a4_&_staying-alive

QUYẾT ĐỊNH ĐÊ!!! KHOẢNG 3/9 ĐẾN NHÀ THẦY GIÁO YÊU QUÝ CỦA CHÚNG TA .. OK??
TRÁNH NGÀY QUỐC KHÁNH ĐƯỜNG ĐÔNG LẮM
CẢ LÒ ĐI HẾT --- ĐỨA NÀO KO ĐI BÀ TẾ SỐNG

b.k

tao ủng hộ ý kiến của con Ngan già , đi 1/9...À mà thôi, tùy chúng mày , sợ mấy ngày đấy gia đình tao đi đâu...nhà tao có thông lệ là đi chơi xa vào khoảng 2/9B-)

Tối 3/9 nhà em Nam tiến mới về :| :((
Tao còn ko biết trường tao KG bao h
Giấy báo các loại còn chưa thấy đâu 8-} 8-} 8-}
5/9 thì trường Chu cũng KG thì phải ,, hôm đấy thì sure đến òi

How about September 6th :"> :"> :"> ..

huyentrang

Member
hichic ở nhà mãi chán quá........tự dưng mún đi học.......mín về trường ........tất nhiên đến trường chỉ để nói chuyện gặp bạn bè thui chứ ko fai để học:))

huyentrang

Member
này này......đừng đứa nào bận hôm thứ 3 này nhé.......nhớ đi cổ vũ cho tao đó.......bọn mày hứa rùi mà ........ko đi tao bắt đền:((

keichan_A4

Thế mày đi thế nào?Giấy mời giấy mọc thế nào phải đưa các bà mới bít chứ!Đi cổ vũ tao đi ngay,nhỡ đâu được lên tv!Hờ hờ!
Mà là ngày bao nhiu hở????

huyentrang

Member
chiều tối ngày thứ 3 tới........bọn mày cứ đên dài truyền hình tao sẽ đưa vé cho vô.....cụ thể thế nào mai em đén đây rùi về báo các bà chị nhé:))

Nghe chuyện dc lên tivi mà em đã sướng run bần bật rồi =)) :">
Hôm đấy tao đề nghị đứa nào đi cổ vũ phải ăn mặc thật diêm dúa =)) ,, lòe loẹt ,, có j về nhà chỉ trỏ cho mọi người ;) ;-)

Ơ ,, tao tưởng chương trình của ĐTH HN chớ ,, hóa ra của VTV hả :-?
Nghi ngờ lắm ,, ko khéo tối thứ 3 lại có 1 lũ lố nhố đứng đầy đường Đê La Thành vì bị bỏ bom =)) =)) =))

Vụ đến nhà thầy tạm gác nhá :D .. 6/9

superstar

Bọn mày cho tao xin lỗi!
Nhưng chẳng lẽ chúng mày ko hiểu những gì tao làm chỉ là cố để mọi người gần nhau hơn, và xóa bỏ mọi mâu thuẫn sao?
còn tao chẳng dạy đời ai hết, tao chỉ muốn mọi người thân thiện hơn thôi. tao ko chịu được khi thấy mọi người cứ chia 5 sẻ 7.
tao cũng phê phán thái độ của con Thu, tao cũng thấy nó sai 100% nhưng tao đã nói chuyện với nó lâu hơn tụi mày nghĩ. nó đã nói nó rất tiếc về những đứa thiếu tí ti điểm và rằng nó cũng ko thấy vui vẻ j vì lớp mình ko được 100%. và tao ko nghĩ là nó giả dối. chẳng lẽ mọi người chỉ nghe được những điều xấu xa từ mỏ nó mà ko nghe được những điều tốt đẹp sao? tao ko hề bênh con Thu, chỉ là tao ko đồng ý việc đứa nào tao gọi cũng nói: "nếu mà có con Thu thì tao ko đi đâu, tao ghét nó lắm". dù j nó cũng là 1 đứa trong lớp suốt 3 năm. Tại sao những đứa chỉ học với tụi mình có 2 năm , 1 năm mà chúng mày có thể chơi đc mà trong khi 1 đứa đã học với mình suốt 3 năm, 1 đứa mà mình đã hiểu những điều xấu xa nó nói đều chỉ là do tính nó thích khoe khoang, mà chúng mày lại ko thể bỏ qua cho nó, coi đó như 1 khiếm khuyết trên cơ thể con Thu, giống như sứt môi lồi rốn, hở hàm ếch hay sơ hóa cơ Delta chẳng hạn?
Nhưng tùy tụi mày thôi, còn tao thì chỉ nói đến thế. Tụi mày bỏ qua được thì bỏ qua k thì cũng chịu.
CÒn việc tụi mày đi đến nhà ông Việt, có lẽ bọn con trai bọn tao và mấy đứa kia sẽ đi riêng để khỏi phải gặp mọi người khi mà mâu thuẫn chưa giải quyết xong kẻo lại mất vui. hòa bình sẵn sàng lập lại nếu chúng mày ko còn hận thù. tao thì trung lập, nhưng sau lần này, chắc tụi mày ghét tao luôn, tao cũng chẳng muốn việc này xảy ra nhưng vì lớp tao mới nói. thế thôi.

Fuyu

mọi người!Long nó đã xin lỗi thì mặc nó nói j thêm cũng bỏ qua,xí xóa và ko nói j thêm nữa nhé!hòa bình cho tất cả mọi người!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000