A5_Lớp của cô Lan

NOBODY

Member
HiHi. Hôm đó tui chỉ em chào cô một tiếng rùi biến. Mà vui cái gì, vừa mưa vừa lạnh ------>chán ngắt.
To minhgacon: Sao câu trên không có mà câu dưới lại có. Làm ăn thế hả mày?

Cun ngoan

unperfect_man86 said:
heh he , ai bao la hinh ko hop voi noi dung bai viet , nhin cai avatar cua thao da biet noi dung cua bai do " lung cung , khap khieng , thum thum? " the nao rui , khoi phai doan h ah ahaha
Hờ hờ... chán cơm thèm cứt thích nghe kèn hả.... thằng điên......... 1 noron cũng bày đặt đì đọt....
Hehe Tuấn nhồi cứ dùng chung nick thế này a`, dùng riêng đi, thế này thì nội dung bài viết so với cái khung profile bên cạnh vênh nhau quá người ngoài đọc tưởng bạn Thảo viết thế này thì buồn cười lắm :d
Rân chơi bây h phải thế, có ý kiến giè ko??? :|

red_heat

Tết càng lớn càng chán,toàn ở nhà cho ông bà già sai vặt chẳng có trò gì hay cả, đi chơi với lớp mình là hết trò.Còn các bạn ở nước ngoài thì tết chắc ko ấm cúng bằng ở nhà rùi,khổ thân.
Hôm đến nhà cô đông vui thật...nhưng cô "quên" ko mừng tuổi :D
Mà Liên với cả Sơn chụp ảnh thì post lên đi(ko biết 2 đứa đấy còn thèm vào đây ko :-/ )

unperfect_man86

thảo nàm gì mà gấu thế , có mỗi tí thôi mà cũng...............học đâu cái thói õng ẹo thế ? sợ óa ha ha ha
nói đùa chứ , nói thật là ông nhồi đổi nick khác đi , ko thì...........đụng chạm nhau .....thảo lại nói tôi ...............khó lắm...........ha hahah
lớp mình đi chơi ...............nói thật là..................chán ko thể tả ! hà nội giờ hết cái chơi rồi.....................oáp..............
à mà mình lại lên kí túc rồi nhé, bạn nào có nhu cầu liên lạc thì qua net nhé .....

vietlien

Oi gioi anh em dong chi o nha gi ma bi quan the. Thanh nien gi ma suot ngay thay keu ca chan, the nay the no, doc ma suot ruot. Ma dua nao bao hom tet vua roi di choi chan day. Co hoi mua mot ti , lanh cung ko phai la it , nhung ma cuoi cung moi nguoi van den, co the noi la cung dong du , bu khu o nha co. Noi chung the la vui ve , quy hoa qua con gi. Ban than thi Lien thay la hom do rat vui , noi chuyen vui ve , nang coc, moi nguoi gap lai dc nhau , co the chua tro chuyen dc lau , nhung nhin dc mat nhau , nhin qua mat nhau la hieu dc , moi ngươi van con co nhau. The la qua du roi con gi. Hix to viet nghe hoi chuoi mong cac ban thong cam nhe. Thao Tuan oi , chi nho chung may we hix hix.
Con ve vu anh thi , mk , may toi chup quality cua no to lam, so ko post len dc dau , de doi ban sang ben kia post bai len website roi gui link nhe, chiu kho di, net nha tao la vn1269 chan lam, ko post nhanh dc dau.
Ma thang Quan kia, tao van len doc bai tren nay day nhe , chang qua la lươi post lai thoi. May noi nhu tao vo tinh vo nghia lam i, hix, buon we' day! The da nha ca nha!

red_heat

đíu ai dám trách bạn Liên,thằng Đức đâý.
Tao thì không biết hôm đấy đi chơi thế nào,nhưng đi đông,gặp mặt đc nhau là hoàn thành mục tiêu rồi.

