A5_Lớp của cô Lan

gaudauto12d7

thế mày đốt mấy tờ ở trong đó rồi, hay là anh gợi ý chú làm luôn chủ lô bên ý đi có gì anh gửi kết quả sang cho, nhanh ý mà để cho nhỡ có thằng nào nó nhớ nhớ cái cảm giác ấy nó nhảy vào mà có khi còn kiếm bộn tiền tiêu tết ấy chứ

Chia5

Lo^ lo^ de^` de^`,doc. ca? 1 trang toan` thay chuyen. lo voi de^`.chan' :(
Thao nha ta sang be^n day' rui`,2 ban. co hay di cung nhau ko thia'.Thay Tuan nhoi` van cham chi le^n mang, ma Thao co ve mat' tich' nhi,heheh``.Chac dang ba^n ah`,sinh nhat Thao chua^n? the',dung 30tet. Nhac' de^n' tet ,co' ban. nao` mu*ng` tuoi to' ko nhi? ,to' va^n¬ con` be' ma```````,hii````````````hi`````````` :p .Ko hieu Lien ve chua nhi,chua thay goi. dien ru di choi gi` ca.

boy_cavalli

đ** mẹ cái thằng chó kia cứ hay luyên thuyên bố lại đến tận trường mày cho ăn mấy cái va mới chịu im họng bây giờ chứ lại

Mat to

oài, Hiếu khỉ bình tĩnh... để thằng D7 này cho em... hehe......
Thao nha ta sang be^n day' rui`,2 ban. co hay di cung nhau ko thia'.Thay Tuan nhoi` van cham chi le^n mang, ma Thao co ve mat' tich' nhi,heheh``.Chac dang ba^n ah`,sinh nhat Thao chua^n? the',dung 30tet
Chẳng hiệu mày viết cái giè nữa.... hix... đau mắt quá....:D.... nhìn như chữ Ai Cập cổ đại ấy... ghê.... :p
thế mày đốt mấy tờ ở trong đó rồi, hay là anh gợi ý chú làm luôn chủ lô bên ý đi có gì anh gửi kết quả sang cho, nhanh ý mà để cho nhỡ có thằng nào nó nhớ nhớ cái cảm giác ấy nó nhảy vào mà có khi còn kiếm bộn tiền tiêu tết ấy chứ
Tao bảo mày thế nào.... hix... lướt con mợ mày đi cho nước nó trong, vào đây cứ nói luyên tha luyên thuyên, ông lại nháy máy cho mấy con Bách Thảo hay Thủ Lệ nhốt mợ mày vào chuồng bây h....

unperfect_man86

thôi đề nghị các bạn lớp mình ăn nói lịch sự 1 tí đê , người ngoài nhìn vào lại bảo lớp mình mất dạy , chán lắm ................( nói nghe như thật í )
Còn thằng gấu đầu to thì các anh cứ để em , mai em lên trường cho nó 1 vài đòn cơ bản , cái thằng này gấu chó *** gì , em cho nó vài cái vả là xong ngay í mà .............

unperfect_man86

à mà nghe nói thứ 7 tới lớp mình đi chơi à > 4h ở cổng trường nhé , nhớ nhé , đi ăn rồi đi hái hoa ....à nhầm đi hát , thế nhé

unperfect_man86

nói đùa chứ em thấy thất vọng về con gái lớp mình wa , đứa thì cả tháng trời viết được 1, 2 , 3 bài vớ vẩn ( thảo chứ ai , khoi r mất công suy nghĩ ) có đứa 1 tuần được 1 bài thì lại *** biết gõ tiếng việt , nhục như con trùng trục , thà *** viết còn hơn , he he he ( biết ai chưa ) , quanh đi quẩn lại được mấy đứa , chán chết

latinh_boy

Member
unperfect_man86 said:
yêu các bạn lắm he he he
à mà thằng tùng bảo nó được học bổng đi pháp !!! thật ko chúng mày ?
Hôm tao đi chơi với thằng Tùng thì chưa biết kết quả,nghe nói phải cạnh tranh ác lắm ko biết có được ko.Nhưng trước mắt nó đã ăn chắc học bổng học kì này rồi, triệu mấy thì phải dek nhớ.Hôm này lớp đi chơi phải bắt nó khao thôi hehe.
P/S: chú Tùng bây giờ trông cao phét chắc phải gần mét 7 rồi,mọi người có nhớ hồi lớp 10 mới vào nó thấp như thế nào ko :D thằng này vào loại dậy thì muộn rùi hehe.

