a4_&_staying-alive

Hey all ,, as đã hẹn nhá
5/9 về trường ,, đứa nào vướng víu j ở trường mới thì tính sau
6/9 đến nhà thầy :) ,, tao chả biết bao h tao mới nhận dc giấy báo đây
Sắp ngắc ngoải đến nơi roài

Nếu mọi sự còn jan nan ,, đứa nào cho ý kiến cái đê
Đừng có mà im thin thít >:p

Mr. Hunk

Móa, cái giấy báo điểm bi giờ nó còn chưa đưa để mình còn phúc tra phúc bố...qua trường thì được phán 1 câu chiều thứ 4 đến lấy...grrr thứ 4 anh đến mà ko có thì...
Long ơi, ko sao đâu, cách có 3 tuổi thôi mà, ngon thì tới luôn. Mốt em yêu chị ngày nay đâu phải mới.

b.k

@ con vợ : nè , không nhớ chiện của con chồng hay sao mà lại đi chăn jai lớp 9 vậy hả ?
@ tex : hey mày , cứ chăn đi rồi bị nó đá , cố lên>:)
5/9 áo dài nhẩy ? lên đấy là gặp em Hưng của tao , hie hie .

Đùa đấy .. đổi í rồi :> ,, chẳng lẽ cứ chị chị em em ,, hãm bỏ xừ =))
Chuyện của chồng vợ bít rùi ạ :"> :"> :">

Áo dài thì áo dài =)) tao lại đang sung ,, mặc rù bây h chỉ có Chúa mới bít tao cóa coàn mặc vừa hay ko :(( :(( =(( =((
Dạo này phổng wa' :|

Chào chúng mầy . Sau một thời gian mai danh ẩn tik , pà đã trở lại với topic thân thương và thấy mọi người vẫn chat nhảm như ngày nào .Để làm sống lại bầu ko khí staying alive hào hùng ngày trc , em xin post lên chùm ảnh phóng sự về vụ ăn chơi 1 thời

=)) để bảo đảm danh dự cùng nhân fẩm đã đc fục hồi của những người trong ảnh =)) , em xin phép edit 1 ít .Gần đây páo chí có nói lên các vụ lắc "động " nhưng em thấy vẫn fải kêu lớp mình = cụ :)) Chùm ảnh phóng sự trên đã gióng lên hồi chuông cảnh tỉnh cho lớp trẻ ăn chơi sa đọa ngày nay =))

Ối dời đất ơi
Vô cùng sống động
Vô cùng thác loạn
... Dường như mọi thứ đã dc con Dậu thổi vào đóa luồng khí của sự sung mãn =)) 8-}

Nhưng mà ,, có cần thiết phải bôi đen mặt mũi thế ko .. trông as call gurls
Tao kết nhất wa? ảnh 2 =))

Uh đúng roài đoá sư đệ =)) Nhìn vào ng` ngoài có thể liên tưởng tới clip Shake it off =)) Gals u make me crazy =))
< sigh > Chao ôi tuổi thanh xuân =))

superstar

à, con này biết tay ông....

Hình ảnh quý vị đang xem được tôi ghi lại trong 1 động lắc vừa bị CATP Hà Nội triệt phá. Gái được khoanh dấu đỏ là hàng đểu, các anh, các chú, các bác, các cụ đừng ham rẻ mà mất hứng... Hố hố hố, xin ko nêu tên.

T**n s* nhà mày =)) mày ghi thế có khác gì đã nêu tên
Chịp ,nhìn lại quá khứ hào hùng của dân A 4 ,bảo sao công an cứ than fiền là TNXH tăng đột biến =)) Nhất là thời nay thêm nạn zai bao kiêm bán thuốc như ở ảnh 3 :))
Nói thế chứ hôm nào lớp mình họp đê , nhớ TG ,xư fò và các xư đệ quá

Fuyu

Ý kiến bạn xem đài:
eh hèm!những hình ảnh ở trên em coi lâu lắm rồi nhưng quả thật là tính sinh động và chân thực của nó vẫn ko hề suy giảm dặc biệt nó lại ơ trong topic này "a4 staying alive!!"->hiện thực càng dc bộc lộ "xâu sắc"!!!
xin cảm ơn các papazzi đã ghi lại những hình ảnh này!
p/s:may mà mình ko đi ko thì cũng dính chưởng!!amen!arigatou!!:D
THÊM NỮA MAY MÀ ĐANG NGỒI 1 MÌNH CHỨ CHẲNG MÀY MẪU HẬU MÀ NGỒI ĐÂY THÌ.....!!ẶC...ĂC..
Hà ơi mày dc lắm,làm topic đang chìm hot hẳn lên!!:))

Mr. Hunk

Móa, còn mấy cảnh chúng nó bị lột và đoạn chúng nó phê nữa, mình canh mãi mới chụp được vậy mà xóa đi. Phí! Nói vậy chứ post hết lên thì hôm sau CA đến hỏi thăm từng đứa :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000