A5_Lớp của cô Lan

red_heat

Hi mọi người, Đức bị mất pass nên dùng tạm nick của thằng Quân,cái trang CVA này từ hồi bị hack như c** ko lấy lại pass được.
Lớp mình hôm trước đi chơi cũng khá vui,nhưng hơi thiếu tổ chức lại thêm trời mưa nữa đen thí mồ.Mà sao ít người đi thế được có 13-14 người, sao nhóm Hiếu khỉ,Chi bủm ko đi nhỉ.

Mat to

làm sao, làm sao, làm sao..??????....

Cun ngoan said:
hello cả nhà... mọi người khoẻ ko vậy??? :D
Trước hết nà sorry cả nhà vì hôm nay mới onl được.. máy móc ko có dây cắm, xong rùi lại virus gì gì đóa... đến hôm nay cũng đang phải mượn máy đấy chứ.... :-S
;;) ;;) ;;) vậy à...... =)) =)) =))

đi chứ nhưng visa của tôi nó hơi lằng nhằng
:q: :q: :q: đi đâu thế tía.... vào học miẹ nó rồi đấy.....=))

Lớp mình hôm trước đi chơi cũng khá vui,nhưng hơi thiếu tổ chức lại thêm trời mưa nữa đen thí mồ.Mà sao ít người đi thế được có 13-14 người, sao nhóm Hiếu khỉ,Chi bủm ko đi nhỉ.
Hehe... trời mưa đi chơi làm giè..... :> mà có tận 13-14 người cơ á :-O =))

hatovica

Member
Cun ngoan said:
Tớ mới sang,phải đi mua sắm đồ dùng, xong rùi lại đi học luôn nên cũng bận wa.... ko onl được nhìu.....
Ủa, em đi đâu rồi ah??? Có phải em là cô bé ngày xưa ở Nhật rồi ko nhỉ??? (nếu anh nhớ ko nhầm?)

Cun ngoan

hatovica said:
Ủa, em đi đâu rồi ah??? Có phải em là cô bé ngày xưa ở Nhật rồi ko nhỉ??? (nếu anh nhớ ko nhầm?)

Chính xác rùi anh ạ ! ;) n.... Cô bé đóa bây giờ đang ở Úc.... :D :p
Còn anh là anh Sơn , ở Canada phải không zay? Tết anh có về vn ăn tết ko ?

Cun ngoan

Mat to said:
;;) ;;) ;;) vậy à...... =)) =)) =))

Đề nghi chông ko đì đọt vợ nữa nhá..... :q: đì ngoài đời chưa đủ hay sao mờ lên đây còn phải tiếp tục vậy??? :-B :q: :q: :q: :q:

unperfect_man86

Mà hôm trước lớp mình đi chơi chán bỏ**, đề nghị lần này bàn bạc trước trên này xem đi đâu đi ( nói như treeu ngươi mấy đứa ở nước ngoài í , he h e sorry ) tau đề nghị buổi trưa ăn uống phá phách nhà cô lan rồi chiều đi mấy nhà thầy cô ( đòi lì xì :p ) , rồi đi ăn và cuối cùng là đi hát , có í kiến gì ko ? mà hi vọng là các bố còn time lên net đọc bài , chứ nếu ko tao bàn xong tao làm 1 mình thì chết !!!
.............buồn.............tối 29 tết ................ở nhà 1 mình....................chán.............thu béo " gợi ý " mình gọi điện cho con vịt.........................nghe hay hay................nhưng chắc mình sẽ ko gọi.............................buồn...................

red_heat

mồng một tết,đứa nào đi tiễn Vân Trang cùng tao,Tùng Đức thì đi,phone tao,xong a e đi chơi tết luôn
Nhân dịp năm hết tết đến,khuyên chú Híu béo cứ làm mạnh tay vào :D.Đẹp trai không bằng chai mặt,tin tao đi. Chúc thàhn oông.

Chia5

Oai` ,mai la 30tet rui` nhanh wa'.Moi nguo`i chuan bi tet het rui chu nhi.Chuc moi nguoi lop minh` nam moi vui ve nhe,duoc nhieu tien li` xi` nha,nho mung` to nua nhe',hhhihi````````` :) .Ah` mai 30 tet cung la sinh nhat Thao,tao chuc may` sinh nhat vui ve o ben do' nhe',ban muon' gui wa cho may` lam,nhung lam the nao ma gui duoc,hehe,cho no*. nha.

