A5_Lớp của cô Lan

Chia5

moi nguoi post tuy co linh tinh the nao nhung nhu the cung la co tinh than rui con gi,moi nguoi gop 1 vai cau chuyen cho vui cua vui nha la duoc rui` con gi`,cac ban con` muon gi nua,y kien nhieu wa mai lai ko ai ngoi post bay gio chu lai.chiu kho doc chu cua tao di ,tuan nhoi y kien it thoi.Minh biet ngay cai kieu chua di choi da ban lui` ma,len ke hoach lam gi,khi dong du moi nguoi len sau cung co sao,cu len cho lam vao rui cha di duoc dau.Tao se ru may' dua nhung di gio` cu chuoi' wa ' ah`,muon thi muon han,ko thi som han di.Tuan nhoi` va Thao ve` di choi ko ,heheheehe :)

Mat to

red_heat said:
a5 dream team:
thủ môn:....
4 hậu vệ dăng ngang: Tuấn ngố,Hiếu Ron,Quang Teo...
3 tiền vệ:Tiến milu....
3 tiền đạo: Hùng Ngơ
Với bộ khung mà tôi vừa nêu,cùng với hlv là monhinho,a5 sẽ vô địch trong một ngày không xa với sơ đồ 4-3-3 đỉnh cao =))
hehe... Thủ môn để Việt béo hay Long tịnh là hợp lý đấy...
Hậu vệ cho thêm tên Khôi hôi vào
Tuyến tiền vệ ngoài Tiến MILU ra tao đề nghị thêm thằng Đức bệnh và thằng Việt sứt.... hehe
Tiền đạo sẽ để Hùng ngơ đá trung phong... 2 tiền đạo cánh sẽ là ông Hà Quang Minh...( đúng ko nhờ ) và ông nào nữa thi tùy các chú lựa chọn....
Hùng ngơ sẽ là trung phong ghi bàn số 1 của lớp chúng ta... các bạn cho vài tràng pháo chân lồng văn nhiệt lào....=)) =)) =))

latinh_boy

Member
Mat to said:
hehe... Thủ môn để Việt béo hay Long tịnh là hợp lý đấy...
Hậu vệ cho thêm tên Khôi hôi vào
Tuyến tiền vệ ngoài Tiến MILU ra tao đề nghị thêm thằng Đức bệnh và thằng Việt sứt.... hehe
Tiền đạo sẽ để Hùng ngơ đá trung phong... 2 tiền đạo cánh sẽ là ông Hà Quang Minh...( đúng ko nhờ ) và ông nào nữa thi tùy các chú lựa chọn....
Hùng ngơ sẽ là trung phong ghi bàn số 1 của lớp chúng ta... các bạn cho vài tràng pháo chân lồng văn nhiệt lào....=)) =)) =))
Hehe vui tính thật nhưng mà là vui tính của người ko bình thường,Quântrang với cả Tuấn nhồi có vấn đề rùi bà con ơi,Hiếu nơron học ở gần trại tâm thần dành cho tao 2 chỗ nhé =)) =))
Mà có ai xem trận Arsenal-Man ko nhỉ cứ gọi là miễn chê. :d:

unperfect_man86

Hờ hờ các bố rỗi rãi nhở , chuyển sang cả lĩnh vực bóng đá đấy , 1 lũ dở hơi !
nghe chi bủm nói này : " hic co phai ko biet viet tieng viet dau,dung` co si nhuc nhau the,an don day,1 cai tat' phu phang day hieu beo' nhe'." ----> vãi lúa , em sợ.......................
hm.........................................................................................
e hèm......................................................................................
đề nghị chúng mày đúng thứ bảy , 16h ở cổng trường , lỡ hẹn là ko xong với tao đâu.

unperfect_man86

mà chú quân cành cọ anh ít thôi , anh đã cố gắng lắm rồi đấy chứ có phải không đâu , hi chi c, chú chẳng hỉu cho nôi x lòng của anh , khổ lắm , nhục lắm..............hhic hcicichic hu huhuhuhhuh uh :-( :-( :-(

unperfect_man86

Mat to said:
Hờ hờ, phòng chưa có tele line, thông cảm nhé... đì đọt ít thôi.... mà người ta bận bỏ mợ, dek ai ranh rôi đêm hôm online như tao đâu....=)) post được 1,2,3 bài là may rồi, lên đây toàn nghe bọn mày bàn đi chơi.... thà ngồi học còn thấy xú vị hơn.... :?

bênh nhau ghê thế , em bầu đây là cặp tình nhân đẹp nhất lớp mình , ai vote ko ?

boy_cavalli

đi chơi thì phải đông đủ vào nhé,nhưng bạn nào đến đón tớ đây,tớ ko có xe,xe bán rồi bây giờ toàn đi bộ thôi,chán.....đời như lùn.........

Chia5

hieu khi ui. may con dó 0?tao hien dạylau lam 0 gap mạytao 0 dang ky dc nick ,dành fai mươn tam con chi vay

latinh_boy

Member
Hô hô Hiếu nơron làm gì mà bức xúc thế ko dưới 4 lần nhắc đi nhắc lại cái câu "thứ 7 tuần này 4h ở cổng trường",nhớ các bạn đến thế cơ ah,chắc lại sợ bạn "ấy" ko đến chứ gì hì hì :D
Chia5 said:
hieu khi ui. may con dó 0?tao hien dạylau lam 0 gap mạytao 0 dang ky dc nick ,dành fai mươn tam con chi vay
Đăng kí mà cũng ko xong ah,cái Chi đăng kí hộ nó cái hoặc ko để tao đăng kí cho :D

unperfect_man86

À mà tèo , ơi , nói thật là tao cũng thích c.ronaldo , nhưng ở đây là đất chung của cả lớp và nó đang bị mày xâm phạm 1 cách trắng trợn , đề nghị mày bỏ ngay cái của nợ đấy đi !

Chia5

thang admin no' bao dang wa tai hay the nao y ko dang ki duoc nick con` gi`,o^ng nao gioi dang ki nick ho Hien di xem nao`.2 bon minh dung chung nick nay cung duoc ma hien ah,hehe,may hom nua tao dang ki cho may sau,ok con de^? :)
Hieu' beo' sao the,ho^ hao` moi nguoi kinh the,so moi nguoi` we^n ah`,the' da¬ bao' cho con vit. cua o^ng chua?hhehee.Hieu' beo' co' ve mau' nhat^' hinh` nhu vua thich' lam` '' chu tri`'' la^n¬ '' chu chi'' day ma` ,dung' ko nha^y? moi nguoi` ,hehheehe :D

Mat to

Hix... buồn ngủ quá.... good night cả nhà... tía đi ngủ đây.... hớ hớ...
Mà ông Noron câu bài ít ít thôi.... hix... mỗi bài xón ra 1 ít thế lày... ko sợ người ta cười cho à....
thôi em đi ngủ.... mai còn khối việc phải làm.....:D..... hehehe... đời tự nhiên thấy sung văn sướng ghê cơ....=))

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
À mà tèo , ơi , nói thật là tao cũng thích c.ronaldo , nhưng ở đây là đất chung của cả lớp và nó đang bị mày xâm phạm 1 cách trắng trợn , đề nghị mày bỏ ngay cái của nợ đấy đi !
:-O Chữ kí của tao hình như quá khổ bị thằng Admin xóa rồi còn đâu,tao chẳng nhìn cũng như chẳng chỉnh sửa gì được nữa :( .Thế sao bọn mày vẫn nhìn thấy à ?? :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000