A5_Lớp của cô Lan

Chia5

Te^'t sie^u chan'

hom nay mung` 2 rui` hic chac sap het tet rui,ma sao tet chan the nhi.Minh` be' the nay ma co nguoi` den con` lo*` di ko them mu*ng` la nhu the nao` nhi? gia vo` len gac' co 1 ti',xuong' da¬ thay' te' rui`,nhanh that,uc che' that,hehehehe.Ai mung` tuoi to*' di chu' nhi,hihi`.
hom nay lai lanh rui`,thich phet nhi,nhung cu phai ngoi trong nha` that la chan''''''''' nhu* con gian''''''''''.
oc^' voi' cun' de? truoc di rui truyen dat kinh nghiem nuo^i con voi cac' ban thi` cac ban. moi' dam' de? chu,hehehee.Tie^n` gia? ko tie^u duoc dua em tie^u ho^. cho.hihi`.okie??????????nhung van phai mung` tuoi day',he`

unperfect_man86

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ nhé , dạo này thằng này phải đi nấu cỗ thành ra bận lắm (!) năm nay em thất thu rồi ....mùng 5 gặp nhớ mừng thằng bé nhìu nhìu nha.............
À wen chúc thảo sinh nhật vui vẻ nhé , chúc học giỏi , ăn khoẻ cho chóng nhớn ok !

Cun ngoan

=)) =)) =)) =)) =)) =)) Chết cười với mày thôi H khỉ ơi..... mie người ta đang t/c dạt dào ông chơi cho câu này còn hơn sút vào mỏ....=)) =)) =)) =)) =))

Mat to

Tết nhất dek giè.... các ông ở VN chơi là sướng rồi, tôi bên này hàng ngày vẫn đi học đi nàm bình thường như ko có TẾT.... hix.... hi vọng năm sau được ăn tết ở nhà, 2 năm rồi dek biết cái tết nó ra làm sao.... chán......:D

unperfect_man86

mai den nha co choi , kieu nay ko dươc noi 10 dua la cai chac
cha n wa , chua thay cai tet nao chan nhhu cai tet nay , bun vat , hom wa kiem dươc to polime OO 04322005 thi lai bi...vat mat , dang dinh de de mung tuôi....
( tb : may bi hong phong chu )

Cun ngoan

hehe.... happy Valentine nha bà con..... chúc chúng mày Valentine vui vẻ, đứa nào có người yêu thì sớm cưới đi tao còn chuẩn bị phong bì...=))

red_heat

Mat to said:
à cho tao hỏi, vịt là con nào thế ???? :D
Quên rùi sao, vịt là con V.Hương lớp trưởng lớp mình đấy, chắc bây giờ nó đang bị cách ly rùi cúm gà cúm vịt bây giờ vẫn đang bị dịch ác lắm các bác ạ.

Cun ngoan

boy_cavalli said:
uh thằng Tuấn Nhồi thì biết đếch gì,ngu si tứ chi nó phát triển nên mắt nó to thế đấy,hahahaha
Miẹ cái thằng khỉ con này... tao cành cọ gì mày mà mày lại thích đì đọt tao :9 thiện tai, thiện tai.... dạo này cũng dek có thời gian đì đọt nữa... hớ hớ... bỏ qua.... :p
Quên rùi sao, vịt là con V.Hương lớp trưởng lớp mình đấy, chắc bây giờ nó đang bị cách ly rùi cúm gà cúm vịt bây giờ vẫn đang bị dịch ác lắm các bác ạ.
hớ hớ.... mới biết, mới biết... nghe cũng xuôi gớm.... =))

red_heat

Hehe Tuấn nhồi cứ dùng chung nick thế này a`, dùng riêng đi, thế này thì nội dung bài viết so với cái khung profile bên cạnh vênh nhau quá người ngoài đọc tưởng bạn Thảo viết thế này thì buồn cười lắm :d

unperfect_man86

heh he , ai bao la hinh ko hop voi noi dung bai viet , nhin cai avatar cua thao da biet noi dung cua bai do " lung cung , khap khieng , thum thum? " the nao rui , khoi phai doan h ah ahaha

unperfect_man86

dạo này chúng mày im hơi lặng tiếng nhỉ , chả thấy post gì nữa cả , thế tuấn nhồi với thảo ăn tết thế nào ? vui ko ? kể di !

Cun ngoan

Hic... nhắc đến Tết làm gì cho thêm bùn... giao thừa ở nhà học bài... mùng 1 đi học bình thường.. mùng 2 đi học... mùng 3 cũng đi học nốt.... được đến hôm weekend , nhân dịp các bạn ở VN đón tết bọn tớ cũng đú đởn đi chơi 1 tí thì bị cái bill gần 200 vào mẹt..... :-S :| .... buồn "ko tả xiết ".... :q:

Các bạn ở nhà đón tết thế nào thì kể đi... hôm đến nhà cô ý... vui ko? có đông đủ cả hả? Vui thế.....mới lại hôm trước bảo đi chơi tết xong sẽ post ảnh lên cho bà con xa quê hương ngó tí... zay mờ gần đến giằm rùi cũng ko hề thấy bóng dáng ảnh đâu cả... ai có thì post ngay nha....

ờ với lại tớ ko biết tớ làm giề bạn Minh Hiếu mà từ hôm vào forum bị bạn ý đì suốt.....bạn ý có mấy nơ ron tớ cũng ko rõ lắm nhưng mà Ít ra cũng phải cố gắng nghĩ xem cái gì có thể nói được & cái gì ko nên nói chứ....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000