A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

Cheek_nl

Member
bigworldvn said:
Nghe nói thằng Vũ dương về rồi mà chẳng thấy nó ló mặt lên đây gì cả.
Vũ Dương đang thực tập ở KPMG Hà Nội mà. Ở đấy bắt làm trâu lắm chắc nó ko còn sức mà lên đây đâu.

Cheek_nl

Member
Lạc hậu vật nó là công ty kiểm toán mà.
Hiếu béo ơi tớ về cho tớ đi thu đĩa ké với. Hâm mộ giọng hát Hiếu béo quá hị hị :D

bigworldvn

tui có ở trong ngành kinh tế đâu mà biết mấy cái đấy lại còn viết tắt nữa chứ.
Ah tiện thể thông báo tin buồn cho mọi người biết :bố hằng kẹo mới mất ai đi viếng được thì sáng mai 7h15 tập trung cổng trường văn hóa

hatovica

Member
bigworldvn said:
tui có ở trong ngành kinh tế đâu mà biết mấy cái đấy lại còn viết tắt nữa chứ.
Ah tiện thể thông báo tin buồn cho mọi người biết :bố hằng kẹo mới mất ai đi viếng được thì sáng mai 7h15 tập trung cổng trường văn hóa
Tội nghiệp bạn Keo. Cho Sơn gửi lời chia buồn với nhé!

tinhyeubattu

Thằng Hiếu này thông tin chán quá.11 giờ đêm mới post bài thì bố ai mà đi kịp đươc.
Cho mình gửi lời chia buồn đến toàn thể gia đình hằng

hanoiyeudau

lần sau có thông tin gì cần gấp thì cứ alo 1 tiếng, việc gì phải nhắn nhọt như thế này, có phải ai cũng online suốt ngày đâu?

nkotb

tớ nghĩ là ai ở VN thì qua nhà Hằng một chút, bạn ý tốt nghiệp rồi nên hay ở nhà, mọi người ở xa thì ko sao, chứ ai ở nhà thì gửi chia buồn thế này bạn ý chẳng nhận đc đâu, có bao h bạn ý vào đây đâu, online cũng rất ít

hatovica

Member
chào Linh! Linh khoẻ ko? chắc cũng sắp tốt nghiệp rồi nhi? Nếu Linh có gặp Hằng, hay gọi điện thì "cho S gửi lời chia buồn tới gia đình H, mong H sớm vượt qua sự mất mát to lớn này để hướng tới những mục tiêu mới trong tương lai, và chúc H đạt được nhiều thành công" nhé!

Cảm ơn Linh nhiều!!!

[Rus]

Hôm nay tui tìm đc rất nhiều ảnh của lớp mình, từ lớp 10 đến 12.....hehe. Chờ mấy hôm nữa rảnh đi scan rùi up lên cho bà con coi. Thế nhé!!! Chúc lớp mình thi tốt..

nkotb

tớ đang thực tập chuyên ngành thôi, làm sao mà ai đã cho mình tốt nghiệp được, qua hè còn phải học thêm một kỳ 10 tuần nữa rồi mới được nhận đồ án

tinhyeubattu

ôi bạn Linh thân mến dạo nay chăm lên mạng quá.Đã đi làm ở FPT chưa vậy.Hè này chuẩn bị đồ án phải nhờ bạn Linh bổ túc cho một ít Java mới được .Hà hà

bigworldvn

tiếp tục tin buồn:Bố Bình Minh mới mất được nghe nói là 8h sáng chủ nhật đi viếng nhưng chưa hỏi được địa điểm có gì mai sẽ báo lại cho mọi người

nkotb

Lễ viếng bố bạn Bình Minh bắt đầu từ 8h30-->10h30 sáng chủ nhật 12-6-2005 tại nhà tang lễ bệnh viện 103. Có gì lớp mình hẹn nhau đi đi, gọi điện thoại cho tiện vì số người lên 4rum rất ít

hatovica

Member
bigworldvn said:
tiếp tục tin buồn:Bố Bình Minh mới mất được nghe nói là 8h sáng chủ nhật đi viếng nhưng chưa hỏi được địa điểm có gì mai sẽ báo lại cho mọi người
Vậy là giờ chỉ còn 2 anh em Bình Minh thôi sao? :( Buồn quá!!!

tinhyeubattu

Bệnh viện 103 ở Hà Đông cách ĐHNN khoảng 3-4 km nhưng tao cũng ko biết chính xác địa chỉ. Thằng cu Hiếu thử đi hỏi địa chỉ chính xác rồi hẹn bọn lớp mình ở chỗ nào đó để cùng đi viếng.

clcdc Ad

Cho tôi gửi lời chia buồn sâu sắc với Hằng và Bình Minh , thật tiếc vì không cùng mọi người đến dự đám tang !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000