thì chết thôi,hhheehe,bùn cười wa. =)) nhưng hôm gì tao chat với nó nó cũng bảo sắp đi séc đấy,thôi ko đì thằng béo nữa,ko hiểu nó có vào đây đọc ko,thì chúc bạn việt càng ngày càng béo,tình yêu đẹp với em Trang gì đấy(suốt ngày gặp lượn lờ ngoài đường,đẹp quá cơ,hehe).
Tuấn nhồi công nhận xấu tính ghê,rảnh rỗi là phải online tí chat với bạn bè,bế con bế cháu làm gì tầm này nữa,lên buôn chuyện thích hơn,thế mới gọi là holiday chứ hehehe :p
Trinh tuyền lần sau post mà cứ "hãm... nọ hãm...kia" la mọi người chém đấy nhớ.Còn hk post được 1 câu xong té mà còn kêu người khác ah,đây gọi là post kiểu cò quay đấy,hahahhaa =))

latinh_boy

Member
Việt béo hôm trước thấy cắm ở quán Sơn hải suốt ko biết bây giờ có học hành gì ko nhỉ ? :p
Mà người cũ của bạn Liên,người mà cũng vào đây theo dõi 4rum nhưng ko post bài chắc là...Sơn mọi rồi hehe :D
Các bạn đi du học,đã ai phân ngành chưa nhỉ, có ai đụng tài chính ngân hàng với tui ko :)

coldplay

choài
viet ma cung bi chuiii sao?
la ghe hen!!!!!!!!!!
viet nhui thi bao la viet lung tung
viet it thi lai bi keu ca
chan nhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
ma chi bum lay chong rùi a?
that la...
sao lai co thang nao ngu qua co nhi???
the da co may cháu rui??????
ma noron nay
may dang hoc o dau the?
tai moi dang nhap dươc it ngay
nen chang biet moi ngươi hoc o dau ca??
....................................................................................................................
.....................................................................................................................,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

red_heat

đ** mẹ
thằng Trinh Tuyền
đã ngu văn
sao con thích.....
làm thơ
ngớ ngẩn
hỏi này nọ
như thằng điên
gõ liên thuyên
không dấu
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

unperfect_man86

To : trinh tuyền..........
tao dang học ở châu quỳ , chính xác là Dhnn1
mày có gì lăn tăn thì sủi bọt luôn đi
tao ngại...................
còn hiếu khỉ....
chả hiếu con giời đang ở chốn phương xa nào nữa.....
cứ gọi là bèo dạt mây trôi...
Ô thế tớ tưởng việt béo bị con nào xấu xấu lớp f khóa cứng cơ mà.......
xổ lồng rồi à......
sướng...........
tớ thiếu thốn tình cảm óa mấy bạn ơi..........
ai giới thiệu tớ với.......
buồn.................
=)) =)) =)) =)) =))

NOBODY

Member
Hic. Pà con nói chuyện xôm wá. Chả có rì để lói cả . Hix
red_heat said:
đ** mẹ
thằng Trinh Tuyền
đã ngu văn
sao con thích.....
làm thơ
ngớ ngẩn
hỏi này nọ
như thằng điên
gõ liên thuyên
không dấu
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
=))
Hay, thằng này khá.
Ê, anh em, có bằng rùi đó, hôm nào tập hợp đi lấy rùi .... :D

C

cu_ti

Guest
anh em dao này an nói kém van hóa quá nhỉ!!!!!!!........van hóa tiẻu hoc quá dáy
vào doc bài mà tháy ngai quá
viét bài kiẻu phong kién???????????????? oạch! an đòn đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000