A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

( may hong phong chu .......)
he eh, chu duc benh nham roi , anh tu bia doan van day chu ko phai viet sut dau ( viet sut lam sao viet van hay the duoc ! ) co moi 1 vai chi tiet dung thoi , dac biet la cai chi tiet quan trong day................hoi bi on , ha ha ah
thank sut , cai gi chu cd thi tao cung mua duoc , ha ha , anh co loi xin loi chu vi da lam chu bi ban be chat van , ha ha.....a ma sap 3-3 roi day ? chu .......co........gi ko ? h ehehe

Mat to

3-3 hix... 5 ngày nữa là 8-3, nhớ cách đây 2 năm mình ăn lô 3 nháy....=)) =)) =))
Chốt lại là... chán vãi nhị... linh tinh wa'... dek liên quan đến mình, té đi ngủ mai có tiết 2,3

vietlien

Thằng mắt to kia, làm gì mà suốt ngày kêu ca chán vãi nhị thế hả... :( Mà học hành ra làm sao roài....chán thì cố mà khợp thôi em trai....dếch có cái gì gọi là thừa đâu
Hix ko hiểu cái máy của mình làm sao mà đánh dấu cứ loạn cả lên..diên quá.
HIx thứ 3 này la tớ lại di roài...1 tháng cũng thật là nhanh nhỉ. Nhưng mà trước mắt la ngày mai sẽ di chua Hương vào lúc 3h sáng...mà hiện giờ là 1 gio sáng....hix nên xin phép bà con cho bạn di ngủ nhé. Mai lên chùa sẽ...."ạ cụ" phù hộ cho mọi người nhé....ai chua co ng iu thi se co , ai dang tim hieu thi sớm thành dôi,....ai đã thành thì đừng sớm vội cãi nhau =)) .... hờ hờ mà dùa tía thôi...mấy h roài con "a cu" iu dương.....thanh nien bi gio...cu phai lo học hành tương lai sự nghiệp cái đã (hix ko co ng iu nen dang cay cú day ma L-) #-o ) :p nhỉ cả nhà! Thế dã nhá!

Mat to

Chiều thứ 6, phải ăn uống, nghỉ ngơi đầy đủ chuẩn bị đi vào 1 cuộc chiến mới... hix... thứ 6 máu chảy về chim.... nhầm tim mới đúng.... hix... mệt đây....=))

latinh_boy

Member
Sao mọc đâu ra em Chi này nhi?
Lại còn biết chuyện của Sơn nữa,em quen Sơn hay quen Q.Anh vậy.Sơn nó cũng ít vào đây post bài lắm.

unperfect_man86

dek cần biết em í là em nào , chỉ biết là em í.........thích manu , thế là được ...........
Ờ nhưng mà kể ra khách vào nhà thì mình cũng phải biết nó là ai chứ ? SƠN MỌI ĐÂU ?

Chia5

Mấy ông chỉ thế là nhanh ,thấy em nào vào phát la mắt sáng như sao ngay,haha.Dại gái rùi =))
em Chi cứ giới thiệu bản thân đi mấy anh ý vẫn đang cô đơn đấy,hehe :D
Thấy chúng mày hỏi em ý nhiều quá mai em ý chuồn ko dám vào lại nữa cho coi.

unperfect_man86

he he chi bum oi la chi bum , nguoi trong nha thi ko benh lai cu di nhau am am , con ra the thong gi ko ? cac anh toan co don that thanh ra co nhu cau tim hieu thi cung cha co gi la sai dung ko ? co the ma cung lan tan .....
Ma chuyen thang son moi voi con qanh thi dua nao ma cha biet , 2 anh chi noi qua con gi..........=))

unperfect_man86

hic , mung 3-3 di thi lai hoa.........hic.......hic.......ha hahaa suong vai lua ! 8-3 lop minh co vu gi hay hay ko ? hay la im im? di cua cac ban gai ? em nghi la...........la........thoi . he hehe

Em quen anh anh Son vi bo em voi bo anh y choi voi nhau. Em biet chi QA boi vi bo anh Son ke the. Anh Son dua chi QA ve ra mat rui mu. Em con bit chi QA bay gio dang hoc Y co.

unperfect_man86 said:
dek cần biết em í là em nào , chỉ biết là em í.........thích manu , thế là được ...........
Ờ nhưng mà kể ra khách vào nhà thì mình cũng phải biết nó là ai chứ ? SƠN MỌI ĐÂU ?
Anh cung thich ManU a . ManU thi hay qua con gi nua .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000