A5_Lớp của cô Lan

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
À mà tèo , ơi , nói thật là tao cũng thích c.ronaldo , nhưng ở đây là đất chung của cả lớp và nó đang bị mày xâm phạm 1 cách trắng trợn , đề nghị mày bỏ ngay cái của nợ đấy đi !
Đất chùa mà, dùng thoải mái, ai bảo free.

unperfect_man86

Chia5 said:
thang admin no' bao dang wa tai hay the nao y ko dang ki duoc nick con` gi`,o^ng nao gioi dang ki nick ho Hien di xem nao`.2 bon minh dung chung nick nay cung duoc ma hien ah,hehe,may hom nua tao dang ki cho may sau,ok con de^? :)
Hieu' beo' sao the,ho^ hao` moi nguoi kinh the,so moi nguoi` we^n ah`,the' da¬ bao' cho con vit. cua o^ng chua?hhehee.Hieu' beo' co' ve mau' nhat^' hinh` nhu vua thich' lam` '' chu tri`'' la^n¬ '' chu chi'' day ma` ,dung' ko nha^y? moi nguoi` ,hehheehe :D
Viết thế này bố thằng tây cũng ko dịch nổi nữa là tuấn nhồi , lần sau chi chỉ việc gõ bình thường thôi , đừng cố gắng chèn dấu má vào , khó nhìn lắm , hiểu chưa đồ ngốc !
Bố ông tèo làm trò vớ vẩn , mày tự tay xóa đi cho yên tâm ! lắm chuyện !

Mat to

Thần kinh ko????

unperfect_man86 said:
Mat to said:
Hờ hờ, phòng chưa có tele line, thông cảm nhé... đì đọt ít thôi.... mà người ta bận bỏ mợ, dek ai ranh rôi đêm hôm online như tao đâu....=)) post được 1,2,3 bài là may rồi, lên đây toàn nghe bọn mày bàn đi chơi.... thà ngồi học còn thấy xú vị hơn.... :?

bênh nhau ghê thế , em bầu đây là cặp tình nhân đẹp nhất lớp mình , ai vote ko ?
Thằng này điên à.... :>> :>> :>> ........... :? :? :? :?.......... :q: :q: :q:

Trích:
Nguyên văn bởi Chia5
thang admin no' bao dang wa tai hay the nao y ko dang ki duoc nick con` gi`,o^ng nao gioi dang ki nick ho Hien di xem nao`.2 bon minh dung chung nick nay cung duoc ma hien ah,hehe,may hom nua tao dang ki cho may sau,ok con de^?
Hieu' beo' sao the,ho^ hao` moi nguoi kinh the,so moi nguoi` we^n ah`,the' da¬ bao' cho con vit. cua o^ng chua?hhehee.Hieu' beo' co' ve mau' nhat^' hinh` nhu vua thich' lam` '' chu tri`'' la^n¬ '' chu chi'' day ma` ,dung' ko nha^y? moi nguoi` ,hehheehe

Viết thế này bố thằng tây cũng ko dịch nổi nữa là tuấn nhồi , lần sau chi chỉ việc gõ bình thường thôi , đừng cố gắng chèn dấu má vào , khó nhìn lắm , hiểu chưa đồ ngốc !
Bố ông tèo làm trò vớ vẩn , mày tự tay xóa đi cho yên tâm ! lắm chuyện !
Ohhhhh, sao nại lôi kéo tên tao vào đây làm gì.... nó viết tiếng UFO thì tía tao cũng chẳng hỉu lổi....hehe... đùa thôi.....:p
Hôm nào tao rảnh tao post phim lớp mình lên nhé.... hehe, mỗi tội dek có tao trong đóa.... như lìn..... :| :( :-(

unperfect_man86

:-( :-( miẹ nó chớ , bốc được 2 câu hỏi , cả hai đều đã học mà còn đ** trả lời được , thật là nhục nhã , khốn nạn quá ............. :-( :-(
chán quá ...

Đà_điểu

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Chào mọi người
Nga nè
Mai lớp mình đi chơi hả?
4h hay 6h vậy?

tiền hết tết đến, có ai biết có việc part-time Ko? bảo Nga với!!!!!!!!

red_heat

Nga đi dạy thêm thì thiếu gì tiền,còn hơn bon này không có thu nhập định kỳ :( :D
Thằng cháu tôi học lớp 10,có sang chỗ tôi dạy đc không :|
Mai 4 h nhé,ai biết thì nói cho người khác,miễn là a5
Mai tao sẽ mang máy ảnh,chụp xong post lên cho mọi người xem chơi

unperfect_man86

nga ngố mà còn thiếu tiền thì ai đủ hả giời...................................
à thông báo cho anh em , cái vân trang ( còn nhớ là ai ko ) sẽ lên đường đi hà lan vào ngày mùng 1 tết , vậy anh em nào đọc được dòng này mà có còn chút nhân tính thì làm ơn gọi điện chia tay con bé nhé , thanks
báo cáo HẾT !!!

