a4_&_staying-alive

superstar

quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc... quác quác, quéc quéc...
Bít thế tao đăng ký Ngoại Thương!!!
hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú hú
hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé hé

huyentrang

Member
đề nghị bọn mày lôi kéo thêm đi......cả lớp mà có vài mống thế này a????????
mà tình hình là lớp mình ít đứa đi lắm bọn mày uui........đc mấy đứa trên 4rum thui..........giúp tao 1 tay đi nào

huyentrang

Member
tình yêu là cái quái gì mà làm con người ta đâu khổ thế này.......cả đêm ko ngủ đc...cứ nhắm mắt lại là hình ảnh của anh hiện ra.....:((

Hôm nay em đi cắt tóc í a ,, qua cầu còn mờ hơi sương ,, cùng tiểu muội vắt giò lên hương =))=))=)) nhạc chế cho o khí bớt căng thẳng ;-)

keichan_A4

Tái xuất giang hồ sau 1 time buồn bã!Ta nhận ra là ta vẫn ở trên mức điểm sàn của QHF!Vì thế nên vẫn có quyền hi vọng!+_+ Mọi người hãy chúc tao may mắn nhé!Yêu chúng mày!

superstar

sao trên đây chán thíe?
con Thu bảo tuần này tập trung, đi báo "káo" với ông Việt về thành tích của lớp mình... --> chả vui lắm, tẻ nhạt

b.k

kô đi đến nhà Vịt đâu...:| đến làm j...tụi mình học có giỏi đâu mà đến, chỉ có người nào thấy mình giỏi quá thì đến thôi,Ruồi nhỉ!!!

keichan_A4

Thì thầy chỉ cần có hs cưng là mãn nguyện rồi.cần chó gì đứa khác!Tao có khả năng đỗ rùi!may quá!!!
Công nhận ở đây bây h tẻ thật!

huyentrang

Member
:)) xin lỗi tôi ko mún cười trên sự đâu khổ của ông đâu long ạ nhưng sự thật là bàn dân thiên hạ chúng tôi là vô cùng bất bình trước lời lẽ của ông hum thi xong khối A......trời ạ bọn tôi còn lạ ông quá đấy.........nói thật đọc những dòng đây ko ngửi đc..........lúc ông nói những câu đấy bọn tôi tưởng cả lớp đc mở mày mở mặt vì có trai Bách Khoa cơ.......ai ngờ........

huyentrang

Member
b.k said:
kô đi đến nhà Vịt đâu...:| đến làm j...tụi mình học có giỏi đâu mà đến, chỉ có người nào thấy mình giỏi quá thì đến thôi,Ruồi nhỉ!!!
óe.......chuyện chỉ có người trong cuộc hiểu.......tùy bọn mayd đến hay ko thì tùy còn tao thì.......như đã nói riêng với bọn mày rùi đấy.......:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000