latinh_boy

Member
Chào mọi người, sau 2 tuần mất pass phải chung chạ với thằng Quân hôm nay tui mới lấy lại được pass để trở lại diễn đàn.Rất cám ơn mày (Quân) vì trong thời gian qua đã cho tao mượn nick để đi...chửi bới lung tung :D haha ,bù lại tao cũng kiếm được cho mày con avatar vừa ý thế là huề nhé. :p

Cun ngoan

hoho.. bạn hiền Minh Hiếu ơi.. cái đó ko gọi là "õng ẹo" .. tìm được từ gì hợp lí hơn thì nói ko thì thôi đừng có trình bày ra ... mất công người ta hiểu lầm tớ lắm... Mà thui... ko hợp thì bơ đi.... ko phải mỗi người đá nhau 1 câu nữa.... tớ ko nói gì bạn & bạn cũng ko nói gì tớ nữa nhé... okei???

Cun ngoan

Thui , bây giờ sang phần thăm hỏi bà con tí nhờ... trước hết là đề nghị ku Liên viết cho thêm cái dấu vào cho nó " đậm đà bản sắc zan tộc " tí... :p... đọc bài ku chả hiểu gì hết.... :D .... ( hình như là nó bảo nó nhớ mình với lại mưa mưa gió gió gì đó ko rõ lắm )..... Tình hình các bạn ở nhà tết nhất xong còn gì chơi ko? Chi bủm dạo này thế nào hả? Lâu lắm tao ko gặp mày chat... Bạn Quân vísa thế nào rùi ? Liệu có kìp đi đợt giữa năm ko? Ở nhà có gì tranh thủ học nghe nói nhiều vào... sang đây đỡ khổ.... chứ như tớ bi zo...có môn nghe chả hiểu tí gì hết.... hehe.... ko biết rồi sẽ đi về đâu nữa.... :S.

Ở bên này thì nói chung là cũng tốt... mở mang ra nhiều nhưng mà cái gì cũng đắt đỏ.... hic.... mặc dù ở đây là cũng rẻ hơn Mel hay Sydney rùi đấy.... Ở VN thấy là vẫn sướng nhất... chỉ ăn với ngủ với học.... hi.... chả phải lo làm lụng gì....

Ơ mà hôm nọ thấy bảo Hải với Nga cũng onl, sao chưa thấy đâu nhỉ... Ai gặp thì bảo thỉnh thoảng vào đây tí cho vui vẻ nha.....

NOBODY

Member
Trời, Thảo mà cũng nghe không hiểu thì mình thế nào nhỉ? Toi rồi.
Đùng là con gái, suốt ngày ăn với ngủ :D .

unperfect_man86

ok, lời của thảo thật là chí lí , đúng là 1 con người nhìn xa trông rộng , tấm lòng bao la từ bi hỉ xả.................( oẹ ! nói ra ma tự mình thấy có lỗi với bản thân )
uầy anh việt sứt , có cái vcd jojo nào ko mua hộ em 1 cái , uầy con jojo xinh vãi , tít rồi...........
À mà việt sứt , mày viết cái gì trong sổ tổ đấy ? tao xì luôn cho bà con nhé , he hehe ( tổ 3 bỏ qua lỗi này nhe )

Đây là 1 đoạn trong đó....: .....1 nàng phù thủy đã cưỡi chổi thần , đâm vào thằng việt sứt , làm nó té khỏi 1 khu vườn thơ đầy hoa và cỏ thơm ngát , nó té , nó......tiếc vì đã bị đẩy sang 1 chỗ khác , tối tăm bụi bậm bẩn thỉu hơn , nó tức lắm , và nó chỉ kịp nhìn theo cái đuôi chổi thần , kịp đọc sêri 4 số cuối là .....là.....3386 ..........( gì gì nữa í nhưng wên rùi )
thế bà con đã hiểu ra vấn đề chưa ? anh sứt này ghê thật , tẩm ngẩm tầm ngầm mà đáng chết voi , h ahaha
bà con cho ý kiến phản hoòi nhé !