Mat to

Đông vui gớm nhờ.....

Đà_điểu said:
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Chào mọi người
Nga nè
Mai lớp mình đi chơi hả?
4h hay 6h vậy?

tiền hết tết đến, có ai biết có việc part-time Ko? bảo Nga với!!!!!!!!
hô hô.... muốn part-time job à..... qua cầu tìm nhé.... :q: ..... kidding....:p

làm gì có việc gì,có việc dọn nhà cho nhà tôi bà có dọn ko,20 nghìn làm việc một ngày ok??,hehehehheh
Miẹ thằng H khỉ đì đọt bạn bè thế này đây.....=))
nga ngố mà còn thiếu tiền thì ai đủ hả giời...................................
à thông báo cho anh em , cái vân trang ( còn nhớ là ai ko ) sẽ lên đường đi hà lan vào ngày mùng 1 tết , vậy anh em nào đọc được dòng này mà có còn chút nhân tính thì làm ơn gọi điện chia tay con bé nhé , thanks
báo cáo HẾT !!!
Hó hố.... còn tao đủ xiền hàng ngày mì gói đây...... :q:
Mà cái vân trang là ai xế???? nhớ mang máng nà lớp mình đâu có ai tên Vân TRang đâu.... :-/ mà chọn ngày đi khôn thế hả ông giời..... mùng 1 tết sang Hà Lan trồng đậu chắc.....=)) =)) =))
thôi đi ngủ sớm thôi.... ko lại bị ăn đòn..... :? :? :?
à xem phim tổng kết lớp sao mà xúc động quá... hix hix..... ước gì được học với các bạn năm lớp 12 nữa nhờ..... :9 :9 :9 ... (lớp mình thương yêu nhau như gà ấy nhờ....=)) ) :p

Mat to

red_heat said:
Nga đi dạy thêm thì thiếu gì tiền,còn hơn bon này không có thu nhập định kỳ :( :D
Thằng cháu tôi học lớp 10,có sang chỗ tôi dạy đc không :|
Mai 4 h nhé,ai biết thì nói cho người khác,miễn là a5
Mai tao sẽ mang máy ảnh,chụp xong post lên cho mọi người xem chơi
Hehe... thế có thuê tao đến kèm nó học ko???.... viết luôn giấy bảo hành ko thành tài ko lấy tiền..... :q: muốn giỏi môn gì có môn đó... hớ hớ.... =))

NOBODY

Member
Mat to said:
...
à xem phim tổng kết lớp sao mà xúc động quá... hix hix..... ước gì được học với các bạn năm lớp 12 nữa nhờ..... :9 :9 :9 ... (lớp mình thương yêu nhau như gà ấy nhờ....=)) ) :p
Lớp mình có phim tổng kết à, sao mình không bít nhỉ.

Mat to

Chia5 said:
hheehe tuan nhoi` ma day kem` thi` day mon gi` the,thanh tai` mon gi the.hehehe :D
hehe, muốn học hành thành tài thì vợ tao dậy cho.... còn muốn hiểu biết thêm về xã hội, thì phải để tao..... :q:
không biết thành tài môn gì nhưng dạt nhà không chết
Thằng này điên à.... có mỗi dạt nhà sao mà chết được.... hớ hớ..... :q:
Lớp mình có phim tổng kết à, sao mình không bít nhỉ.
hơ hơ, thế có mỗi tao được xem phim à.... hehe, cái lúc thằng Sơn mọi, noron với thằng Quân tráng quay từng thành viên một ấy, hix, tao thấy có đủ dek đâu.... nhưng xem bà kon đi chơi, rùi phát biểu những câu thật khiến người ta xúc động vãi nhị....=)) tao cứ tưởng lớp mình mới chuyển biến, biết thương yêu, đùm bọc lẫn nhau.... hóa ra.... cut the bullshit man..... =))

Cun ngoan

hello cả nhà... mọi người khoẻ ko vậy??? :D
Trước hết nà sorry cả nhà vì hôm nay mới onl được.. máy móc ko có dây cắm, xong rùi lại virus gì gì đóa... đến hôm nay cũng đang phải mượn máy đấy chứ....
Ở nhà mình không khí tết chắc đông vui tấp nập lắm rùi nhỉ.... :-S hic... mún về quá.....Lớp mình coá đi chơi thì nhớ chụp nhìu nhìu ảnh up lên cho tớ coi với nha! mà mấy bạn xa quê hương năm nay được về hết ko vậy?
Tớ mới sang,phải đi mua sắm đồ dùng, xong rùi lại đi học luôn nên cũng bận wa.... ko onl được nhìu..... Thui thì cứ chúc luôn mọi người năm mới vui vẻ, hạnh phúc, phát tài phát lộc :d:

Ơ mà bạn Quân nhà mình có tính đi đâu nữa ko thế? sao được ở nhà qua tận cả tết sướng zay? :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000