Chia5

am' chi ai the hieu beo'

hic co phai ko biet viet tieng viet dau,dung` co si nhuc nhau the,an don day,1 cai tat' phu phang day hieu beo' nhe'.Da trinh bay la may' o nha ko the hieu noi la sao ko viet duoc tieng viet.co' bai` viet duoc bang tieng viet day con gi`,tuan nhoi` cu' y kien ban y nhi.chiu kho doc ti di,thong cam nhau ti'.thu 7 cac ban ko ban di voi nguoi yeu ah ma hen thu 7 the,di muon muon ti de,to phai ve que,chua gi 4h da tap chung rui` ah`.okie? :-/

Mat to

unperfect_man86 said:
nói đùa chứ em thấy thất vọng về con gái lớp mình wa , đứa thì cả tháng trời viết được 1, 2 , 3 bài vớ vẩn ( thảo chứ ai , khoi r mất công suy nghĩ ) quanh đi quẩn lại được mấy đứa , chán chết
Hờ hờ, phòng chưa có tele line, thông cảm nhé... đì đọt ít thôi.... mà người ta bận bỏ mợ, dek ai ranh rôi đêm hôm online như tao đâu....=)) post được 1,2,3 bài là may rồi, lên đây toàn nghe bọn mày bàn đi chơi.... thà ngồi học còn thấy xú vị hơn.... :?

hic co phai ko biet viet tieng viet dau,dung` co si nhuc nhau the,an don day,1 cai tat' phu phang day hieu beo' nhe'.Da trinh bay la may' o nha ko the hieu noi la sao ko viet duoc tieng viet.co' bai` viet duoc bang tieng viet day con gi`,tuan nhoi` cu' y kien ban y nhi.chiu kho doc ti di,thong cam nhau ti'.thu 7 cac ban ko ban di voi nguoi yeu ah ma hen thu 7 the,di muon muon ti de,to phai ve que,chua gi 4h da tap chung rui` ah`.okie?
Ối miẹ ơi, chữ Irac, đọc dek hiểu 1 cái con khẹ gì luôn..:D. trên cùng trang web thế chio nào chẳng có bảng điều khiên viết tiếng Việt, hix, thôi, ko chấp vùng xâu vùng xa, vùng mù văn hóa....:p để tao chịu khó lấy từ điển tiếng Irac ra dịch vậy....=))

Mat to

à quên... đề nghị chú LÊ MINH ĐỨC có hình thằng C.Ronaldo thì bỏ đi ngay cho anh nhờ cái nhé....:D gặp link ADSL còn đỡ, ăn con máy nào chậm chậm thì load cả ngày à.... hê hê, đi ngủ thôi mai có ozzzzentationnnnn roài.... đời sao lại đau khổ thế cơ chứ....=))

red_heat

tao thấy lần đíu nào đi cũng đc vài mống con gái chán
không biết lần này thế nào<chắc cũng thế
Chi Bủm rủ hội kia đi nhé,lần này không biết ai tổ chức,chẳng biết thông tin đếch gì,mà đi đâu lên chương trình kỹ tí nhé
Thằng Hiếu béo im ngay mõm vào,còn chửi bậy là tao lại vác mày về trường gặp Mão =))
Mịa,mà thằng Hiếu béo chửi cũng phải :q: ,mịa,nhìn mấy bài post của mấy bạn ngứa mắt lắm,nói đừng giận,chứ post thì post hẳn hoi,đíu post thì đừng vào đọc cái topic nữa

red_heat

Xem đá bóng bây h,chỉ có hai thằng làm tao phải vỗ đùi cười khoái chí là Ronaldinho với C.Ronaldo,phải nói hai chú này đá thuộc vào hàng "bó tay" :D
Chú Nho thì thực sự là một phù thuỷ,nhìn chú control quả bóng mới ngon lành làm sao,nhìn thằng khác chơi bóng bằng tay cũng không bằng thằng này nó vân quả bong.Xem nhiều bóng đá gần đây,những thằng "đỉnh" thường chỉ sự dụng mũi giầy,kể cả trong dẫn bóng lẫn khống chế bóng,vì như thế các tình huống xử lý sẽ nhanh hơn,thanh thoát hợn.Cái thời Beckham,điệu đà trong các pha tạt bóng,chỉ thành công mỗi khi "trống trải quá" đã qua rội
Nếu đồng chí Nho là phù thuỷ,thì C là một vũ cộngMặc dù các động tác của chú này thừa mứa nhiều,nhưng xem lại sướng mặt =)) ,mà xét cho cùng thì trò tiêu khiển nào cũng chỉ nhằm mục đích để sướng,relaxed thôi,nên ttao vẫn khoái thằng này :D

red_heat

a5 dream team:
thủ môn:....
4 hậu vệ dăng ngang: Tuấn ngố,Hiếu Ron,Quang Teo...
3 tiền vệ:Tiến milu....
3 tiền đạo: Hùng Ngơ
Với bộ khung mà tôi vừa nêu,cùng với hlv là monhinho,a5 sẽ vô địch trong một ngày không xa với sơ đồ 4-3-3 đỉnh cao =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000