Mat to

Đang học Australian Studies.... chán vãi nhị, học toàn cái linh ta linh tinh... vớ va vớ vẩn.... hãm phèo....

Chia5

heno moi người,Thảo em......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
cảm ơn đã hỏi thăm bạn nhé ,bạn vẫn khoẻ,ăn vẫn tốt va ngủ vẫn đều,hihi````````nhưng dạo này cứ thấy chán chán nên ko được vui cho lắm, :( :D
thế tình hình học tập bên đấy khó lăm hả nhưng mày thì lo gì,giỏi bỏ miẹ,hihi`,đúng ko?thỉnh thoảng 2 đứa có đi chơi đâu thi` post cho tao xem vài cái ảnh nhé.
thế là hết tết và những ai về chơi cũng chuẩn bị đi hết rùi, :(

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
ok, lời của thảo thật là chí lí , đúng là 1 con người nhìn xa trông rộng , tấm lòng bao la từ bi hỉ xả.................( oẹ ! nói ra ma tự mình thấy có lỗi với bản thân )
uầy anh việt sứt , có cái vcd jojo nào ko mua hộ em 1 cái , uầy con jojo xinh vãi , tít rồi...........
Đíu có vcd đâu Chỉ có cd thui. Muốn xem thì lắp truyền hình cáp và bật mtvasiaaid mà xem, thỉnh thoảng mới có :D .Nhưng nếu mày không có thì đành chịu thui, hehe :q: . Đùa đấy, lên mấy trang nghe nhac online thể nào chả có.

unperfect_man86 said:
À mà việt sứt , mày viết cái gì trong sổ tổ đấy ? tao xì luôn cho bà con nhé , he hehe ( tổ 3 bỏ qua lỗi này nhe )

Đây là 1 đoạn trong đó....: .....1 nàng phù thủy đã cưỡi chổi thần , đâm vào thằng việt sứt , làm nó té khỏi 1 khu vườn thơ đầy hoa và cỏ thơm ngát , nó té , nó......tiếc vì đã bị đẩy sang 1 chỗ khác , tối tăm bụi bậm bẩn thỉu hơn , nó tức lắm , và nó chỉ kịp nhìn theo cái đuôi chổi thần , kịp đọc sêri 4 số cuối là .....là.....3386 ..........( gì gì nữa í nhưng wên rùi )
thế bà con đã hiểu ra vấn đề chưa ? anh sứt này ghê thật , tẩm ngẩm tầm ngầm mà đáng chết voi , h ahaha
bà con cho ý kiến phản hoòi nhé !
Mẹ mày, vừa hỏi xin bố đã ghẹo nhau rồi. Đấy là fanfic tao viết vào cho vui truyện í mà(Vì lúc đấy tao chả biết viết gì :D ). Nothing important :D .

latinh_boy

Member
Haha :) =)) bùn cười quá,đọc cái bài văn trừu tượng của chú Việt hay thật ý nghĩa sâu xa quá,tôi sợ trình văn của ông rồi đấy Việt sứt.
Cha mẹ ơi "nó té , nó......tiếc vì đã bị đẩy sang 1 chỗ khác , tối tăm bụi bậm bẩn thỉu hơn , nó tức lắm , và nó chỉ kịp nhìn theo cái đuôi chổi thần , kịp đọc sêri 4 số cuối là .....là.....3386 .........." =)) tao thích nhất cái đoạn này đấy.
Chuyện Vịt sứt thích Vịt Hương thì cũng ko phải là kín lắm mấy thằng bọn tao chới với nó đều biết cả mấy đứa con gái lớp mình cũng biết hết :>>
hình như là từ học kì 1 năm lớp 12 Việt nhi? :D

NOBODY

Member
HAHA. Các chú em tưởng tưởng rỏi thịt. Bravo.
Tại hồi đấy tui đang chán nản, viết bừa. Ai muốn hiểu gì thì hiểu. I don't care. hehe :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000