Wish everybody have 1year of happyness,12months of fun,52weeks of gladness,365days of success,8760hours of good health,525600 minutes of good luck <:p

Cun ngoan

hehe chẳng hiểu chúng mày đang nói cái giè.... điên....=)) hôm nay s/n vợ anyway, hehe cũng là ngày 30 tết, hehe... nên nói gì thì nói... happy birthday... ( thật rồi lên net lại nói tiếp =)) điên vật) Chúc chúng mày năm mới vui vẻ....
Ký tên: Tuấn nhồi.... hớ hớ...=))

boy_cavalli

hớ hớ sao thằng mắt to lại vào nick con Thảo,mẹ mày,thôi chúc con da đen sinh nhật vui vẻ,trẻ khoẻ và nhanh lên đẻ cho thằng Tuấn nhồi một thằng Ốc con,hahhahahahah

Cun ngoan

... thanks you cả nhà nhìu ha !!! :d: ... hôm nay sinh nhật. cũng 30 tết rùi mà chả có cảm giác gì cả... ai đi học vẫn phải đi học, ai đi làm vẫn phải đi làm đến tận khuya luôn... ko bít ở nhà tết nhất năm nay thế nào nhỉ? chắc trời vẫn lạnh, thui , tết lạnh là hợp lí quá rùi .... tết nóng chán chết.... lớp mình tết có đi thăm các cô thì cho Thảo gửi lời hỏi thăm với nha.... :> :p .

aa... bạn hìn Chi bủm thân iu... hihi... bạn cứ mua quà đi. tớ cho địa chỉ.... :p ko thì để lúc nào tớ về tớ lấy cũng được... hihi.. bạn bè thân thiết sinh nhật.......tấm lòng là chính , quà là chủ yếu ý mà.... :p :D :D

Anyway... chúc mọi người ăn tết vui vẻ... được nhìu tiền mừng tuổi n.... năm mới gặp nhìu may mắn...... :d:

NOBODY

Member
Thế thì tết này chán rùi, nóng lắm. :D
red_heat said:
mồng một tết,đứa nào đi tiễn Vân Trang cùng tao,Tùng Đức thì đi,phone tao,xong a e đi chơi tết luôn
Nhân dịp năm hết tết đến,khuyên chú Híu béo cứ làm mạnh tay vào :D.Đẹp trai không bằng chai mặt,tin tao đi. Chúc thàhn oông.
Thế mà tao không biết trước, mà thằng Minh biết chắc nó cũng đi.

Chia5

phe^ binh` O^c' nhoi` nhe',sinh nhat Thao ma lai van di lam la nhu the nao` the?chan' ban that day'. :p .Thoi chuc 2 ban hanh phuc nhe'. ;)
:-( :-( :-( ,chang bu` cho to ah`.hichic,tet nhat chan wa ah`.........
ma tet gi ma cha lanh gi ca,troi` thi` am uot' ban thiu,cha ra lam sao ca.

red_heat

Mình chẳng biết gì về chuyện của hai bạn ốc và cún cả,thôi thì nhân dịp năm mới cũng là sinh nhật bạn Cún chúc bạn luôn mạnh khoẻ, học hành tấn tới và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống,chúc hai bạn sớm có thêm ốc con cún con...hehe.Chúc mọi người năm nay ko thất thu tiền mưng tuổi :D
Kí tên: Minh Đức (mất nick khổ thế đấy có ai help tôi ko)

red_heat

Continue:mà tết năm nay chửa thấy rét gì cả toàn nồm ẩm bẩn thỉu hôi hám,đợt trước tết thì rét thế.

Cun ngoan

Lười logoff đổi nick, thông cảm nhé....

boy_cavalli said:
hớ hớ sao thằng mắt to lại vào nick con Thảo,mẹ mày,thôi chúc con da đen sinh nhật vui vẻ,trẻ khoẻ và nhanh lên đẻ cho thằng Tuấn nhồi một thằng Ốc con,hahhahahahah
Oài... tôi là tôi thích cái này đấy ông ạ....=)) thôi mùng 1 rùi... chúc ông năm mới học hành ngoan ngoãn, oanh lô ăn lô, oánh bóng ăn bóng, nói chung nà... ăn càng nhiều càng tốt...( mua cho bạn cái Matiz là được rồi...:D)
phe^ binh` O^c' nhoi` nhe',sinh nhat Thao ma lai van di lam la nhu the nao` the?chan' ban that day'. .Thoi chuc 2 ban hanh phuc nhe'.
,chang bu` cho to ah`.hichic,tet nhat chan wa ah`.........
ma tet gi ma cha lanh gi ca,troi` thi` am uot' ban thiu,cha ra lam sao ca.
Ai nói mày thế..... :-O ...... hehe... đi thì cũng 10h về rồi... đâu có đi luôn đâu mà.... :q: :q: :q: ... tết nhất đên nơi rồi, mừng tuổi tao đi.... tao ko có ai mừng tuổi hết... bùn wa'.... huhuhuhuhuhu.....=))

Nhân dịp năm mới, Tuấn nhồi chúc bà kon làm ăn phát đạt, cầu được ước thấy, tiền vào như nước tiền ra nhỏ dọt.... hehe... còn gì nữa ko nhờ, à còn sức khoẻ dồi dào, phúc như đông hải, thọ tỉ nam sơn... hé hé.....=)) năm nay đứa nào lấy chồng lấy vợ thì sớm sinh con đẻ cái nối zõi tông đường nhé. :q: :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000