A5_Lớp của cô Lan

NOBODY

Member
Mày có một nơ ron thì làm sao biết ai với ai được, hahahahaha =)) .
To Cường: Sao thằng Đức lại cạo đầu. Bùn cười wá.

manhlong

Thằng ốc ăn nói bậy bạ quá, sang đấy không học được cái gì à ???.
Khi gõ xong những dòng nhậ xét trên, mình biết ngay thể nào cung bị ăn chửi
KHÀ KHÀ, đợi xem sao.

latinh_boy

Member
Anh em đang trao đổi thông tin, tình hình vui vẻ mấy ông Hiếu nơron,Tuấn nhồi vào nói linh tinh làm mất cả hứng.
To Trường đụt:mày đang làm gì thế năm nay thi trường nào ?

Mat to

SOZZY NHAAAAAAAAA

manhlong said:
Thằng ốc ăn nói bậy bạ quá, sang đấy không học được cái gì à ???.
Khi gõ xong những dòng nhậ xét trên, mình biết ngay thể nào cung bị ăn chửi
KHÀ KHÀ, đợi xem sao.
hố hô.... are there fully of shit in yr mind hay sao mà phát biểu câu này, :D kidding.... anyway là tao lâu ko vào lại, nên ko biết gì nhiều, mong pa` kon thông cảm bỏ qua nỗi của em..... em cũng dít khẹc có thời gian mà vào ganh đua với các bác a.......... SOZZY NHA...... :q: :q:

red_heat

hay đấy,cảm giác của mày la rất thực,pretty nice!hơi giống với tao.khi yêu ai đó thì cảm thấy mình không đủ trững trạc,mạnh mẽ để người kia tin tưởng dựa dẫm(chắc tai người tao yêu hầu như là cùng tưởi)Nhưng khi yêu tao thấy cuộc đời đẹp hơn,vui hơn,nói nhiều hơn.
tao đến nơi an toàn rồi,thành phố ở đây rát đẹp,thanh bình.
Các bạn ở nhà nhớ cố gắng học tốt nhé,hẹn sau này gặp lại ai cũng có việc làm tốt,thành đạt.
vietlien said:
Hix thôi hôm nay đang tâm trạng nên dãi bày với anh em vậy. Kể ra thì Đức bệnh (latinh boy...đúng không nhỉ)..nói cũng không sai. PHải khi yêu mới thực sự là đẹp...nhưng mà Liên chưa iu bao giờ nên chịu thôi. =(( Còn cảm giác lúc nào cũng nghĩ đến người đó thì...công nhận hồi trước Liên có thế...nhưng thế ngược lại làm mình không thể làm ăn gì được và dễ bị sống trong cái thế giới không thực mà mình tưởng tượng về người đó. Còn Liên thì...hix hix kém lắm...khi Liên thích một ai đó thì lại trở nên thiếu tự tin, kô tự nhiên. Lẽ ra người đó phải là người mình quan tâm nhất, ân cần và chia sẻ nhất thì mình lại lảng đi, tránh người đó...và khi ở cạnh thì chả nói được cái gì. Còn hiện giờ thì, có một cảm giác...người ta ở xa mình quá, người ta giỏi hơn mình nhiều quá...chính chắn và người lớn hơn mình nhiều quá. Có thể những hành động mình làm bị người đó cho là ngu ngốc và ngớ ngẩn....hix...tại tính Liên ồn ào và bồng bột mà. Nói thế nào nhỉ. Một cái gì đó nó chớp nở...nhưng kô như hồi trước...lần này nó thôi thúc mình phải cố gắng...phải chính trạc hơn để ngang vai với người đó...để người ta phải nhìn lại mình....chứ mình không thể là ở vị trí ngưỡng mộ người ta mãi được. Hix....cảm giác của tớ là thế đấy...Oe...lại một cái gì mới bắt đầu...lại những vui, buồn, tủi, nước mắt đang đợi phía trước...nhưng thế cũng hay....cuộc sống phải muôn màu muôn vị đúng không anh em...Hè hè...hôm nay tớ nói hơi lắm...anh em thông cảm nhé. Anh em cùng góp í nào
À mà kô biết Quân tráng đến nơi an toàn chưa nhỉ !!!

red_heat

Mat to said:
hố hô.... are there fully of shit in yr mind hay sao mà phát biểu câu này, :D kidding.... anyway là tao lâu ko vào lại, nên ko biết gì nhiều, mong pa` kon thông cảm bỏ qua nỗi của em..... em cũng dít khẹc có thời gian mà vào ganh đua với các bác a.......... SOZZY NHA...... :q: :q:
hình như sai ngữ pháp nhể :p full of shit chớ

unperfect_man86

À hóa ra là trường đụt , ai mà bít được , ko xưng tên lại còn đòi hỏi cao.........
Hô hô dạo này đông vui ghê , toàn những hảo hán đã góp mặt , sợ............
to quân tráng : sang đấy thế nào rồi mày ? tình hình chung......................
To liên : hình như tâm sự của bà bị mọi người lãng quên...........................
anh em co s ai biết liên thích ai ko? chắc chắn là thằng chó ấy đang ở Vn đấy........( mình nói thế này có 1 cơ số nguyên lần đưa buồn )

latinh_boy

Member
Kiểm tra gì thế Tiếng Anh hả,nó yêu cầu thế nào ?Kiểu gì thì sang đấy mày cũng phải học thêm tiếng trước đã, right ?

Mat to

Hãm l**

Chuẩn bị kết thúc kì đầu.... tẹo 4/6 môn.... 2 môn còn lại thì đ** cần lại đỗ.... đời hãm l**..... bản chất tốt nhưng đời xô đẩy quá... :-( :-( :-(

Chia5

các chú học hành sa sút thế,thi gì mà toàn trượt thía,hehe` :p
mà mọi người toàn thấy đá nhau linh tinh gì ý,chả thấy góp ý kiến được cái giề,chán,té thôi. :(
Thảo đâu rùi em ơi,liên nữa................... :d:

boy_cavalli

úi xời cái ông Tuấn Nhồi thì học hành thế nào dc,vơ con bên đấy lại đi làm nhiều bảo ông viết chữ còn khó nữa là thi với chẳng cử,trượt là đúng rồi,chán đời về VN đe :d: :d:

Mat to

boy_cavalli said:
úi xời cái ông Tuấn Nhồi thì học hành thế nào dc,vơ con bên đấy lại đi làm nhiều bảo ông viết chữ còn khó nữa là thi với chẳng cử,trượt là đúng rồi,chán đời về VN đe :d: :d:
Hố hố bố ông bạn "tốt" vãi nhìn, mới hết kì đầu thôi mừ, còn 3 kì nữa cơ.... từ từ cố gắng.... chứ bây h về Vn thì ai cho tiền ăn, tiền sống đây.... nhà ko có điều kiện, bạn thông cảm nhé ;)

unperfect_man86

chú bé rồng nói cấm có sai , đấy , các bạn nhìn gương anh long tịnh mà học tập , sợ chưa...............=)) =)) =))
À mà tuấn nhồi ơi em có tí thắc mắc là anh học cái gì ở bên đó mà cũng........trượt ? học = tiếnh anh à ?
nhân tiện nhắc đến tiếng anh , bạn nào có biết chỗ học tiếng anh hay hay tí chỉ tui với , đang cần , tất nhiên là phải rẻ rẻ 1 tí ................

NOBODY

Member
HeHe Chú muốn học TA hả. Thằng Long và thằng Tiến đang định đi học ở QG đấy. Ở đấy vừa được học vừa được.... =)) , rất thích hợp cho người như mày đấy, hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000